Có ai trị mụn và thâm bằng kem Azacne chưa zị?

Có ai trị mụn và thâm bằng kem Azacne chưa zị?

Chia sẻ trang này

1. tuyenlovetoan

tuyenlovetoan New Member

• 20 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 36,633 Lượt xem

• 15 Lượt trả lời

2. Mẹ Hạ Vy

Mẹ Hạ Vy New Member

• 11 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình xài rồi nè. Đối với mụn thì có hiệu quả với mụn trứng cá, còn mụn bọc và mủ thì mình chưa biết thế nào, còn vết thâm mình thấy cũng chỉ giảm giảm thôi ah

3. LinhChi

LinhChi Active Member

• 278 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Mặt mình thì đầy vết thâm, cứ sắp đến tháng thì lên mấy con mụn, rồi ngứa ngáy tay chân nên nặn nặn xong thì bị thâm , cứ tháng này đến tháng khác, vết thâm lại nối tiếp vết thâm, vết cũ chưa lành, vết khác đã tới. Em nản lắm, hết bôi sang đắp mà ko ăn thua.

4. tuyenlovetoan

tuyenlovetoan New Member

• 20 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

chắc mặt mình bị dị ứng với L - cystine nên nổi li ti khắp mặt.. như kiu mụn dưới da ấy. mà hình như mụn đầu đen.. + vài vết thâm. thế có hết ko nhể?o_O nhể bị dị ứng thì thôi rùi:(

5. LinhChi

LinhChi Active Member

• 278 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Thế thì ko khéo bạn bị dị ứng rùi, giờ sợ thật dùng cái gì cũng sợ, mà ko dùng ko đc . :eek::eek:

6. tuyenlovetoan

tuyenlovetoan New Member

• 20 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

đang me cái Azacne nỳ nè. phải mụn bọc thì còn biết đường mà chấm vào nốt mụn ko.o_O còn liti thì phải bôi khắp mặt. nên chưa zám. đang hỏi ý kiến :D

7. nguyentuoi

nguyentuoi New Member

• 7 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

t xài viên uống anitacne của bọn hoa sen thôi, bôi biếc các thứ lên mặt cũng sợ lắm, giờ đã hết mụn rồi nhưng mà do đk khách quan (rượu bia nhiều) nên t vẫn uống đều

trang trang thích bài này.

8. teppy8x

teppy8x Member

• 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

thế là phụ thuộc vào thuốc à bạn? nói chung là hạn chế bia rượu chứ bỏ hẳn thì chịu thôi...
    mà uống liên tục trg bao lâu thì hết mụn? liệu có hết mụn + vết thâm đc ko/?

9. Vân Anh

Vân Anh Active Member

• 253 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

qua da liễu cũng ko ăn thua đâu b ah. trc bạn mình cũng qua da liễu trị mụn, họ khám qua, rồi cho thuốc về uống, ko đỡ xíu nào luôn.

10. Thiên Sứ Làm Đẹp

Thiên Sứ Làm Đẹp New Member

• 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

11. Thiên Sứ Làm Đẹp

Thiên Sứ Làm Đẹp New Member

• 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mụn mà nổi do cứ đến tháng thì có thể do nội tiết tố của bạn ,bạn nên ăn uống ,nghỉ ngơi hợp lý , tránh ăn đồ nhiều dầu mỡ ,đường và đồ cay nóng , và điều trị để cân bằng nội tiết tố như vậy mụn cuả bạn mới ổn định được bạn ạ .

12. mipham

mipham Member

• 44 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

T cungx là ng bị mụn. Cũng từng dùng qua nhieeuf loại thuốc & mỹ phẩm trị mụn. Đi khắp nơi trị mụn mà k hiệu quả. Azacne t cũng nghe và mua rồi h bỏ xó vì thuốc đó chỉ dành cho mụn nhẹ thôi. K xài đc vs da mụn nặng đâu. Nhưng t bi mụn nặng sau 1 time chữa trị gian kho đã khỏi rồi.ai quan tâm t đã dungg thuốc j thì inbox qua zalo = sđt 0982018500 nhé.

13. Sao Mai160386

Sao Mai160386 New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E="LinhChi, post: 97592, member: 621"]Mặt mình thì đầy vết thâm, cứ sắp đến tháng thì lên mấy con mụn, rồi ngứa ngáy tay chân nên nặn nặn xong thì bị thâm , cứ tháng này đến tháng khác, vết thâm lại nối tiếp vết thâm, vết cũ chưa lành, vết khác đã tới. Em nản lắm, hết bôi sang đắp mà ko ăn thua.[/QUOTE]

Mình bị mụn giống bạn đây. Vái tứ phương hơn một năm và cuối cùng cũng tìm được sphẩm trị mụn an toàn, còn tận gốc nữa. Chi phí chỉ mất khoảng 500k thôi, sử dụng đueợc hơn 1 tháng.

14. nhungnhim2910

nhungnhim2910 New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình bị mụn giống bạn đây. Vái tứ phương hơn một năm và cuối cùng cũng tìm được sphẩm trị mụn an toàn, còn tận gốc nữa. Chi phí chỉ mất khoảng 500k thôi, sử dụng đueợc hơn 1 tháng.[/QUOTE]
    Dùng gì ạ?

15. Sao Mai160386

Sao Mai160386 New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

M dung bộ sp trị mụn này nè

Các file đính kèm:

16. lamdepnhe

lamdepnhe New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn nên tham khảo tại đây nhé: azacné