Cho e hỏi chữa trị tàn nhang ở đâu tốt nhất, hiệu quả nhất ah?

Có ai biết chữa trị tàn nhang ở đâu tốt nhất, hiệu quả nhất ko ah?

Chia sẻ trang này

1. RanMori

RanMori New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 167,154 Lượt xem

• 133 Lượt trả lời

Chữa trị tàn nhang ở đâu tốt nhất.Chào cả nhà. hnay e vào diễn đàn để hỏi xem diễn đàn mình có ai biết dia chi tri tan nhang ở đâu tốt nhất, hiệu quả nhất ko ah? Từ khi sinh ra, e đã bị chớm tàn nhang do di truyền. Đến năm lớp 12, những nốt tàn nhang trên mặt và trên cánh tay ngày càng rõ hơn. E muốn tìm địa chỉ chữa trị tàn nhang ở đâu tốt, hiệu quả để chữa dứt điểm.

E cũng thử mấy cách trị tàn nhang tự nhiên kể cả cách đắp mặt nạ trị tàn nhang nhưng có vẻ khó quá. hay là tại e chưa làm theo đúng hướng dẫn ? nên chắc e tìm chỗ nào trị tàn nhang tốt để chữa trị cho nhanh ạ.
    Mong mọi người tư vấn giùm em.

2. Khaai

Khaai New Member

• 12 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Chữa tàn nhang ở đâu tốt nhất vậy mọi người?
    trị tàn nhang mà dùng các pp tự nhiên hay thuốc thang cũng vô ích đặc biệt là những trường hợp di truyền như bạn tốt nhất là đến tmv mà chữa bạn ah, chữa ở tmv ko chẳng hết 100% nhưng mình biết cách chăm sóc, bảo dưỡng thì giữ đc lâu hơn đấy.

sunny1 thích bài này.

3. quynhnt

quynhnt New Member

• 13 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

chữa tàn nhang ở thẩm mỹ viện, ko đc 100% thì chữa làm gì hả chị? thà để vậy còn hơn... vừa tốn tiền, lại tốn thời gian,... :(

4. ngocyen

ngocyen Active Member

• 369 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

à, như mình thấy ở thẩm mỹ viện Đông Á, người ta cũng chỉ chữa đc đến 95% tàn nhang trên mặt thôi. như thế là ngon lắm rồi. quan trọng là tàn nhang ko bị tái phát trở lại.
    chứ nhiều nơi, ng ta cứ quảng cáo chữa trị nám 100% , thì cũng chả tin đc bạn ah.

5. Thu Giang

Thu Giang New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

95% là đc rồi, ko có chỗ nào trị đc 100% đâu, mà thực ra hết 95 % trông da mặt bạn đã đẹp lắm rồi đấy

6. Mèo mướp xinh

Mèo mướp xinh Member

• 158 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Mình cũng nghe nhiều người nói ở Đông Á trị tàn nhang tốt, ko biết chi phí ở Đông Á có đắt ko bạn?

ZinZin thích bài này.

7. ZinZin

ZinZin Active Member

• 744 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Chắc tầm 2-3tr là cùng thôi bạn, giá trị tàn nhang là mức giá chung rồi mà

Nếu c quan tâm chữa tàn nhang hết bao nhiêu tiền thì tham khảo bên topic này xem nhé.

8. Nam Phương

Nam Phương Member

• 216 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Ôi bạn ơi, ko có giá 2-3tr đâu. Phải tầm 6-7tr đó bạn, trị làm mấy lần cơ mà, mỗi lần hơn 1tr

9. Ngọc Linh

Ngọc Linh New Member

• 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Quan trọng là hiệu quả thôi, đắt 1 tí cũng đc. bạn nên đi tư vấn 1 vài nơi rồi hãy quyết định

10. doanhdoanh

doanhdoanh Member

• 312 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Có bạn nào thử cách chữa tàn nhang tự nhiên chưa? :) Đắp mặt nạ đôi khi cũng hiệu quả lắm đó. Nước chanh là 1 VD nè, Trong nước chanh có chứa nhiều chất tẩy trắng tự nhiên cho làn da. Sử dụng nước chanh pha loãng để rửa mặt thường xuyên như là một biện pháp đơn giản điều trị tại nhà có thể giúp dần dần cải thiện cho làn da tàn nhang.

Mà e thấy còn nhiều cách lắm, mỗi chị một ý. Các chị tham khảo thêm Cách trị tàn nhang trên mặt này xem sao.

11. Huyen Thanh

Huyen Thanh New Member

• 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Cách này ko hiệu quả đâu. Mình thử rồi mà. Chỉ đỡ 1 tí thôi.

12. thuydo2211

thuydo2211 Member

• 51 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

nhưng e thấy có nơi giá cao chót vót, có nơi thì thấp hơn. chênh lệch khá nhiều mà ko rõ là pp trị tàn nhang thì có gì khác nhau ko.

13. Minhhanh

Minhhanh Member

• 43 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

cũng chả biết đc c ah. e thấy đa phần quảng cáo là trị tàn nhang bằng laser. đâu cũng thế.

14. RanMori

RanMori New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nhưng mà có trị đc tàn nhang tận gốc ko c, hay là 1 thời gian sẽ bị tái phát? e sợ cứ trị đi trị lại mà ko khỏi đc lắm

>> Xem thêm: Tàn nhang là gì?

15. Gigi

Gigi Active Member

• 535 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Đến tmv thường sẽ có hiệu quả khoảng 90-95% chứ ko hết hẳn đc, mà như thế là hiệu quả lắm rồi đó bạn

16. Biển tình

Biển tình Member

• 223 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Nghe hay nhỉ, mà công nghệ độc quyền thì liệu giá cả có hợp lý ko bạn?

17. minhtamnd

minhtamnd Active Member

• 208 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Tớ cũng mới tìm hiểu trị tàn nhang bên Đông Á,các bác sỹ bên có cho tớ biết tùy vào vùng tàn nhang cần điều trị mà giá cả lại khác nhau dao động từ 8-15 triệu và mất từ 40-60 phút để điều trị.Muốn đi trị tàn nhang luôn nhưng 8-15 triệu là hơi mắc so với tớ hichic

hoamoclan11 thích bài này.

18. hoamoclan11

hoamoclan11 Member

• 199 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

tâm lí chung thôi,tự nhiên bỏ ra 1 đống tiền ai chẳng lăn tăn,đắn đo nhưng cái chính là trị được tàn nhang trên khuôn mặt mẹ nó giúp mẹ nó tự tin hơn mà chính xác là xinh đẹp hơn ấy :D

19. trangtran91

trangtran91 Active Member

• 275 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

nhưng mà chữa được dứt điểm tàn nhang mẹ nó có thích không?da mặt sáng mịn luôn :D

20. lekhanh

lekhanh New Member

• 17 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

thì ai cũng thế, cũng muốn đã mất công chữa trị thì da mặt phải sạch tàn nhang, với sáng mịn hơn thì ai chẳng thích chứ :)
    nếu ở Hn thì e thấy có mấy chỗ ĐA, bích nguyệt chữa tàn nhang cũng ổn đó các mẹ