Chia sẻ các cách trị sẹo thâm nhanh nhất | Page 3

Có cách nào trị sẹo thâm nhanh nhất không ah ?

Chia sẻ trang này

1. dungbeo

dungbeo Active Member

• 379 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Em thấy mấy chj mách đến tmv trị sẹo thâm nhưng chắc cũng tốn kém lắm đấy, bữa trước em thấy đứa bạn nó khen Thuốc Hiruscar trị sẹo thâm cực tốt đấy, các chị tham khảo nhé

2. minhtamnd

minhtamnd Active Member

• 208 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Chắc loại thuốc chữa sẹo thâm này ở các quầy thuốc tư nhân cũng có đấy nhỉ? có ai biết giá cả của nó là bao nhiêu không?

3. lăng xăng

lăng xăng Member

• 34 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đến tmv trị sẹo thâm hiệu quả nhất nhưng mà đắt lắm các mẹ ạ, chả có điều kiện mà đến đó. :( Thuốc chỉ đỡ 1 phần thôi

4. Oanh Oanh

Oanh Oanh Member

• 252 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Làm 1 lần thôi mà, để hết sẹo và trông khuôn mặt thanh tú hơn thì bỏ ra 1 chút tiền là hoàn toàn xứng đáng các bạn ạ

5. maithanh

maithanh Member

• 92 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Quầy thuốc tư nhân có nhiều mẹ nó à, giá cả thì cũng dao động từ 100k trở lên đấy cũng không quá đắt đâu

6. phuongthuy

phuongthuy Member

• 74 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Tình hình là đợt tết e có bị ngã xe giờ có vết sẹo to tướng trên đầu gối thâm xì ngại chẳng dám mặc váy hic cũng được gần năm rồi k biết dùng thuốc có ổn không mọi người ? nếu được thì mách em loại thuốc nào tốt nhất nhé :)

nhi7000 thích bài này.

7. nhi7000

nhi7000 New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Pp này tốt Ko Ạ :(

8. Honey

Honey Active Member

• 404 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Đối với các pp dùng cong nghệ cao thì cũng tùy, tùy vào tình trạng sẹo của mỗi người, nặng hay nhẹ, lâu năm hay mới ... mới biết hiệu quả hay ko

9. nhi7000

nhi7000 New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

e co 4 vết thâm duy nhat do dị ứng đấy các chị v. mà do đến tmv ngọc hường chi nhánh ở tieng giang họ cà da bằng cây dao dọn :(( do e tin la tmv chắc không có sẹo ai ngờ h thâm đậm lắm em nhờ các chị giúp em tmv nào uy tín ở tphcm vs e ko rành

10. hoamoclan11

hoamoclan11 Member

• 199 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

cà bằng cây dạo nhọn á? đây mà là cách trị sẹo thâm sao? nghe vô lí quá điều trị cái kiểu gì mà thổ dân quá đi

11. HaMy

HaMy New Member

• 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nghi ngờ lừa đảo hoặc trung tâm ko uy tín, mình chả thấy có cách trị sẹo thâm nào kỳ quái như thế cả

nhi7000 thích bài này.

12. nhi7000

nhi7000 New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

giờ e rối lắm kp tin tmv nào nữa :( kp tmv nào tốt đễ trị sẹo thâm này :( tự ti e ở nhà suốt

13. phuonghoang

phuonghoang Member

• 90 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Bạn có ở ngoài Hn k? ngoài Hn mình thấy nhiều tmv nổi tiếng trị sẹo thâm tốt lắm đấy ví như Kangnam, Hồng ngọc, thu cúc

14. thuhien

thuhien Member

• 38 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Đây là lần đầu tiên mình nghe đến pp trị sẹo thâm bằng cách chà cây dao nhọn đấy, pp kim lăn còn nghe qua chứ cái này mới quá :)

15. Mẫn mẫn

Mẫn mẫn Member

• 56 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

thực ra có thể dùng kem trị sẹo các bạn ạ, cũng đỡ đôi chút đấy, còn muốn hết hoàn toàn thì đến tmv nhé.

16. maituoi

maituoi New Member

• 24 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Kem trị sẹo chỉ chữa được những vết sẹo thâm mới thôi còn sẹo lâu năm cần gặp bác sỹ để tìm cách chữa trị hợp lí :(

17. thuhagt

thuhagt Active Member

• 177 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Đúng là cách trị thâm nhanh nhất chỉ có thể là đến tmv thôi chứ dùng kem trị sẹo chỉ là giải pháp tạm thời thôi

18. Oanh Oanh

Oanh Oanh Member

• 252 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Sẹo thâm do mụn trứng cá thì dùng kem trị sẹo cũng tương đối hiệu quả đó các bạn ạ, bôi sớm thì cũng ko đến nỗi nào đâu. :)

19. samttn

samttn Member

• 108 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Đây có phải là cách cách trị sẹo thâm nhanh nhất hiện nay không oanh oanh?

20. Nguyễn Phương Anh

Nguyễn Phương Anh Member

• 85 Bài viết

• 3 Được cảm ơn