Có bạn nào nâng mũi file chỉ 5 phút tại chỗ bác sĩ lương văn ngọc chưa vậy

Có bạn nào nâng mũi file chỉ 5 phút tại chỗ bác sĩ lương văn ngọc chưa vậy

Chia sẻ trang này

1. le phuong hao

le phuong hao Member

• 30 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 3,043 Lượt xem

• 8 Lượt trả lời

thấy mấy đứa bạn nói mấy nay có nâng mũi không phẫu thuật ở chỗ bác sĩ lương văn ngọc làm chỉ 5 phút thôi đẹp tự nhiên, mà bác sĩ này làm khéo tay, mát tay nên làm mũi đẹp, hình dáng mũi tự nhiên, nghe thấy thích thích quá trời mà ai đã làm ở chỗ bác sĩ ngọc cho mình xin số điện thoại hay địa chỉ nhé, cám ơn các bạn nhiều nhiều nhé.

2. vuthiyen288

vuthiyen288 Member

• 64 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

nâng mũi file là nâng mũi gì nhỉ? t chỉ nge nâng mũi bằng chất làm đầy filler thôi. pp này thì đc cái nhah, ko đau đớn gì nhưng nhanh phải làm lại lắm.

3. hanhbt

hanhbt Member

• 142 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

đúng rồi đó, nếu tiêm chất làm đầy thì cũng đc chừng 6-8 tháng là phải làm lại thôi.
    mà giá cũng ko phải là rẻ. theo e nếu có ý định làm mũi thì pt nâng mũi luôn đi. chọn chỗ lớn lớn, uy tín chút là ok thôi .

4. mylemuoi

mylemuoi Member

• 33 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình thì có bao giờ đi làm thẩm mỹ nên đâu có biết chi nghe thấy mấy mẹ bàn tán thui, nên thử đi làm xem sao, mà cái đó làm bao lâu mà mẹ nó nói nhanh phải làm lại, tưởng cái đó làm vĩnh viễn chứ

5. mylemuoi

mylemuoi Member

• 33 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình thì không thích tìm hiểu về mấy cái thẩm mỹ làm cho mình, mà mình tìm hiểu về mấy ông bác sĩ xem ông nào làm đẹp uy tín thôi, vì ông bác sĩ là người làm đẹp cho mình mà, sau này có bị sao, thì cứ nôi đầu ông bác sĩ đó ra thôi.

6. le phuong hao

le phuong hao Member

• 30 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mấy mẹ có ai biết số điện thoại bên chỗ bác sĩ lương văn ngọc không hoặc địa chỉ cũng được, em đang kiếm để qua bến tư vấn?
    Em có đi tư vấn 1 số nơi nhưng thấy tư vấn nói chuyện không có chút thuyết phục mình gì hết, cứ nói chuyện vòng vo sao ấy.

mylemuoi thích bài này.

7. mylemuoi

mylemuoi Member

• 33 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mẹ nó thử lên mạng tìm kiếm xem sao, chắc là có đó, mình thì nghe thấy bác sĩ ngọc này rồi nhưng lại không biết ổng làm ở đâu.

8. le phuong hao

le phuong hao Member

• 30 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bữa em nó đã bên bác sĩ lương văn ngọc độn cái mũi bằng Filler thấy đẹp thiệt chia sẻ cho chị em ai có nhu cầu nhé! bác sĩ ngọc ở đây cực kỳ vui tính và khéo tay hihi, họ làm việc rất chuyên nghiệp. cho chị em số điện thoại ở đây để tư vấn luôn nhé" 0901398015

9. le phuong hao

le phuong hao Member

• 30 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

phụ nữ đã đẹp rồi nhưng vẫn muốn đẹp hơn nữa mà, do mình muốn nâng sóng mũi cao hơn :D