Chọn vòng tay phong thủy như nào để có tài lộc ạ?

Chọn vòng tay phong thủy như nào để có tài lộc ạ?

Chia sẻ trang này

1. Bông Béo

Bông Béo Member

• 74 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

• 3,115 Lượt xem

• 10 Lượt trả lời

Chào các chị! Em đi coi thầy, họ nói nếu em sửa mũi thì mất lộc nhưng em vẫn muốn sửa. Bởi vậy em định mua thêm trang sức phong thủy để vớt vát lại phần nào cái lộc từ mũi của em huhu. Đeo vòng đá hay vòng bạc thầy lại bảo nó ko hợp mệnh của em, mà e thấy mấy kiểu vòng đá nhìn cũng hơi già. Bây giờ nên đeo cái gì vừa tốt phong thủy vừa đẹp mấy chị ơi.

Tú Cầu thích bài này.

2. hanhkute33

hanhkute33 Active Member

• 121 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

thời này vẫn có người đi coi bói, đến chịu thớt

Bông Béo thích bài này.

3. Tú Cầu

Tú Cầu Active Member

• 122 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Mua vòng tay trầm hương ý bạn.
    Chị gái mình kinh doanh mỹ phẩm, gặp năm tuổi nên ngay từ đầu năm đen thấy mạng. Bả đặt hàng bị nhỡ mấy lô hàng, xong rồi tài khoản quảng cáo fb lại bị quên đóng tiền quá hạn nên bị khóa.
    Thế rồi bả mua cái vòng tay trầm hương mèo thần tài của bên Thiên mộc hương về đeo mà từ bữa như được giải hạn ý, làm ăn thuận lợi hơn, khách inbox mua hàng mệt nghỉ luôn ý.

Bông Béo thích bài này.

4. duong126vt

duong126vt New Member

• 26 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chọn loại đá tự nhiên có màu hợp với bản mệnh là đc mà.
    Mỗi tội vòng đá đeo thì hơi cảm giác bị nặng tay hơn so với vòng trầm hương

Bông Béo thích bài này.

5. Bông Béo

Bông Béo Member

• 74 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

kệ chứ, đi xem nhiều cái thấy đúng lắm chị ạ. mỗi người 1 đức tin, 1 cách nghĩ mà

6. Bông Béo

Bông Béo Member

• 74 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

chị ơi e tưởng trầm hương ng ta làm nhang trầm với tinh dầu trầm thôi chứ cũng làm vòng tay đeo được ạ? Em mệnh hỏa thì đeo vòng trầm hương như chị nói có hợp phong thủy k? có giúp em bớt hao tài tốn của k huhu, đợt này làm bn hết bấy n chị ạ

Tú Cầu thích bài này.

7. phongngo999

phongngo999 New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chọn theo mạng với màu sắc hợp nhau là ok

8. trinhhue24

trinhhue24 Active Member

• 134 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

đeo vòng trầm không thì hơi đơn giản
    em vừa vào web bên thienmochuong.com thấy có nhiều mẫu vòng trầm ương có gắn mặt đá thì nhìn đẹp hơn mà tăng được ý nghĩa phong thủy
    tốt nhất là chủ top nên đến tận cửa hàng xem tận mắt hoặc gọi điện nhờ họ tư vân cho chắc

9. Cô Đơn Vào Đời

Cô Đơn Vào Đời Member

• 62 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Em cũng đang tính đi sửa mũi mà thấy chủ top bảo vậy chắc cũng phải đi xem bói trước xem tình hình thế nào đã. Nói chung là e cũng ko mê tín đâu nhưng mà mây cái phong thủy, tướng số là khoa học hẳn hoi ý, sửa gì trên mặt cũng dễ thay đổi vận mệnh lắm

10. Tú Cầu

Tú Cầu Active Member

• 122 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Vòng trầm hương hợp với mọi bản mệnh chị ạ.
    Đeo vòng tay sẽ giúp cho con người tránh được ma quỷ, tu luyện tâm cốt hay còn gọi là “ thiện căn “ sẽ giúp cho người sử dụng có tâm tĩnh từ đó nhận thức được nhiều việc.
    Theo ý nghĩa phong thủy, vòng trầm hương còn đem lại may mắn và tiền tài.
    Mỗi tội là giá thành cũng hơi cao. Không nói đến các bên bán trầm hương giả, giá rẻ, các bên bán trầm hương tự nhiên uy tín lâu năm như Thiên mộc hương, họ bán giá tiền triệu trở lên cho mỗi chiếc vòn. Bà chị em mua vòng trầm hương mèo thần tài bên này cũng ngót 2tr, được cái yên tâm là hàng chuẩn, chứ ham rẻ mà lỡ mua phải vòng trầm giả thì cũng chẳng có giá trị về mặt phong thủy hay sức khỏe cả.

11. phutungototo

phutungototo New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tâm linh thì cũng chỉ là một phần trong cuộc sống thôi bạn không nên u mê quá, lời khuyên chân thành