Chữa bệnh hồi nách như thế nào cho hiệu quả? | Page 2

Chữa bệnh hồi nách như thế nào cho hiệu quả?

Chia sẻ trang này

1. kimcuong88

kimcuong88 New Member

• 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Re: Chữa bệnh hôi nách như thế nào cho hiệu quả?

Nếu muốn chữa hôi nách nhành thì ko có đâu nha, các bạn phải kiên trì thì hôi nách mới đỡ được,
    Còn như dùng tia laser gì đó thì cũng có mà bạn, bạn cứ lên GOOGLE SEARCH tìm là ra cả đống thẩm mỹ viện có phương pháp này, cơ bản là TMV nào tốt, an toàn

2. vilinh

vilinh New Member

• 24 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nếu bạn chịu khó kiên trì thì hàng ngày nên rửa nách với nước muối ấm pha loãng, cách này nếu áp dụng hàng ngày cũng sẽ giúp bạn loại bỏ vi khuẩn và giúp nách luôn được khô thoáng, cách này cũng phải kiên trì hàng ngày thì cũng cỉa thiện khá tốt, nếu thành thói quen, rửa hàng ngày bạn sẽ loại bỏ mùi hôi nhanh chóng

3. bic phuong22

bic phuong22 New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình không rõ nhưng áp dụng công nghệ càng cao thì đòi hỏi tay nghề bác sĩ cũng phải cao, phải trọn được chỗ uy tín với bác sĩ có kinh nghiệm chứ làm ăn bát nháo sợ lắm, mà mấy phương pháp như botox đó tiêm được 4-6 tháng là bị lại, phải tiêm lại chứ cũng đâu hiệu quả lâu dài, thấy thế cũng tốn kem lắm

4. susufus

susufus Member

• 68 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bột talc là bột gì hả bạn? Mình chưa nghe thấy cái tên bột này bao giờ!
    Còn phèn thì mình thấy rang cho nhanh, mục đích của nung thì cũng chỉ là làm cho phèn chua nhanh khô thôi, mình rang thì tác dụng cũng như thế luôn mà. Cần gì phải cầu kỳ đâu

5. thoangqua

thoangqua New Member

• 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cách làm có mấy dòng mà bạn lại đi viết tác dụng của từng thành phần, dài quá :p
    Bạn ơi, cách chữa bệnh hôi nách bằng muối và dấm này thì làm bao lâu là thấy tác dụng tốt hả bạn?
    Mình thấy nhiều cách làm mãi mà vẫn mùi, chẳng thay đổi đc gì

6. Pth941

Pth941 Active Member

• 633 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Mình thấy áp dụng mấy cách trị hôi nách ở trên chỉ đỡ thôi, ko dùng thì nách lại hôi. Muốn chữa bệnh hôi nách hiệu quả thì nên đến tmv hút tuyến mồ hôi các bạn nhé

7. ThaiPhuong

ThaiPhuong Active Member

• 506 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Đúng rồi, đứa bạn mình cứ dùng gừng với phèn chua suốt mà có khỏi đâu. Ngừng dùng cái là lại có mùi hôi nách

8. Mũ rơm

Mũ rơm Member

• 136 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Dùng phèn chua cũng ko khó chịu và bất tiện lắm. :p Dùng thường xuyen cũng đc. :p

9. Alice

Alice Active Member

• 731 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Mấy cách phải dùng thường xuyên kia bất tiện nhỉ, có cách nào trị 1 lần khỏi luôn thì tốt

10. Tôm béo

Tôm béo Member

• 267 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

DÙng lăn khử mùi cũng đâu bất tiện lắm. :p Trước khi ra ngoài, khi thay quần áo thì xịt là OK mà. :p

11. Hoài Phương

Hoài Phương Member

• 522 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Dùng lăn khử mùi thì nách vẫn ra mồ hôi, ướt áo. :( Trông chả đẹp đâu, phải làm cách nào mà nách ko ra mồ hôi nữa ấy

12. Zune

Zune Active Member

• 596 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Tớ dùng lăn khử mùi thấy nách khô thoáng và dễ chịu lắm bạn ơi, có vấn đề gì đâu

13. hihihihi

hihihihi New Member

• 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Không trị dứt đâu bạn ơi đừng tin mấy TMV họ quảng cáo ghê lắm nào là trị dứt điểm 95%, mình là nạn nhân mới nhất đây đang đánh máy mà 2 bên nách còn kẹp 2 miếng gạc to đùng nè, rõ khổ mình cũng tìm hiểu kĩ chọn TMV uy tín mà cũng chẳng vào đâu. Số là mình hôi nách nặng 10 ngày trước mình bắt xe đi TP.HCM cắt tuyến mồ hôi nách và mới cắt chỉ hồi chiều này, ra bệnh viện huyện cắt chỉ kết quả vết thương nhiễm trùng, tè hẻ ra đau đớn giờ mình vẫn đang uống thuốc, mà vấn đề là mùi hôi không hết, nách sau này có sẹo, thâm nách là chắc luôn giờ nách còn bầm và đau, biết vậy mình ko làm phẫu thuật đâu, vừa đau vừa tốn một số tiền lớn sau này còn phải mua thuốc trị sẹo trị thâm nách nữa, giờ nhìn mấy cái váy hay áo hở nách biết bao giờ mặc lại đây, các bạn nào định đi điều trị nên suy nghĩ kĩ kẻo tiền mất tật mang như mình, đừng tin quảng cáo nếu được quay lại mình thề không làm vậy đâu

14. hihihihi

hihihihi New Member

• 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình đi cắt còn không hết nói chi hút đã chịu bỏ tiền ra nhiều hơn chấp nhận đau cũng như di chứng nhiều hơn mà cũng có thay đổi j đâu haizz...

15. vuilen

vuilen New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

@hihihihi bạn cắt hôi nách ở bệnh viện nào vậy?hiện tại tình trạng của bạn ra sao rồi?

16. dunghuyen880

dunghuyen880 Active Member

• 250 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

nhiều cách hay mỗi tội mình cũng lười làm cơ

17. huys376

huys376 New Member

• 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

theo em thì mổ nội soi là hiệu quả nhất ạ

18. Phạm thu giang

Phạm thu giang New Member

• 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tớ có thuốc chữa hôi nách rất tốt , tớ dã chữa tất cả mọi cách roiif , đến bây giờ rất ưng ý với loại thuốc này , các bạn gửi địa chỉ vào số diện thoại của tớ 0966366798 tớ sẽ gửi tặng các bạn dùng thử ( HOÀN TOÀN MIỄN PHÍ )
    TRAO YÊU THƯƠNG , NHẬN NIỀM TIN !!!

19. Phạm thu giang

Phạm thu giang New Member

• 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tớ có thuốc chữa hôi nách rất tốt , tớ dã chữa tất cả mọi cách roiif , đến bây giờ rất ưng ý với loại thuốc này , các bạn gửi địa chỉ vào số diện thoại của tớ 0966366798 tớ sẽ gửi tặng các bạn dùng thử ( HOÀN TOÀN MIỄN PHÍ )
    TRAO YÊU THƯƠNG , NHẬN NIỀM TIN !!!

20. thanhhoahb

thanhhoahb New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy trị bệnh hôi nách bằng quả chanh cũng rất hiệu quả.