Những cách trị vết thâm trên mặt hiệu quả nhất

Có cách nào trị vết thâm trên mặt không các mẹ ơi?

Chia sẻ trang này

1. ngocdiepntt

ngocdiepntt Active Member

• 261 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

• 8,930 Lượt xem

• 26 Lượt trả lời

Có cách nào chữa trị vết thâm trên mặt nhanh và hiệu quả ko các chị em
    Khổ lắm :( em thuộc tuýt da nhờn mà dạo này đi ngoài đường suốt mụn nổi nên nhiều mà em lại cứ có cái thói quen dùng tay gậy mụn bất cứ lúc nào. Hic bây giờ mặt toàn vết thâm ấy, có cách nào trị vết thâm trên mặt không các mẹ ơi? Các mẹ giúp em cách trị vết thâm trên mặt với nhé
    - trị vết thâm trên da
    hic hic giúp em nhé!
    Thank các mẹ!

2. tuyenlovetoan

tuyenlovetoan New Member

• 20 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

ngocdiepntt thích bài này.

3. gianghaianh

gianghaianh Member

• 90 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

bạn nên trị hết mụn đi đã rồi hãy trị thâm , bỏ thói quen lấy tay cậy mụn đi nhé, nó sẽ để lại sẹo ,vết thâm và gây lan mụn.thân :)

ngocdiepntt thích bài này.

4. ngocdiepntt

• 261 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Mình sẽ từ bỏ cái thói quen gây hại đó nhưng những vết thâm mình vẫn chưa biết xử trí ra sao nữa ?????????/

5. ngocdiepntt

• 261 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Trị thâm bằng tinh dầu trà xanh như thế nào vậy bạn? :)

6. gianghaianh

gianghaianh Member

• 90 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

bạn nên vạch cho mình một chế độ ăn uống hợp lý , ra ngoài bôi kem chống nắng vào , làm cho da mặt hết mụn trước đã , rồi tới các cơ sở thẩm mỹ mát xa 1 tuần 1 lần để làm da hồng hào , lưu thông máu . có nhiều loại kem dưỡng da chống thâm trên thị trường , phải tìm hiểu thật kĩ nhé. nếu bạn muốn lấy mụn thì có thể alo mình 0975150010 , số 28 ngõ 50 kim giang hà nội , hoặc muốn hỏi gì về các sản phẩm hiện nay thì alo mình . mình bận làm cho khách nên ko có thời gian onl mấy

7. van van 72

van van 72 New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

dùng khoảng 50g tinh chất nghệ vàng ngâm với 1 lít rượu trắng, sau 3 ngày lấy ra bôi lên các vùng da sẹo do mụn. Bôi hàng ngày. Mỗi ngày bôi ít nhất 1 lần, để 30 phút - 1 giờ rồi rửa sạch mặt bằng nước hoặc sữa rửa mặt. Tìm mua thêm thuốc antiacne trị mụn xem sao
    Tinh bột nghệ k vàng da như nghệ tươi đâu

8. Thanh Huyền

Thanh Huyền Active Member

• 586 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Mình thấy ở diễn đàn mình có nhiều bạn chia sẻ kinh nghiệm trị vết thâm trên mặt lắm, bạn tìm qua 1 lượt là thấy mà, nhiều lắm

9. buitrami

buitrami Active Member

• 245 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

dùng thuốc hay kem đặc trị vết thâm có khi hay hơn dùng mấy pp tự nhiên ấy, mất thời gian lắm

10. huonglannd

huonglannd New Member

• 5 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cơ mà mất thời gian nhưng nó lại tiết kiệm mà lại an toàn tuyệt đối, thế bác có biết loại kem đặc trị nào hiệu quả mà giá không quá đắt không?

11. ngocdiepntt

• 261 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Vì tính chất cv của mình phải di chuyển suốt nên mình muốn tìm 1 loại kem nào đặc trị vết thâm nhanh ấy, mình thuộc dòng da nhờn nên việc chọn kem trị vết thâm cũng khó :(

12. minhdo

minhdo Active Member

• 321 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Mình nghe nói bây giờ ở tmv cũng có dịch vụ trị vết thâm trên mặt đấy, cv của bạn đi nhiều như thế thì nên chữa luôn đi

13. ngocdiepntt

• 261 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Chẳng biết có trị được hết không? mình muốn trị được dứt điểm thôi chứ khoản tiền nong thì không phải bàn cãi gì thêm cả

14. mrbeenguyen5255

mrbeenguyen5255 New Member

• 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình ko phải quảng cáo gì nhưng nếu bạn muốn trị thâm thì đến Kangnam ấy. Mình vừa trị xong. Lần đầu là 5tr (cả thuốc lẫn đắp tinh chất), mấy lần sau 2tr/lần. Liệu trình của họ là 4-6 lần. Nhưng mình đi 3 lần là sạch thâm rồi nên ko đi nữa ^_^

15. lăng xăng

lăng xăng Member

• 34 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Oài, Kangnam mà đắt thế à? Nếu mà trị đủ 6 lần thì mất những 15tr, mình ko nghĩ đắt vậy đâu

16. mrbeenguyen5255

mrbeenguyen5255 New Member

• 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

đó là liệu trình thôi, chứ bạn chịu khó chăm sóc da mặt là ok à. Mình đi có 3 lần là sạch thâm luôn

17. phuonghoang

phuonghoang Member

• 90 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

hiruscar có bán ở các hiệu thuốc không nàng nhỉ? mà giá nó là bao nhiêu để mình mua em nó về thử trị vết thâm trên mặt xem thế nào chứ không mỗi lần tụ tập bạn bè bọn nó cứ trêu thấy tức vì mặt mình cứ lốm đốm :(

18. nhi7000

nhi7000 New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cho e hỏi vs khoang cach moi lan la may ngay ạ lam xong da có đỏ hay ji ko ạ
    e c'ơn trc nhe

19. nhi7000

nhi7000 New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cho e hoi khoảng cách may ngay mot lần ạ sau mõi lần điều trị da có đỏ hay ji ko
    em c'on trc nhe

20. maitrangnb

maitrangnb Active Member

• 286 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

tình hình này chắc mụn thâm trên trán mình còn lâu lắm mới khỏi được, ngày trước lúc mới nặn mụn xong mình cũng có dùng nghệ nhưng được 1 thời gian ngắn lại bỏ nên trán giờ mới lốm đốm hư này