Chữa trị hôi nách ở đâu tốt nhất?

Chữa hôi nách ở đâu khỏi hoàn toàn vậy cả nhà?

Chia sẻ trang này

1. dungkata

dungkata New Member

• 20 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

• 149,451 Lượt xem

• 295 Lượt trả lời

Cả nhà cho mình hỏi địa chỉ chữa trị hôi nách ở đâu uy tín khỏi hoàn toàn đc nhỉ?

Mùa hè, bị hôi nách đúng là nỗi ác mộng. đi đâu, làm gì cũng ngại lắm. dùng mấy loại lăn khử mùi sao mà ko thấy ăn thua, ko khỏi bệnh hôi nách tận gốc đc. ko biết có phải do mình bị bệnh hôi nách nặng quá , ở giai đoạn cuối rồi ko. mọi ng bảo mình đi chữa hôi nách đi, nhưng biết chữa hôi nách ở đâu tốt nhất cho khỏi hoàn toàn, ko bao giờ tái phát nữa đây hả trời?
    mọi ng ai biết chỗ nào chữa bệnh hôi nách uy tín thì méc mình với.
    Cảm ơn nhiều.

2. Vân Anh

Vân Anh Active Member

• 253 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

thấy bảo hôi nách bằng nguyên liệu thiên nhiên ko chữa khỏi hoàn toàn đc đâu bạn ah. cùng lắm chỉ đỡ thôi.
    đấy là do tuyến mồ hôi của cơ thể rồi. Muốn trị hôi nách tận gốc phải dùng phương pháp phẫu thuật cắt bỏ tuyến mồ hôi nách hoặc nội soi. Các bạn có biết trị hôi nách ở đâu tốt hà nội ko?

3. Thienhadenhat

Thienhadenhat Member

• 176 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Thấy trang mạng qc rầm rộ hút bỏ nội soi tuyến mồ hôi nách, bạn tìm hiểu xem, thấy bảo đc 90% đó.

4. Lam Chiều

Lam Chiều Well-Known Member

• 247 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Bạn tham khảo một số mỹ viện xem thế nào. Mình vote cho kangnam nhé

5. Lananh45

Lananh45 Member

• 334 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Chế độ ăn có sự ảnh hưởng nhất định đến mùi cơ thể của bạn. Ăn nhiều các loại thịt đỏ như bò, cừu, các loại gia vị nặng mùi như tỏi, hành tây, cà ri hay uống nhiều trà, cà phê đều khiến bạn gặp vấn đề. Hãy thử loại bỏ hoặc tiết giảm các loại thực phẩm trên để xem sự thay đổi của cơ thể bạn.

6. ThaiPhuong

ThaiPhuong Active Member

• 506 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Trị hôi nách ở đâu tốt?
    Dịch vụ chữa hôi nách của Kangnam là dịch vụ chủ đạo của họ đấy. ^^ Nên chữa hôi nách ở đó là khỏi phải chê luôn.

7. HaiLua

HaiLua Active Member

• 188 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Trị hôi nách ở đâu tốt?
    bệnh này khó mà chưa đc dứt điểm, nếu mà di truyền thì bó tay trừ khi đến các tmv tư vấn và chọn pp hiệu quả để giảm thiệu thôi các chị ah. Đến các viện xem thế nào ah, 108, Từ dũ, Chợ Rẫy...

8. namlun

namlun Member

• 91 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Hôi nách có phải bệnh di truyền đâu nhỉ??? Với lại chỉ cần hút tuyến mồ hôi nách là trị dứt điểm hôi nách mà

9. Kimbap

Kimbap Member

• 52 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Hôi nách không phải là một bệnh truyền nhiễm vì thế nó không lây từ người này sang người khác như. Nhưng khi mặc áo của người bị bệnh hôi nách thì bản thân sẽ bị hôi lây bởi vì chiếc áo nhưng sau khi tắm rửa sạch sẽ thì sẽ không còn mùi hôi trên cơ thể nữa.

10. Thanh Huyền

Thanh Huyền Active Member

• 579 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Trị hôi nách ở đâu tốt?
    Mình thấy ở Kangnam trị hôi nách rất tốt và hiệu quả. Đây là tmv chuyên trị hôi nách đấy

11. hoamoclan11

hoamoclan11 Member

• 199 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Mình cũng chưa thấy ai khỏi hôi nách được hic chỉ có mùi nhẹ đi thôi,không biết có nơi nào trị được vĩnh viễn không nữa?tớ sợ nhất mùi viêm cánh cơ mà tên anh trai tớ lại bị,đúng là ghét của nào trời trao của đấy

phanthanh2105 thích bài này.

12. phuthuy

phuthuy Member

• 33 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Chữa hôi nách ở đâu tốt nhất?
    tớ mới đi hút nội soi trị hôi nách bên Kangnam, do tớ có tuyến mồ hôi dày và sâu bên trong nên các bác sỹ nói t.h của tớ thì hút bỏ nội soi trị hôi nách mang tới hiệu quả từ 70-90%

13. maitrangnb

maitrangnb Active Member

• 286 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

tức là k triệt để được k biết có để lại biến chứng gì khoog ạ?

thequan thích bài này.

14. vietanh

vietanh Active Member

• 290 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Hút bỏ nội soi tuyến mồ hôi nách là công nghệ sử dụng thiết bị nội soi để hút bỏ tuyến mồ hôi nách một cách nhẹ nhàng, đảm bảo độ an toàn tuyệt đối trong và sau quá trình điều trị.
    Đây là phương pháp điều trị không cần phẫu thuật nên không để lại sẹo và khách hàng sẽ được gây tê trước khi điều trị nên không gây đau và không mất thời gian nghỉ dưỡng sau điều trị.

15. cubin18

cubin18 Active Member

• 228 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

khách hàng có tuyến mồ hôi mỏng và ngay sát bề mặt da thì việc nội soi tuyến mồ hôi nách sẽ được thực hiện dễ dàng và loại bỏ hoàn toàn được tuyến mồ hôi gây mùi đó, hiệu quả tuyệt đối lên tới 100%.

16. tienpham

tienpham New Member

• 18 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

may quá buồn ngủ gặp được cái chiếu may thế này có sướng không chứ lị :p

thuthao thích bài này.

17. thuthao

thuthao Active Member

• 305 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

thế là bác tienpham bị viêm cánh ư?chữa ngay thôi chứ không lại khối người bị viêm mũi khi đi cạnh bác :D

18. tienpham

tienpham New Member

• 18 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

chuẩn luôn đấy cô em nhưng không đến nỗi viêm mũi khi đi cạnh đâu nhé :) nhưng mà cũng muốn đầu tư 1 chuyến cho nó tự tin

19. phuthuy

phuthuy Member

• 33 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Vì mỗi người có cấu trúc tuyến mồ hôi khác nhau, nên việc điều trị hút tuyến mồ hôi nách của mỗi khách hàng cũng sẽ khác nhau. Có người có tuyến mồ hôi mỏng có người lại có tuyến mồ hôi dày, và tùy vào đặc điểm cơ địa của mỗi người mà sẽ có những cách điều trị khác nhau, đối với những khách hàng có tuyến mồ hôi dày các bác sĩ sẽ tiến hành hút tuyến mồ hôi với mức độ khác hơn so với những người có tuyến mồ hôi mỏng. Tại đây bạn có thể hoàn toàn yên tâm là với tay nghề của đông đảo đội ngũ y bác sĩ, bạn sẽ không lo về vấn đề biến chứng.

20. catnho

catnho Active Member

• 296 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

giá cả thế nào đấy bạn,mà có chữa trị được hôi nách tận gốc không hay là cứ thể dục hay làm việc nhà lại mùi bay tứ tung đấy

Kỳ_Anh thích bài này.