Có cách nào giúp trẻ hóa vùng kín ko?

Có cách nào giúp trẻ hóa vùng kín ko?

Chia sẻ trang này

1. HelenBùi

HelenBùi Member

• 96 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

• 3,146 Lượt xem

• 9 Lượt trả lời

Sinh xong hai đứa …hết cả thanh xuân là có thật các chị e ạ! :) :) . Không còn hồng hào lại còn viêm ngứa, có mùi nữa chứ. Giờ mỗi lần qh ko còn cảm giác như hồi mới lấy nữa, cứ như là trả bài cho có thôi chứ cảm thấy ko thỏa mãn. Ck mk cũng cảm nhận dc điều ấy nên cũng buồn buồn và chả còn hứng thú? Mình tìm hiểu thấy có viên đặt Levuce Secret Revirgin giúp trẻ hóa, hồng hào, ko biết có đúng ko? Chị e nào dùng rồi cho mình xin rv với, cám ơn nhiều!

2. hoangngoctrang312

hoangngoctrang312 Member

• 64 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

bạn tập thể dục cho "cô bé" ko? Mình ngày nào cũng tập thể dục cho bạn ấy thấy giúp se khít hơn đấy. chả cần mất tiền đi thu nhỏ [​IMG]

3. thanhha14

thanhha14 New Member

• 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chắc mẹ nó chưa có chồng hoặc chưa sinh con thì mới tập đc thế.
    Chứ sinh thường 1-2 đưa xem ^_^
    chắc phải đi tân trang lại vùng kín ở bác sĩ mới đẹp dc bạn ạ [​IMG]

4. June

June Member

• 127 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Ôi em sinh xong đứa đầu thôi mà đã mất tự tin rồi đây này. Tuy con ra nhanh phải rạch ít nhưng chộ ý cũng rộng và thâm lắm chị ạ, rồi sau sinh lại thỉnh thoảng còn ngứa ngáy kh1o chịu nữa. E đi khám được bác sĩ khuyên nên dùng viên đặt Levuce Secret Revirgin xem, e về đặt thừ hết liệu trình thấy thoáng sạch mà thoải mái nữa, hay cái là vùng kín bớt thâm với se khít hẳn, ck e còn thấy lạ nữa kia, chị tham khảo xem nhé :):)

5. HelenBùi

HelenBùi Member

• 96 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Không được đâu e thử rồi, thể dục mà se khít dc thì đâu cần nhiều mẹ phải đi phẩu thuật này kia hả mom :)
    b cho hỏi viên đặt Levuce Secret Revirgin này bạn dùng đặt trong bao lâu, có an toàn ko, thành phần là gì vậy?

6. Boom

Boom Member

• 91 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Bạn thử xông và vệ sinh vùng kín bằng lá trầu không rất hiệu quả mà an toàn nữa. Không chỉ giúp se khít vùng kín mà còn chống viêm nhiễm.
    kết hợp với bài tập Kegel nữa cũng giúp se khít đấy b.

7. levulananh

levulananh Member

• 35 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thu gọn vùng kín em thấy hiệu quả nhất là đi phẫu thuật, chọn những có sở uy tín ở hcm như bên bệnh viện thẩm mỹ Thanh Vân thì không cần lo lắng quá.

8. June

June Member

• 127 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Nên đặt liệu trình tứ 10-12 ngày mom nhé. viên đặt levuce này giúp tan ngay nên k hề khó chịu 100% thiên nhiên ko phụ gia hay chất bảo quản gì đâu.
    chiết xuất từ các thảo dược rất quý hiếm như cao Xà Sàng Tử, lá Nhội, Thỏ Ty Tử, Ích Mẫu, Kim Ngân Hoa, Trầu Không, chiết xuất Nhụy hoa Nghệ Tây giảm thiếu các triệu chứng viêm ngứa, đồng thời còn giúp hồng hào và se khít nữa mom ạ

9. vubich

vubich Member

• 77 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

trước có chị còn mách e sử dụng pp se khít vùng kín bằng laser nhưng e nghe cứ thấy sợ sợ chả dám làm, thấy có nhiều người sử dụng viên đặt trẻ hóa hiệu quả, chắc e cũng thử xem thế nào :)

10. HelenBùi

HelenBùi Member

• 96 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

cám ơn mom. vậy để e gg tìm mua về dùng coi sao, chứ cứ thâm đen rồi rộng thế này mất tự tin lắm ạ, hiệu quả rv lại mn biết sau nhé