Có ai làm trắng da bằng nano perla white chưa ạ? cho em xin ít review với ạ!

Có ai làm trắng da bằng nano perla white chưa ạ? cho em xin ít review với ạ!

Chia sẻ trang này

1. Bé Bống Đáng Yêu

Bé Bống Đáng Yêu New Member

• 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 1,503 Lượt xem

• 9 Lượt trả lời

Chào cả nhà! Đợt vừa rồi nghỉ lễ nhiều em vi vu biển đảo suốt nên da bị đen quá, thế mới chết chứ lị. Da em thuộc loại cực kỳ dễ bắt nắng, dưỡng bao nhiêu chỉ cần đến mùa hè ra nắng là y như rằng đen sạm đi, mà đây là mới chớm hè thôi đấy nhé, thế mà da em đã đen đi trông thấy rồi, hôm vừa rồi tụ tập với đám bạn mà nó còn kêu giời kêu đất sao da em đợt này lại đen thế, hic. chán quá các bác ạ.
    em hỏi bọn bạn xem làm cách nào để da trắng lên không, con bạn thân nó mách cho phương pháp làm trắng da nano perla white, không phải tắm trắng mà là xịt dưỡng trắng. Em vẫn phân vân lắm, không biết có nên làm không? tranh thủ rảnh rồi, lên đây hỏi các mẹ xem có mẹ nào làm trắng da bằng nano perla white chưa ạ? cho em xin ít review với ạ!

2. ngakt

ngakt Member

• 93 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

xịt dưỡng trắng này của Nhật à bạn? nghe lạ nhỉ
    giờ có nhiều loại xịt trắng lắm chẳng biết có hại gì cho da lâu dài ko nữa

3. Bé Bống Đáng Yêu

• 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cũng chỉ mới được giới thiệu thôi, với cả tìm hiểu trên mạng thì thấy có mỗi 1 bên là dr hải lê có làm cái này mà nó là công nghệ xịt dưỡng trắng da cơ chứ không phải kem bôi gì đâu. Chả biết thế nào có hiệu quả không nên cứ hỏi dò mọi người trước đã

4. khicon85

khicon85 New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Làm trắng da bằng nano perla white là sử dụng công nghệ ạ? vậy em nghĩ là an toàn hơn là tiêm với tắm, nhưng chả biết có hiệu quả không ý

5. lamha

lamha New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ôi chị này giống em thế, đợt giỗ tổ hùng vương em vào nha trang chơi mấy ngày giờ da đen nhẻm đen nhem, mà nó còn không đều màu ý ạ
    hic. mặc đồ rõ là xấu. mà bôi kem chống nắng vẫn bị đen là sao nhỉ?

6. linhthuy123

linhthuy123 New Member

• 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn này bị cháy nắng rồi, lúc đi biển về da bạn có bị bong thành từng mảng không? có đỏ hết da không?

Bé Bống Đáng Yêu thích bài này.

7. thanhmai91

thanhmai91 New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cô bạn thân của em cũng làm sao không hỏi luôn
    để người ta tư vấn cho, người thật việc thật, chứ lên đây hỏi cũng mù mờ lắm

8. Bé Bống Đáng Yêu

• 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chị ơi da em về nó đỏ rồi chuyển sang thành thâm thâm luôn ý không có bị bong hay gì cả, với cả bây giờ nó còn sạm sạm các vùng không đều nhau cơ, cái chỗ quai áo thì trắng cái bắp tay với cổ thì đen

9. Bé Bống Đáng Yêu

• 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Còn bạn em cũng chưa làm nó cũng chỉ được nghe giới thiệu thôi, với cả em lên đây hỏi để biết được nhiều thông tin hơn tại vì giờ nhiễu chỗ quảng cáo rõ nhiều mà kết quả thì không biết thế nào, lên cũng cứ cảnh giác là tốt nhất chị ạ không lại tiền mất tật mang.

10. MaiTiên

MaiTiên New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Làm trắng da nano perla white là xịt trắng da phải không? ở Dr.Hải Lê đang sử dụng pp này đấy em nâng mũi ở đấy được tăng 1 voucher làm trắng da nano face ở đấy, em còn chưa có time sử dụng voucher đó cơ