Có ai đi triệt lông ở Mandala spa đường 3/2 chưa?

Có ai đi triệt lông ở Mandala spa đường 3/2 chưa?

Chia sẻ trang này

1. Huynhmuoi

Huynhmuoi New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 5,281 Lượt xem

• 5 Lượt trả lời

Mình search trên google và tìm hiểu nhiều thôg tin về Triệt lông vì mình đang rầu đây :( sắp đến đám cưới mà hiện tại lông vùng chân và dưới cánh tay mình rậm và cứng quá,dưới cánh tay còn bị thâm đen thui....rầu quá xá :( không ngại gì hết chỉ ngại ông xã tương lai sợ thôi.hi'c...mình có search trên google và cũng nghe bạn bè mách chỗ là Mandala spa gì đó ở đường 3/2 triệt lông cực kỳ hiệu quả,giá cả thì khỏi than vì bên đó người ta không phải trả $ mặt bằng nên mình không phải bị chém như các spa lớn khác ở ngoài saigon,cũng đọc được là tiêu chuẩn Châu Âu trên web của họ.Ngâm cứu rồi quả thật mình thấy như lời đồn.Nhưng mình muốn chắc ăn nên leo lên đây hỏi ý kiến của ai có kinh nghiệm mách nước mình với.

2. Caonhubao86

Caonhubao86 New Member

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mandala spa đường 3/2 quận 11 chứ gì? Mình có dẫn mẹ đến đó trị nám nè bạn,làm được 7 liệu trình rồi cũng gần xong,lúc trước da mẹ mình nám nhiều lắm do bà đi công tác bên ngoài nhiều nhưng cũng lo ngại nhiều tiền khi đến spa chăm sóc.Lên google search thử xem có nơi nào cao cấp,an toàn mà giá ưu đãi chút để mình dẫn mẹ đi trị nám vì thấy da mẹ mà thương.Hên tìm được spa này là Công ty,chất lượng 5 sao,tiêu chuẩn Châu Âu mà giá hạt dẽ ghê.Thề là 2 mẹ con đèo nhau lên đó,lần đầu đã thấy hiệu quả bây giờ da mặt mẹ mình cũng cải thiện quá trời.Bạn cứ đến spa đó đi ok lắm đó

3. HungPT

HungPT Member

• 32 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

thẩm mỹ viện gì mà chất lượng 5 sao, rồi thì cấp phép abc gì đó mấy bồ? lần đầu nge thấy thẩm mỹ viện này luôn a :D

4. GiaHann

GiaHann New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Minh co den lam V line o mandala spa nay ne cung truoc ngay cuoi của minh...hieu qua va thich lam luon,tai guong mat minh tron tron nen muon lam gon lai trong ngay cuoi de chộp hinh cho dep do ma.hihi.lam xong ai cung khen.

5. Huynhmuoi

Huynhmuoi New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

oh la ^-^ mình cũng thấy được khen nhiều lắm vậy yên tâm đến đó rồi

6. meomangbupbe

meomangbupbe New Member

• 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thay nhieu chị em khen spa Mandala nay lam.Cung len google search xem
    ntn...vua den hom cn tuan truoc nhung minh den Triet long.thay thich spa nay lam.re ma hien dai nua.hai long nhat la lam rat hieu qua