Kinh nghiệm trị hôi nách bằng Ultra Dry ở tmv đông á | Page 6

Cho tui hỏi trị hôi nách bằng Ultra Dry ở tmv đông á

Chia sẻ trang này

1. Gia Hưng

Gia Hưng New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đến bây giờ có thấy mùi lại không bạn ơi

2. Kẹo Đắng

Kẹo Đắng New Member

• 25 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Nách m chắc tái tạo xong r. H thấy có ra mồ hôi nhưng ít hơn trước. Có mùi lại r nhưng k nặng như trước,giảm đc 30% mùi. Định đi hút lại lần nữa nhưng cũng sợ bị hoại tử để lại sẹo như mấy bạn kia

3. Gigi

Gigi Active Member

• 535 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Giảm đc 30% có vẻ hơi ít nhỉ. Giảm như thế thì có còn khiến người xung quanh ngửi thấy ko bạn

4. Kẹo Đắng

Kẹo Đắng New Member

• 25 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

M k biết xung quanh có thấy mùi k. Nhưng m ngửi thấy nó thoang thoảng khi nách ra nhiều mồ hôi. Khô r thì đỡ đi. Thỉnh thoảng m vẫn xài lăn km ,đặc biệt lúc trời oi nồng thì mùi cũng mặn nồng hơn hẳn

5. 1bannamgiauten

1bannamgiauten New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cho hỏi em bị chứng tăng tiết mồ hôi nách thì sử dụng pp Ultra Dry có trị được ko ạ ?

6. Tui

Tui New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình vừa trị cách đây 2 bữa. bây h vẫn còn hơi đau. có ai cần hỏi gì ko mình giúp cho

7. Hà Phương husky love

Hà Phương husky love New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn làm xong có đau ko, có để lại sẹo hay thâm j ko ạ. 1 năm rồi bạn có thấy mùi ko.Đọc trên kia thấy có bạn bị cứng, thâm, rồi bong tróc này nọ. Cho mik xin ý kiến vs

8. Dat123

Dat123 New Member

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn đã khỏi chưa Kun kun chia sẻ cho mọi người đi

9. Alykity

Alykity New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn làm có đau lắm không với lại có cần nghĩ dưỡng hay gì không và có thấy dấu hiệu tái phát hay khỏi hẳn luôn
    Cám ơn bn nh lắm

10. QuangBN

QuangBN New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình vừa trị ở TMV Đông Á bên Kim Mã ngày 29/9 đc hơn tháng rồi ạ. Hiện tại thì mình thấy ra ít mồ hôi và k thấy mùi hôi nữa nhưng không biết về sau thế nào mà đc hơn tháng r mà 2 bên nó vẫn cứng cứng như kiểu cục gân ấy hoạt động mạnh vs dơ tay cao là nó hơi đau mà còn chưa kể là lông nách mọc đc tầm 1 tuần sau trị mà giờ k thấy dài hơn tí nào luôn . Có ai trị lâu r cho mình hỏi là bao lâu thì hết cứng vs ạ???

11. PRC

PRC New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Vừa làm hôm 28/01.
    Bác ơi. Cho hỏi vết bầm tím hết chưa bác ?? Em vừa làm cách đây vài hôm. Thấy bầm quá. Thuốc cho uống là thuốc xí nghiệp thôi. Em tự mua ngoài uống thấy đỡ nhức hơn nhiều.
    Lo vụ vết bầm quá.

12. Gygdd

Gygdd New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình làm ở tmv Đông Á dc 1 tháng 15 ngày rồi,mấy ngày đầu hết mùi sung sướng lắm...nhưng đến giờ 2 bên nách có 1 bên bị hôi lại còn 1 bên thì ko có mùi mấy,bây giờ ko biết làm sao khổ ghê.Nghe ngta bảo 3-4 năm mới tái lại nhưng chưa 2 tháng đã thế này.

13. QuangBN

QuangBN New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mùi vs mồ hôi thì giảm đáng kể rồi cơ mà mình vẫn xoa bóp nhẹ nhàng liên tục mà giờ vẫn còn mấy chỗ bị sưng cứng nên lông nách mấy chỗ ấy còn chưa cả mọc được nói chung là tự tin hơn trước nhưng vẫn lo chỗ sưng cứng mãi k hết

14. Thanh1989

Thanh1989 New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Moi co 2 thang tái lai roi bả bạn , Mình làm ở dong á gần 3 nam roi nè chua bị tái lai , dang so kg biet chung nao bi lai nua