Chữa trị tàn nhang hết bao nhiêu tiền và ở đâu tốt nhất ah ?

Chữa Trị tàn nhang hết bao nhiêu tiền và ở đâu tốt ?

Chia sẻ trang này

1. bichhang

bichhang New Member

• 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 182,181 Lượt xem

• 207 Lượt trả lời

Mọi người cho mình hỏi điều trị tàn nhang bằng tia laser bao nhiêu tiền và ở đâu tốt với ah? Mình bị tàn nhang hai năm nay rồi, đắp mặt nạ trị tàn nhang hay bôi kem trị tàn nhang vẫn không khỏi mới chán chứ! Lúc đầu thì tàn nhang cũng mờ đi nhưng sau đó thì lại đâu đóng đấy ah :( Giờ mình chỉ muốn trị dứt điểm tàn nhang đi thôi. Không biết đến thẩm mỹ viện trị tàn nhang có mất nhiều tiền không mọi người nhỉ?

Thảothảothảo thích bài này.

2. hongocha

hongocha Member

• 112 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Điều trị tàn nhang giá bao nhiêu vậy mọi người?
    Trị tàn nhang ở thẩm mỹ viện khá đắt đấy bạn. Tùy theo mức độ bị tàn nhang nhẹ hay nặng đấy. Nếu bạn trị tàn nhang bằng laser toning thì chi phí từ 6tr đến 12 tr đấy

Thảothảothảo thích bài này.

3. Bà mẹ trẻ

Bà mẹ trẻ Active Member

• 662 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Đâu có đắt thế đâu bạn, mình thấy chỉ tầm 1-2 triệu thôi mà. cũng dùng laser toning hẳn hoi đấy. Bạn làm ở đâu mà đắt thế?

4. Dòng đời

Dòng đời Member

• 104 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Điều trị tàn nhang hết bao nhiêu tiền?
    Mình thì thấy chi phí trị tàn nhang tầm 5tr là hợp lý chứ 1-2 tr thì rẻ quá bạn ah. Nếu chi phí rẻ như thế thì chắc mọi người không cần mất thời gian và công sức đắp mặt nạ , mẹo trị tàn nhang, bôi kem hay uống thuốc trị tàn nhang mà đến tmv luôn rồi :D

5. mẹ Kitty

mẹ Kitty Active Member

• 551 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

mình thấy giá cả trị tàn nhang cũng tùy từng nơi các mẹ ah. Như ở tmv Đông Á và tmv green tara trc mình có tham khảo cho bà chị mình thì giá cả còn phụ thuộc vào tình trạng tàn nhang trên người nữa. nhiều ít, nặng nhẹ ra sao.
    pải tư vấn kiếm tra trực tiếp thì mới ra giá thành đc. nhưng mà một lần điều trị thì giá cũng tầm trên 8 triệu các mẹ ah.

6. gai1con

gai1con Member

• 104 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Hj mình thấy đi tmv phẫu thuật thì mới sợ chứ với những dịch vụ như trị tàn nhang thì không nhất thiết phải có giấy phép đâu. Nếu bị ít tàn nhang thì chi phí điều trị tầm 1-2tr cũng hợp lý mà bạn dòng đời. Chi phí phụ thuộc vào mức độ nặng, nhẹ, ít, nhiều của tàn nhang đấy

7. Đào Nền

Đào Nền Member

• 108 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bên bạn cũng trị tàn nhang bằng laser toning hay là phương pháp khác thế? Mà công nghệ trị tàn nhang laser toning với laser YAG khác nhau hả mọi người?

8. ZinZin

ZinZin Active Member

• 744 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

2
    2 công nghệ này khác nhau đó bạn, mỗi công nghệ có ưu điểm riêng trị tàn nhang, mình thấy các tmv hay dùng laser toning hơn là YAG

9. metrecon

metrecon Member

• 112 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mình thấy không nhất thiết phải đến tmv đâu. Bạn có thể đến viện da liễu khám và chữa tàn nhang mà. Có khi giá cả cũng "mềm" hơn đó:)

10. Alicia

Alicia Member

• 233 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mình nghĩ có giấy phép vẫn đảm bảo hơn chứ, có giấy phép chứng tỏ họ có chứng chỉ hành nghề, tay nghề bác sĩ tốt hơn nên làm chất lượng tốt hơn đó. Mình sợ những nơi ko có giấy phép lắm

11. nhoccoixuong

nhoccoixuong Member

• 123 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Đi viện da liễu thì cần bôi thuốc hoặc uống thuốc trong thời gian dài nên chi phí cũng không rẻ đâu chị ah. Em thấy đi tmv trị tàn nhang nhanh trong vòng 1 tháng mà giá cả của nó cũng phải chăng, tầm 3-4 tr thôi ah

12. Chẳng ai yêu

Chẳng ai yêu Member

• 110 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Làm sao mà trị tàn nhang bằng laser toning lại chỉ mất 3-4tr được nhỉ? Ở đâu ra mà rẻ thế được. Mình nghĩ tầm 5tr trở lên chứ nếu rẻ thế thì ai cũng đi tmv trị tàn nhang roài.hj

13. gai1con

gai1con Member

• 104 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Uhm mình thấy nếu bị tàn nhang nhẹ người ta toàn tự chữa tại nhà thôi. Chỉ khi nào bị tàn nhang nặng mà các cách tự nhiên không có hiệu quả thì mới đến tmv. Khi ấy thì chi phí trị tàn nhang tầm 5tr là ít đấy

14. ngayaybaygio

ngayaybaygio Member

• 121 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trị tàn nhang bằng tia laser bao nhiêu tiền?????
    Nếu chi phí trị tàn nhang bằng laser toning tầm 5tr thì không biết phải điều trị bao nhiêu buổi nhỉ? Có khi nào phải mất 2-3 tháng không?hjxx

15. con gái lớn

con gái lớn Member

• 107 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình nghĩ trị tàn nhang bằng laser toning thì trong vòng 1 tháng là cùng. Mà trị tàn nhang bằng laser bình thường có được không? Ở bệnh viện họ dùng laser bình thường hay sao ấy?

16. kimngan124

kimngan124 Member

• 113 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Giấy phép thì m thấy có TMV greentara ở Hn cũng có giấy phép và giá cũng okie, ơn chúa ko đổ tiền quảng cáo như các TMV khác nên giá cả đang mềm so với dịch vụ + có thẻ vip nên cũng đc giảm đáng kể, sắp tới có đợt sales đấy ah, m đang chờ đợt sales này, thấy bảo khá hoành :

17. Mindi Yong

Mindi Yong New Member

• 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình cũng đang đi timg TMV để trị tàn nhang đây...thấy m.n bảo trị bằng công nghệ laser toning ở TMV kangnam đó bạn..bạn thử tìm hiểu xem sao..mình cũng đang tìm hiểu về cái TMV này. :D

18. Mẹ Bubu

Mẹ Bubu New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

MN ơi, mình nghĩ chiếu tia làm sạch tàn nhang khó lắm, nó làm mòn da đi, dễ bắt nắng hơn và dễ lộ tàn nhang mới. MN có đk thì chăm sóc da mặt cơ bản để tàn nhang ko lên nữa thôi.

19. Phovanganh

Phovanganh New Member

• 11 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

mẹ nó ơi, làm xong thì phải biết chăm sóc da ko thì mất công toi ah

20. Nam Phương

Nam Phương Member

• 216 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trị tàn nhang mất tầm 4-5 lần ra tmv, mỗi lần chi phí phải tầm trên dưới 1 tr đó bạn, nói chung bạn nên chuẩn bị 10tr cho chắc