Cho e hỏi chữa trị tàn nhang ở đâu tốt nhất, hiệu quả nhất ah? | Page 5

Có ai biết chữa trị tàn nhang ở đâu tốt nhất, hiệu quả nhất ko ah?

Chia sẻ trang này

1. Huệ Đỗ

Huệ Đỗ Member

• 80 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chữa trị tàn nhang ở đâu tốt, hiệu quả tốt nhất?
    Nhiều người chữa chỉ khỏi được 70, 80% là cùng thôi mẹ, em chưa thấy ai nói trị hết sạch tàn nhang cả. Bên đông á đang hot về dịch vụ trị nám tàn nhang trong 21 ngày mà không biết thế nào nhỉ.

2. gaquaybeoich

gaquaybeoich Member

• 316 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

e nghe nói là 21 ngày ít nhất giảm dc 50%. hiệu quả đấy mẹ ah

3. hoalan

hoalan Member

• 244 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

bây giờ mà tri luôn thì đến Tết không biết có cải thiện nhiều không nhỉ. mình có xem các gói của tmv đông á có cả gói mấy lần hay sao ấy

4. haidinh

haidinh Member

• 241 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

bây đấy có gói ngắn nhất là 21 ngày. giờ trị thì k kịp rồi nhưng mà cải thiẹn được tí nào thì hay tí đấy. tết thì da mặt vẫn sẽ sáng hơn thôi

5. Mai Tran

Mai Tran Member

• 147 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

họ khuyên làm liền đấy c, thế nên tết mà ngắt quãng thì cũng k hay. thôi chờ qua tết hẵng làm cho thư thả

6. Tuarts

Tuarts New Member

• 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trong trái đào có chứa nguồn vitamin A, C rất phong phú và dồi dào không những giúp da mịn, săn chắc mà còn là một mẹo trị tàn nhang tại nhà được các chị em truyền tay nhau.

7. Helen_Pham

Helen_Pham Member

• 132 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

thật ah bạn? m cũng nghe nhiều phương pháp trị tàn nhang bằng tự nhiên rồi nhưng chưa nghe về đào bao giờ ấy. bạn thử chưa?

8. lan889

lan889 New Member

• 13 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thẩm mỹ viện đông á đó ạ

9. Hangcute

Hangcute Member

• 48 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em cơ tới TMV Đông Á vào hôm qua để tư vấn dịch vụ trị tàn nhang mà thấy bảo soi da gì đó mà có đâu? chị kia tới coi coi mặt em rồi bảo mặt em phải 8tr nhưng có đợt KM nên giảm còn 6tr. em thấy thật ra mặt em nhẹ lắm mới bị gần đây thôi mà không tháy rõ nữa mà bảo tận 8tr rồi còn kêu mua thêm kem tái tạo da giá 500k nữa, em nghi họ khuyễn mãi làm màu vậy thôi họ đôn giá lên rồi bảo khuyến mãi này nọ quá. em không biết làm sao để họ giảm giá cho mình? và có anh chị nào đã từng điều trị ở đây cho em xin kinh nghiệm với. em là sinh viên khổ sở lắm mới để dành tiền để trị nên em sợ tiền mất tật mang lắm ạ!!!

10. Hangcute

Hangcute Member

• 48 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cho em hỏi quá trình điều trị nữa ạ!!!bắn xong lần đầu da như thế nào có bị thâm không, bôi kem gì? và bao lâu thì khỏi ạ?

11. tranngat0106

tranngat0106 Member

• 47 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

nếu trị tàn nhang thì bắn xog da sẽ bị đỏ, rồi hiện tượng thâm đó c ah. bôi kem tái tạo da thì làm xog ng ta sẽ đưa cho mình, còn m mua thêm kem gì để dưỡng da ko thì tùy

12. Helen_Pham

Helen_Pham Member

• 132 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

có những loại kem dưỡng da nào thế bạn

13. BíchNguyệt88

BíchNguyệt88 Member

• 154 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

tùy loại da mà bác sĩ sẽ có tư vấn thích hợp chứ mình đâu biết là da hợp với kiểu gì mà làm đâu bạn

14. Yunyun86

Yunyun86 Member

• 217 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

bên tmv đông á thấy bảo có đủ loại kem hợp với loại da, và cả từng dòng phù hợp với từng giá tiền nữa mà

15. maibeo

maibeo Member

• 199 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

kem thì không quan trọng đắt tiền hay không. miễn là uy tín và phù hợp với da của mình. tuy nhiên, dùng kem chỉ khi da đẹp dưỡng thôi. vậy nên lúc trị tàn nhang xong nhớ dùng kem tái tạo da là được mà

16. Nguyễn Hồng Mai

Nguyễn Hồng Mai Member

• 244 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

tái tạo da bên tmv đông á là 500k/tuýt đúng không mẹ?

17. thanhtam2014

thanhtam2014 Member

• 242 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

e cũng nghe nhiều người nói là 500k/tuýt. kem khá tốt, mọi người khuyên nên mua

18. maikieu

maikieu Member

• 229 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

có tác dụng gì mà khá tốt chứ mẹ?

19. Linhlemlinh1996

Linhlemlinh1996 Member

• 163 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

tái tạo da nhanh hơn, giúp da trắng hơn đó mẹ.

20. MinHong92

MinHong92 Member

• 253 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

bạn tả chi tiết hơn được không bạn? bạn trị theo liệu trình à, mất bao nhieu lâu vậy bạn? chi phí bao nhiêu? mình thấy thường là trị bằng laser ấy, có mấy nơi như lf bên đông á thì chỉ trị tàn nhang 1 lần thôi mà