Cho e hỏi chữa trị tàn nhang ở đâu tốt nhất, hiệu quả nhất ah? | Page 2

Có ai biết chữa trị tàn nhang ở đâu tốt nhất, hiệu quả nhất ko ah?

Chia sẻ trang này

1. minhtamnd

minhtamnd Active Member

• 208 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Chữa tàn nhang ở đâu tốt nhất vậy mọi người?
    em có con em ở Sài Gòn ra chơi muốn đi chưa tàn nhang nhưng sợ là mất nhiều thời gian và phải đi khám lại nữa,tại nó cũng chuẩn bị vào Sài Gòn mấy tuần nữa nên cũng đang suy nghĩ,có mẹ nào biết thêm thông tin gì về vụ này không chỉ em với được không?
    mà cũng chưa biết chữa ở đâu hiệu quả nhất nữa.

Thu Hau Nguyen thích bài này.

2. Châu Ngọc

Châu Ngọc Member

• 295 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Mình nghĩ nên thử các biện pháp tự nhiên như đắp mặt nạ trước, có người dùng biện pháp này hiệu quả đấy chứ bây giờ nhiều tmv, chẳng biết chữa trị tàn nhang ở đâu tốt nhất hiệu quả nhất đâu.

3. Linhheo

Linhheo New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mặt em cũng có nhiều tàn nhang, cứ đi ra nắng là nó lại càng xạm hơn, e cũng đang muốn tìm địa chỉ uy tín để trị, chứ e thử đắp mặt nạ tự nhiên nó chỉ mờ đi chút chút chứ không hết sạch được.

4. huongtra

huongtra Member

• 73 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Riêng tàn nhang mẹ nó dùng mỹ phẩm cẩn thận đấy nhé, gặp nắng là xạm hơn nhiều là cái chắc, nhớ phải che chắn cẩn thận đấy. Cái vụ này chắc mấy tmv vs spa có cả đấy

5. Thanh Huyền

Thanh Huyền Active Member

• 588 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Mình thấy bọn Tây bị tàn nhang toàn dùng mỹ phẩm, son phấn để che đi mà, có sao đâu nhỉ. Ở VN có cô ca sĩ Phương Linh cũng thế, mặt mộc nhiêu tàn nhang lắm

6. lovelove

lovelove Active Member

• 567 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Đâu phải lúc nào cũng son phấn đc đâu bạn, ở nhà với chồng mà lộ tàn nhang khéo chồng chán chồng bỏ đi đấy. :))

7. Tôm béo

Tôm béo Member

• 267 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

tàn nhang bình thường mà, có phải cái gì xấu lắm đâu mà sợ chồng bỏ. :) Bỏ vợ vì mấy vết tàn nhang thì thằng đàn ông đó là loại vứt đi

8. Uyenuyenle

Uyenuyenle New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cách đây vài ngày mình có tham khảo trên web và tư vấn tại tmv Đông Á tp hcm để điều trị tàn nhang, mình ở tận Đalat, gọi tư vấn thì được biết điều trị trọn gói là từ 6 đến 12 trieu, mình hỏi ngoài rs còn chi phí gì nữa không nv bảo không,giá trọn gói rồi!!!
    Cất công đi từ đalat xuống tp hcm để điều trị, đến nhìn thất tmv to ơi là to mà cũng vắng ơi là vắng, vào bàn tư vấn , cô giám đốc bảo tàn nhang của chị điều trị mất 20 triệu ,mua 1 bộ kem giá 5 trieu 9,ngoài ra nên uống thêm collagen 150k 1 lọ ngày 1 lọ, mình nói sao ko giống với tư vấn của nv họ nói giá đó là giá tham khảo, do nv tư vấn mới vào làm nên ko biết có kèm theo kem... Ui tráo trở thấy ớn...mình tức quá , đã cất công xuống toi tp mà về công cốc thì uổng mà làm thì mất cả cái mũi sline ... Mình bảo cô nv chị nói thật đã làm đẹp nếu hiệu quả thật sự thì dù ko có tiền nhiều ng vẫn có thể vay tiền làm, nhung tmv lon như vậy mà tư vấn như shit chả khác nào quân lừa đảo!!! Mà thật sự tàn nhang trên mặt mình cũng ko nhieu lắm ,họ còn bảo 6 trieu là nguoi chỉ có vài ba nốt... Mình còn có ý định nếu dc thì sua mui o đây luôn giờ thì dăng sen!!!!

9. Uyenuyenle

Uyenuyenle New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cách đây vài ngày mình có tham khảo trên web và tư vấn tại tmv Đông Á tp hcm để điều trị tàn nhang, mình ở tận Đalat, gọi tư vấn thì được biết điều trị trọn gói là từ 6 đến 12 trieu, mình hỏi ngoài rs còn chi phí gì nữa không nv bảo không,giá trọn gói rồi!!!
    Cất công đi từ đalat xuống tp hcm để điều trị, đến nhìn thất tmv to ơi là to mà cũng vắng ơi là vắng, vào bàn tư vấn , cô giám đốc bảo tàn nhang của chị điều trị mất 20 triệu ,mua 1 bộ kem giá 5 trieu 9,ngoài ra nên uống thêm collagen 150k 1 lọ ngày 1 lọ, mình nói sao ko giống với tư vấn của nv họ nói giá đó là giá tham khảo, do nv tư vấn mới vào làm nên ko biết có kèm theo kem... Ui tráo trở thấy ớn...mình tức quá , đã cất công xuống toi tp mà về công cốc thì uổng mà làm thì mất cả cái mũi sline ... Mình bảo cô nv chị nói thật đã làm đẹp nếu hiệu quả thật sự thì dù ko có tiền nhiều ng vẫn có thể vay tiền làm, nhung tmv lon như vậy mà tư vấn như shit chả khác nào quân lừa đảo!!! Mà thật sự tàn nhang trên mặt mình cũng ko nhieu lắm ,họ còn bảo 6 trieu là nguoi chỉ có vài ba nốt... Mình còn có ý định nếu dc thì sua mui o đây luôn giờ thì dăng sen!!!! Bạn có ý định làm thì tham khảo kỹ, họ nói ko cam kết hết tàn nhang dc vì do máu và đi nắng, vậy mà khi tư vấn nói hết vĩnh viễn!!!

10. Mèo béo

Mèo béo Member

• 134 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn chủ thớt dùng các cách đắp mặt nạ với kem trị tàn nhang ko khỏi hay sao mà phải đến tmv thế?

11. Honghoathuytien123

Honghoathuytien123 New Member

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nói thật thì địa chỉ trị tàn nhang ở đâu tốt nó mông lung lắm. Chỉ sợ hết thật nhưng để lại sẹo hay chi phí quá cao thì buồn lắm. Tốt nhất cứ đặt lịch tại đây hóng, chị nào biết cmt địa chỉ cái mình gọi tư vấn hỏi giá luôn :))

12. hoithao

hoithao New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nếu các mẹ các chị đã quyết đầu tư khoản kinh tế thì em khuyên thật chân thành là chỉ nên ghé qua mấy TMV lớn, tên tuổi và kinh nghiệm nhiều như Thu Cúc, Kangnam, Đông Á... chứ đừng tốn tiền ở mấy địa chỉ bé ti mới mở. Ghê lắm. Thậm chí có lần em còn nghe nói có chị dám trị tàn nhang tại quán gội đầu. Em sợ nhất khoản í!

13. viettrinh88

viettrinh88 Member

• 271 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Sao các chị không qua Đông Á tìm hiểu dijh vụ trị tàn nhang bên ấy xem thế nào? Em thấy được đánh giá là địa chỉ thẩm mỹ da đáng tin cậy lắm.

Ngoài ra em thấy thu cúc cũng được này. Nói chung nếu có thời gian cứ qua mấy Tmv lớn mà tư vấn các chi ạ.

14. thuthaovtc

thuthaovtc Member

• 229 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Chị dâu mình đã từng đi điều trị tàn nhang tại TMV Đông Á rồi. Nghe nói chỗ đó khá nổi tiếng về công nghệ điều trị da, đặc biệt là kiểu bệnh lý như mụn với tàn nhang, nám í. Nhưng mà sau khi điều trị xong vẫn phải mua thuốc uống và kem bôi thường xuyên í các chị ạ.

15. Võ Hà Anh

Võ Hà Anh New Member

• 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trị tàn nhang bằng thuốc vs kem cũng hiệu quả nhưng hơi tốn kém và thời gian điều trị cũng lâu. Lúc dùng thấy chỉ hơi mờ thôi nên sốt ruột quá mình ra tmv đông á chiếu liền à :( may h cũng hết những mà tiền đúng bằng con ip 6 bh rồi đó :(

16. Võ Hà Anh

Võ Hà Anh New Member

• 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tàn nhang không khó chữa lắm, chỉ cần các chị tìm được địa chỉ tmv uy tín 1 chút, kiểu đáng đồng tiền bát gạo ấy. Đừng mất tiền oan mấy chỗ lang băm mới mở là ok!

17. Nguyễn Hiếu Thảo

Nguyễn Hiếu Thảo New Member

• 26 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Câu này động ngay vào vấn đề của em này. Sẵn tiên hôm nọ dẫn bà chị đi tẩy nốt ruồi bằng laser, thấy hay nên em cũng trị tàn nhang luôn. Người ta bảo trị 1 lần mà em trị những 3 lần nhưng mà 2 lần sau không có mất phí, giá trọn gói. Em ít tàn nhang nên giá là 7 triệu thôi, khuyến mại lia thêm 2 nốt ruồi vùng căm nữa.

18. Bảo Chi

Bảo Chi Member

• 61 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

trị tàn nhang ở đâu hiệu quả thì giờ hầu như tmv nào cũng trị hiệu quả mà, chỉ có điều hiệu quả bao nhiêu % thôi. Nhưng nếu mình tìm được tmv có tiếng về trị nám, tàn nhang thì kết quả trị cao hơn đấy, em đây đi trị hết có tầm 70%, đang đợi 1 thời gian nữa đi trị tiếp xem có hết không đây

19. sunny1

sunny1 New Member

• 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nucerity là loại sản phẩm của mỹ đã đuợc kiểm nghiêm về độ an toàn và tác dụng. không chỉ nám tàn nhang, mụn , da mẫn cảm dị ứng , seo ..tất cả cả vấn đề có liên quan tới làn da đều có thể sử dụng, tất cả cá bộ phận trên cơ thê (trừ mắt) đều có thể sử dụng, già trẻ gái trai nam nữ đều có thể dùng đuợc. con mình bị hăm bim cũng đã sử dụng, mẹ mình bị nám, tàn nhang, minh bi ran da sau sinh cũng đang sử dụng, hiệu quả bất ngờ, da mịn va san chác bóng mịn hơn.

20. Bảo Chi

Bảo Chi Member

• 61 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

chưa nghe thấy thuốc này bao giờ, sao lại có thuốc trị được cả tàn nhang, mụn, nám, rạn da nhỉ. Liệu có tin được không thế chị ơi