Chia sẻ các cách trị sẹo thâm nhanh nhất | Page 4

Có cách nào trị sẹo thâm nhanh nhất không ah ?

Chia sẻ trang này

1. Gigi

Gigi Active Member

• 540 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Dùng kem trị sẹo cũng tương đối hiệu quả, nó sẽ làm sáng da lên đấy, Nhưng với sẹo lồi hoặc lõm thì kem trị sẹo ko có tác dụng

2. ngocbaont

ngocbaont Member

• 40 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

cách trị vết thâm mụn đơn giản là dùng tỏi đấy, sao mọi người k thử nhỉ cứ phải tìm những cách nào xa xôi chứ

3. Oanh Oanh

Oanh Oanh Member

• 252 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Tỏi mùi quá, và có bạn bị dị ứng tỏi bạn ạ. Thế nên mình thấy ít người dùng tỏi trị sẹo thâm lắm

4. thutrangvtv

thutrangvtv Member

• 79 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

nếu không chịu được mùi tỏi bạn có thể điều trị sẹo thâm do mụn bằng mật ong hoặc chanh , nhưng hãy nhớ rằng dùng những cách này sẽ khiến bạn mất khá nhiều thời gian nhé

5. Xuxu91

Xuxu91 Member

• 345 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Có nhiều loại kem trị vết thâm mà, có thể dùng kem trị vết thâm để trị sẹo thâm các bạn nhé. :)

6. Nguyễn Hiếu Thảo

Nguyễn Hiếu Thảo New Member

• 26 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trị sẹo thâm bằng nước chanh cũng hiệu quả đó nhưng mà hơi rát da. Mình có dùng mấy lần. Kỳ công hơn các chị có thể pha loãng nước chanh với vitamin E. Cũng tốt cho da mà trị sẹo thâm cũng ok đó.

7. Mẹ Bông và Chíp

Mẹ Bông và Chíp Member

• 52 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trị sẹo thâm bằng chanh được không các chị? Em nghiên cứu thấy nói chanh có tính axit nhẹ nên trị thâm, làm sáng da hiệu quả lắm ạ.

8. Phạm Tường Vân

Phạm Tường Vân New Member

• 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

EM biết 1 cách trị sẹo thâm nhanh vô cùng. Đó là các chị dùng chanh/ giấm táo xoa nhè nhẹ lên vùng muôn loại bỏ sẹo chừng 5-10 phút 1 ngày trong 1 tuần liền tù tì, đảm bảo sẹo thâm nhanh chóng đi mất. Em đã thử và thành công. CHú ý là giấm táo đen nhật bản đấy nhé.

9. phamnhu064

phamnhu064 Member

• 36 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

trị bằng phương pháp lazer công nghệ cao ah bạn, bên TMV Ngọc Dung đang co chương trình khuyến mãi cho dịch vụ trị sẹo thâm do mụn có 400k ah, mọi người tham khảo thử nha, suốt những năm cấp 3 mình đã phải đau khổ vì mụn nên mình thật sự hiểu cái cảm giác khủng khiếp như thế nào

10. nguyễn thị kim oanh

nguyễn thị kim oanh New Member

• 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ngọc DUng là tmv ngoai bắc hay trong nam ạ? Em thấy tên này có vẻ lạ lắm, mới mở hả các chị?

phamnhu064 thích bài này.

11. phamnhu064

phamnhu064 Member

• 36 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

TMV Ngọc Dung ở trong TPHCM nha bạn, có thêm các chi nhánh ở khắp các tỉnh thành trong nam luon, thấy trên web có ghi dự tính sắp tới sẽ khai trương cơ sở ngoài bắc ah

12. Mẹ Tuấn Anh

Mẹ Tuấn Anh New Member

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn muốn trị sẹo thâm nhanh nhất thì đến tmv đó bạn, hiệu quả nhanh chóng mà lại tốt nhưng mà chi phí hơi cao đó.

13. Mẹ Bông Xinh

Mẹ Bông Xinh New Member

• 17 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Muốn trị sẹo thâm nhanh nhất và hiệu quả, mình thấy các tmv bây giờ trị liệu rất tốt đó bạn, thử qua tmv tư vấn xem sao.

14. Trần Mỹ Linh

Trần Mỹ Linh New Member

• 17 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bạn thử dùng nghệ tươi nát nhỏ rồi bôi lên chỗ mụn thâm xem sao, mình dùng rồi thấy hiệu quả lắm.

15. Lại Phương Anh

Lại Phương Anh New Member

• 19 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình nghĩ cách nhanh nhất làm mất sẹo thâm là đi tmv bạn à, chứ dùng cách thiên nhiền không nhanh nhất được đâu.

16. Mẹ Linh Sún

Mẹ Linh Sún New Member

• 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy cũng đúng, bạn có biết tmv nào tốt không chỉ mình với.

17. Boo Xinh

Boo Xinh Member

• 52 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Với những vết sẹo thâm sau mụn thì trị bằng thuốc bôi, mấy loại mặt nạ như bột nghệ, dầu ôliu, sữa chua hiệu quả tốt lắm bạn, nhưng chỉ có tác dụng nhanh với những vết thâm mới thôi chứ để lâu thì không có tác dụng gì đâu.

18. Phạm Huyền

Phạm Huyền New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em cũng bị sẹo thâm mấy tuần nay (T^T) dùng hết biện pháp thiên nhiên r mà chẳng khá hơn mấy, em làm lieu mua kem trị mụn thâm sd được 5 ngày thấy cũng mờ đi bớt r ạ. ko biết khi ngừng có td phụ gì ko nữa

19. kemtriseo

kemtriseo New Member

• 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cách trị thâm mụn hiệu quả nhanh nhất ngay tại nhà
    Sau một quá trình dài và kiên trì trị mụn đúng cách thì những vết mụn cũng đã xẹp xuống và biến mất. Tuy nhiên chúng không mất đi hoàn toàn, thay vào đó là những vết thâm mụn, sẹo mụn đáng ghét, chúng làm bạn cảm thấy khó chịu và luôn tự đặt cho mình một câu hỏi: làm sao để trị thâm mụn nhanh nhất?

20. kemtriseo

kemtriseo New Member

• 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Có cách nào trị sẹo thâm nhanh nhất không ah?
    Mách bạn cách trị thâm mụn hiệu quả bằng cà chua
    Cà chua chắc hẳn đã quá quen thuộc với bấy kỳ ai, nó được biết đến như là một món ăn bổ dưỡng và cũng là một nguyên liệu làm đẹp rất quen thuộc. Trong trái cà chua chín có chứa rất nhiều vitamin có lợi cho sức khỏe. Trong lĩnh vực làm đẹp chúng ta phải nhắc đến Vitamin C, vitamin E và các vitamin nhóm B có trong cà chua, các vitamin này là một trong số những thành phần cần thiết để làm