Có chị nào biết cách làm thế nào để giảm mỡ bụng nhanh nhất ko ah?

Chia sẻ trang này

1. dieulinh

dieulinh New Member

• 29 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

• 2,600 Lượt xem

• 27 Lượt trả lời

E cũng tham khảo mấy cách giảm mỡ bụng nhưng có lẽ nhanh nhất vẫn là đi thẩm mỹ viện để giảm mỡ thôi các chị ah.
    Không cần dày công tập luyện, không cần khổ nhọc ăn kiêng, phẫu thuật hút mỡ sẽ giúp giảm mỡ thừa 95%, nhanh chóng sở hữu thân hình thon gọn, quyến rũ sau một lần điều trị. Mà chi phí thì khoảng 15-20 triệu.
    E vẫn đang 50/50, muốn tham khảo ý kiến các chị xem thế nào ạ.

2. hiennt1989

hiennt1989 Member

• 66 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

ui. nge bạn nói mà ảo quá. làm gì có cách giảm mỡ bụng nào mà Không cần dày công tập luyện, không cần khổ nhọc ăn kiêng, phẫu thuật hút mỡ sẽ giúp giảm mỡ thừa 95%, nhanh chóng sở hữu thân hình thon gọn, quyến rũ sau một lần điều trị. ?@@@ mà kỳ diệu thế, mình đăng ký đi làm luôn.
    Xem thêm thông tin liên quan:
    1. giảm mỡ chân
    2. giảm béo mặt cấp tốc
    3. giảm béo bụng sau sinh

3. thaopham

thaopham Member

• 71 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

giảm mỡ bụng ở thẩm mỹ viện, mất bao nhiêu tiền thế kia ko hiệu quả mới lạ đó chị ơi.

4. Tuni

Tuni Active Member

• 812 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

15-20tr để giảm mỡ bụng là con số rất nhỏ đó bạn, thường phải gấp đôi hoặc gấp 3 con số đó cơ.

5. Mèo vằn

Mèo vằn Member

• 351 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Mình thấy ở tmv Đông Á họ có công nghệ hút mỡ bụng làm nhanh lắm. ^^ Mấy bà cô, bà bác mình qua đó giảm béo rồi mà.

6. vietmy334

vietmy334 Member

• 387 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Hút mỡ làm sao mà nhanh đc hả bạn, phải mất cả nửa ngày chứ ko nhanh đc đâu. @@

7. hangnguyen

hangnguyen Member

• 455 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Tùy từng công nghệ thôi bạn, nếu phẫu thuật thì mất nửa ngày chứ các dịch vụ chất lượng cao hơn thì ko đến thế đâu

8. Miki

Miki Member

• 52 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Giảm mỡ bụng nhanh nhất như bạn chủ top yêu cầu thì chỉ có đến tmv hút mỡ bụng thôi. :p Đây là cách nhanh và hiệu quả nhất, mỗi tội hơi tốt 1 tí

9. Alicia

Alicia Member

• 233 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mình thấy giờ có công nghệ giảm mỡ bụng ko cần phẫu thuật hay lắm. sử dụng công nghệ sóng siêu âm hội tụ không xâm lấn để tập trung mạnh mẽ năng lượng sóng vào tiêu điểm. Năng lượng sóng siêu âm hội tụ cao sẽ tạo ra hiệu ứng phân hủy cơ học tại tiệu điểm hội tụ. Tiêu điểm hội tụ này được thiết kế đúng vào lớp mỡ dưới da. Năng lượng cơ học này tập trung phá tan các tế bào mỡ, phân hủy mỡ, làm giảm đáng kể số lượng tế bào mỡ...

10. Linh tinh lắm

Linh tinh lắm Active Member

• 555 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Nghe nói công nghệ này đắt lắm bạn ạ. mà chưa chắc đã nhanh bằng phương pháp hút mỡ nội soi đâu

11. thomaspham

thomaspham Member

• 34 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Các chị em bây giờ lười vận động nên mới bị mỡ bụng đấy,chịu khó làm việc nhà,thể dục ăn uống khoa học là dáng đẹp ngay thôi :D

catnho thích bài này.

12. catnho

catnho Active Member

• 295 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

em thấy cánh đàn ông cũng béo bụng đầy nhé chứng tỏ cánh đàn ông cũng lười bác nhỉ?

13. vietanh

vietanh Active Member

• 290 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

nói chung cứ lười vận động là béo bụng ngay thôi,theo e giảm mỡ bụng nhanh nhất chỉ có đến tmv hút mỡ thôi chứ chị em mình có ăn kiêng nổi đâu :p

14. trunghieu87

trunghieu87 Member

• 49 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Chị tớ mới sinh em bé nên bụng to và bị rạn kinh lắm,thấy trên mấy kênh mua sắm bán cái đai matxa để là tiêu hao mỡ thừa trên bất cứ vị trí nào của cơ thể,ham hố mua luôn về cho bà ấy nhưng chẳng thấy bụng bé lại tẹo nào dù bà áy cũng chăm chỉ luyện tập lắm.
    Xem thêm topic: giảm mỡ bụng sau sinh

15. midoritruong

midoritruong New Member

• 19 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn nên đến Đông Á để hút mỡ thừa nhé,đảm bảo luôn vì tớ mới đihút mỡ bụng bên đó mà tuyệt nhất là không cần nghỉ dưỡng hay ăn kiêng gì :D

16. thuthao

thuthao Active Member

• 305 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

đai matxa giúp tiêu hao mỡ nhưng với trường hợp của chị bạn là không ăn thua đâu,nuôi con nhỏ phải ăn đầy đủ chất dinh dưỡng lại ít vận động làm sao mà bé bụng lại được

17. duytran

duytran Member

• 30 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Bạn muốn nhanh chóng sở hữu thân hình thon gọn, quyến rũ sau một lần điều trị thì nên đến tmv để hút mỡ bụng bạn ạ,cũng tốn đấy nhưng có kết quả luôn k cần dày công luyện tập

18. baotram

baotram Active Member

• 219 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

sắc đẹp nhàn cân đây :D nhanh chóng -hiệu quả là 1 mục tiêu đề ra của mình ở trong tất cả mọi chuyện

19. trucxanh

trucxanh New Member

• 27 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

hút mỡ bụng xong là phải ăn kiêng và đeo gen bụng nữa chứ k đâu lại vào đấy

20. duytran

duytran Member

• 30 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mình thấy con bạn mình bảo hút mỡ xong ăn uống thoải mái chỉ có điều nên ăn uống 1 cách khoa học hơn chứ không nên cái gì cũng ăn vừa hại dạ dày chẳng có ích lợi gì