Chụp răng sứ giá bao nhiêu tiền?

Chụp răng sứ giá bao nhiêu tiền?

Chia sẻ trang này

1. thanh nguyên trần

thanh nguyên trần New Member

• 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 1,189 Lượt xem

• 14 Lượt trả lời

Mọi người ơi chụp răng sứ giá bao nhiêu tiền nhỉ? Em đang muốn đi chụp lại cái răng bị vỡ cả nhà biết thông tin gì thì tư vấn cho em nhé.

Em nghe mọi người bảo phương pháp chụp răng sứ cho răng vỡ khá là bền bỉ nên em muốn khắc phục chiếc răng cửa bị vỡ. Mà chụp răng sứ có được lâu không mọi người?
    Em cảm ơn!

2. haiyendoan

haiyendoan Active Member

• 139 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Chụp răng sứ bao nhiêu tiền còn phụ thuộc vào loại răng sứ bạn chọn nữa đó :) bét nhất cũng 1,2 tr 1 cái

3. dungtran92

dungtran92 Active Member

• 235 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

chả biết chụp răng sứ thế nào chứ con em mình ngày trước trồng răng sứ titan đó, chán lắm :((( nhanh bị xỉn màu mà cũng nhanh đen chân răng lắm

4. vananh90

vananh90 New Member

• 20 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

mình sang hoàn mỹ được tư vấn chọn răng sứ Emax, mình làm 2 răng là hết 14 triệu cũng được phải 6 tháng rồi vẫn ăn nhai bình thường không thấy vấn đề gì lo ngại cả. Mình thấy làm ở đây ổn ai cũng khen răng đẹp mà

5. tuongvi

tuongvi Active Member

• 300 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

mình ghé web của bên này, đang sale 20% đó bạn nào muốn chụp răng sứ tranh thủ qua bên này cũng tiết kiệm được ít chi phí

6. baotram

baotram Active Member

• 219 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

tương đương 7 triệu 1 răng cơ á :( mắc thật đấy
    sale 20% thì chắc mình cũng chỉ chọn những loại răng sứ tầm trung thôi chứ răng sứ emax gì đó đắt quá

thanh nguyên trần thích bài này.

7. thanh nguyên trần

thanh nguyên trần New Member

• 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

răng sứ emax dùng có được lâu không? chịu lực tốt chứ bạn? mình cần loại răng nào đó bẻn bỉ và chịu lực cao như răng thật ý

8. nhungnguyen

nhungnguyen Active Member

• 144 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

làm gì có răng nào được như răng thật chứ bạn? :((( chẳng có gì bằng răng thật chẳng qua răng hỏng phải đi thay thôi

9. huyendond

huyendond Active Member

• 118 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

mình thấy có loại răng sứ gì mà chịu lực nhai tốt hơn cả răng thật ý :( hôm bữa lướt qua bài nào đó mà lại quên tên nó rồi

thuhagt thích bài này.

10. thuhagt

thuhagt Active Member

• 177 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

trên mạng quảng cáo ầm ầm đó bạn, mình thấy răng sứ emax có độ bền ngang với răng thật , không bị hôi miệng dù bị dắt thức ăn đâu

11. minhdo

minhdo Active Member

• 321 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

nhưng mà chụp răng sứ emax tận 8 tr 1 răng cơ mà :D không phải ai cũng có điều kiện sử dụng răng này đâu, nếu là mình chắc chỉ chọn titan thôi

12. mylinh

mylinh Member

• 78 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

xài răng sứ loại 2-3tr 1 chiếc là cũng ngon lành rồi chứ loại gần chục củ 1 chiếc thế này chắc đại gia mới dám làm

13. maitrangnb

maitrangnb Active Member

• 286 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

theo mình được tư vấn thì dùng răng sứ titan là ổn giá cả vừa phải , thấy con bé ở đó làm răng nhìn rất đẹp khá thật, nói chung là rất oki

14. samsam

samsam Member

• 81 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

em nge nói răng sitan dùng 1 thời gian sẽ bị đen viền răng nhưng phần thân răng không bị đổi màu, có đúng không ak?

thanhthanhss thích bài này.

15. thanhthanhss

thanhthanhss Active Member

• 212 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

chuẩn luôn bạn ak :( nó ảnh hưởng đến thẩm mỹ lắm nhưng nếu bạn chưa có điều kiện thay răng mới thì vẫn ăn nhai vô tư