Có bạn nào tắm trắng ở Adora Spa chưa?

Có bạn nào tắm trắng ở Adora Spa chưa?

Chia sẻ trang này

1. Ng. Kiều Anh

Ng. Kiều Anh New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 12,280 Lượt xem

• 10 Lượt trả lời

Dạo này thấy da dẻ mình có vẻ bị xuống sắc dần do liên tục phải chạy ngoài đường trong thời gian vừa rồi. Nên đợt này đang muốn đi trùng tu lại làn da một chút, mình đang tính qua bên adora spa làm vài liệu trình xem sao. Mà trên này có bạn nào tắm trắng ở đó chưa cho mình xin ít review nào?

2. Lanpham

Lanpham New Member

• 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn chịu khó mua mấy loại cám gạo , đậu đỏ về tẩy da chết cũng được bạn ạ. Kiên trì một thời gian cũng trắng đấy.

Ng. Kiều Anh thích bài này.

3. Ng. Kiều Anh

Ng. Kiều Anh New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mấy cách này trước đây mình cũng thường dùng nhưng thấy hiệu quả chậm quá nên mới muốn đi tắm trắng cho nhanh bạn ạ ^^.

4. NgânVũ

NgânVũ Member

• 59 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Sao bạn không tìm hiểu tmv mà tắm trắng cho yên tâm, bây giờ mấy spa mọc ra như nấm chẳng biết nơi nào dịch vụ tốt mà làm đâu. Mình cũng từng tắm trắng rồi nhưng mình làm ở tmv chứ ra spa sợ hại da lắm. Mà cái spa này mình cũng chưa nghe đến bao giờ cả.

5. Nguyễn Hoài Thu

Nguyễn Hoài Thu New Member

• 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Đợt trước mình cũng từng tắm trắng ở adora spa này rồi, đợt mình tắm là bằng công nghệ super white 3d thấy cũng hiệu quả lắm da mình cũng thấy trắng lên mấy tone.

6. Ng. Kiều Anh

Ng. Kiều Anh New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

À, trước mình cũng đi một vài thẩm mỹ viện rồi nhưng thấy hiệu quả cũng bình thường nên mới định qua spa thử xem sao, còn cái spa này thì do mấy đứa bạn mình nó đi tắm trắng về khen nên mới tính qua thử xem thế nào ^^.

Đợt đó bạn tắm bao nhiêu liệu trình vậy? Giá cả thế nào hả bạn?

7. nguyenlinhnt89

nguyenlinhnt89 New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng hay dùng cám gạo tdc, nhưng mà nó chỉ sạch da thôi chứ để trắng da thì bắt buộc vẫn phải tắm trắng mới có hiệu quả được.

8. Nguyễn Hoài Thu

Nguyễn Hoài Thu New Member

• 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Đợt đó do bận đi công tác nên mình mới chỉ tắm trắng được ở đó có 2 lần thôi, giá mình không nhỡ rõ hình như vào khoảng gần 3 triệu 1 lần thì phải.

9. Ph.Quỳnh

Ph.Quỳnh New Member

• 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bên xuân hương nghe nói tắm trắng cũng tốt đấy, bạn thử tham khảo xem.

10. Phương Lan

Phương Lan New Member

• 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Xuân hương không hẳn là tốt đâu bạn, trước mình có mấy đứa bạn đi tắm ở đó một lần chả biết hiệu quả thế nào mà thấy bọn nó bảo không bao giờ qua đó tắm trắng nữa.

11. vuthuphuong

vuthuphuong New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thì chưa tắm trắng ở adora spa bao giờ nhưng cách đây mấy hôm thì mình có qua bên đó để phun môi thấy khá ổn và chuyên nghiệp. Mình làm môi ở đó thì rất là ưng còn cái khác thì không rõ nhưng mình thấy bên này chăm sóc khách hàng rất tốt và làm dịch vụ rất ok đó.