Chữa vô sinh hiệu quả nhất ở đâu?

Chữa vô sinh hiệu quả nhất ở đâu?

Chia sẻ trang này

1. caibap

caibap New Member

• 23 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

• 1,019 Lượt xem

• 2 Lượt trả lời

Cho em hỏi Chữa vô sinh hiệu quả nhất ở đâu? em nghe tư vấn nhiều rồi, nhưng vấn muốn lên diendanthammy.net tham khảo các chị em 1 lần nữa cho chắc? bệnh vô sinh giờ em thấy nhiều người gặp lắm ạ, do môi trường, thức ăn độc hại, ....

Em xin kể một câu chuyện có thật để các mẹ đọc để thấy chữa vô sinh có nhiều cách, biện pháp lạ lắm:

Thằng bạn của thằng bạn chơi thân với thằng bạn học e kể chuyện vợ chồng nó lấy nhau mấy năm rồi mà mãi chửa có con, mặc dù đã chạy chữa tất cả các bệnh viện, các bác sĩ nổi tiếng rồi mà cũng chẳng có kết quả gì. Đang lúc bế tắc thì có người mách nó nên đi xem bói, làm lễ, có ông thầy cao tay lắm, chữa được bao nhiêu ca rồi. Thế là vợ chồng nó khăn gói quả bí lên đường.

Vừa đặt lễ xong nó hỏi luôn: "Tại sao vợ chồng con lấy nhau đã lâu mà chưa có con hở thầy, không biết tại con hay tại vợ?"
    Ông thầy nhìn mặt nó rồi phán: "Vợ mày không sao hết, nhưng mày muốn có con thì phải bỏ ngay cái tính ăn cắp vặt của mày đi"
    Nó về và từ đó tu tâm sửa tính, chẳng bao lâu vợ đẻ sinh đôi hai thằng con trai.
    E hết. Các cụ có tin không?

2. Ruby_Vu

Ruby_Vu Well-Known Member

• 393 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Nếu bị vô sinh thì nên đến các bệnh viện phu sản lớn thăm khám, chứ chữa theo các thầy lang ngoài thì lâu có kết quả lắm, đến viên người ta sẽ khám xem vô sinh do vợ hay chồng.
    Giờ ăn uống rồi môi trường lắm cái làm cho tình trạng này càng phổ biến hơn

3. bimbim_xinh

bimbim_xinh Member

• 102 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Mình thấy không liên quan lắm, mặc dù là có duy tâm đấy. :S