Có ai biết làm răng giả ở đâu tốt nhất ko ah?

Có ai biết làm răng giả ở đâu tốt nhất ko ah?

Chia sẻ trang này

1. Mèo Yêu Mưa

Mèo Yêu Mưa New Member

• 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 1,559 Lượt xem

• 10 Lượt trả lời

Cả nhà ơi, có ai biết làm răng giả ở đâu tốt nhất ko ah? Đợt vừa rồi, đi chơi dịp lễ, chẳng may người yêu e bị ngã xe, gẫy 1 chiếc răng cửa. đến là khổ. E đang bảo anh ấy đi trồng răng giả. nhưng băn khoăn chưa biết chỗ nào làm răng tốt, đảm bảo, nhìn răng giả mà như thật cả. Cả nhà ai có kinh nghiệm thì chia sẻ cho e với ạ. e cảm ơn ạ. ps: chúng e ở HN ah.

2. Thienhadenhat

Thienhadenhat Member

• 176 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Mình nghe nói làm răng giả tốn kém lắm phải ko nhỉ, bị gãy mất 1 cái răng mà tính đi làm chưa đi đc.

3. dungtran

dungtran Active Member

• 346 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

thấy ở nha khoa 255 xã đàn, có dịch vụ làm răng giả đó bạn ah. trc bạn mình đến đấy làm răng, thấy khen ở đó lắm. bạn thử tham khảo xem. làm răng giả quan trọng là tay ngề bác sĩ với chất liệu của loại răng đó nữa :)

4. Diễm My

Diễm My Member

• 54 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Chỗ này có phải nha khoa Hoàn Mỹ ko bạn? Mình thấy họ cũng đông khách đấy nhưng chưa biết chất lượng ra sao

5. xa dan

xa dan New Member

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị mình vừa làm ở 376 Xã Đàn tớ không nhớ là Me Me gì đấy^^ - trồng lại toàn bộ luôn. Đẹp dã man nhưng chả nhớ bao tiền đâu cậu gọi vào số 0936666988 đây là số bác sĩ làm răng cho chị tớ, hỏi tư vấn xem thế nào.

6. ttvnguyn

ttvnguyn New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

7. ngocyen

ngocyen Active Member

• 366 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

chắc chất lượng tốt thì mới nhiều ng đến làm chứ mọi ng nhỉ. nha khoa HOàn Mỹ thì m thấy ở chỗ xã đàn, ngay đối diện với thế giới di động ấy..

8. ngocxu90

ngocxu90 New Member

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Làm răng giả thì bạn đến Phòng khám Nha Khoa Nụ Cười Hà Nội ở Tây Hồ bạn nhé, gia đình mình cũng vừa làm ở đó xong, chồng mình sâu những 8 cái cơ, 2 cái vào tủy rồi nên phải xử lý. Bác sĩ tận tâm lắm nên mình và ông xã ưng dịch vụ ở đây
    Bạn vào đây mà tham khảo nhé: http://nhakhoanucuoi.hanoi.vn/

9. minhchau

minhchau New Member

• 19 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

làm răng thì cứ chọn chỗ nào uy tín vào, ko thì, mình có đứa bạn đi trồng răng cũng do tai nạn nên phải nhổ, và trồng răng mới, đến khổ, trông xong cứ bị viêm lợi vùng đó hoài ah, chả nhẽ tháo ra. Mà nó cũng ko chịu tìm hiểu cứ ra pk gần chỗ cty làm chả bít pk đó thế nào, suốt ngày qua kêu bs ở đó nọ kia, họ kêu do cơ địa do chăm sóc chưa tốt, phát đống thuốc về uống nhưng ko ăn thua, nghe mà nản

ngocxu90 thích bài này.

10. duongquang365

duongquang365 New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn hướng dẫn thêm chi tiết cho mình được không, cảm ơn nhiều nhé. hì

11. Bichphuong76

Bichphuong76 Member

• 47 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Răng giả có răng sứ Zirconia, mình từng làm phụ tá cho nha sĩ nên mình biết. Ở nha khoa Á Âu có loại răng sứ tốt lắm, bạn đến đó xem sao ;)