Đánh giá về dịch vụ cắt mí tại tmv Kangnam

Có chị nào cắt mí tại tmv kangnam chưa ah?

Chia sẻ trang này

1. xuanmai

xuanmai New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 93,892 Lượt xem

• 156 Lượt trả lời

Chị nào từng đi cắt mí ở kangnam rồi chia sẻ cho em chút kinh nghiệm với ah.

Mắt em mắt một mí lại còn mí sụp nữa các chị ah, e tính đi cắt mí mắt kangnam mà chưa biết ở đó dịch vụ cắt mí mắt làm có chất lượng, có đẹp không nữa, em lại sợ đau nữa chứ, chạm vào đâu chứ chạm vào mắt là e sợ lắm.

Đặc biệt phần chi phí. Hihi. Em thấy hiện tại tháng 3 này có khá nhiều chương trình khuyến mại. Em cũng muốn làm để được giảm 20% nhưng lại sơ thời điểm này làm giảm giá chất lượng cũng giảm xong thì chít. Vậy trong diễn đàn này chị nào cắt mí tại Thẩm mỹ viện Kangnam rồi thì tư vấn giúp em. Mong các chị chia sẻ giúp e với. Em cám ơn các chị nhiều ah.

2. Lam Chiều

Lam Chiều Well-Known Member

• 247 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Cắt mí mắt kangnam có tốt không?
    cắt mí là môt tiểu phẫu nhỏ, trước khi tiến hành các bác sỹ sẽ gây tê cho mình nên ko có cảm giác đau đâu c, mà làm xong cũng chỉ sưng vài hôm thôi mà. Bên thẩm mỹ viện kangnam cũng khá là nổi về các dịch vụ mắt như cắt mí hay bấm mí đó c ah, nhiều c e làm bên đó về khen là bs làm đẹp lại tận tình nữa

xuanmai thích bài này.

3. nhunghp

nhunghp Member

• 70 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

đúng rồi đấy các chị, cắt mí mắt nge mọi ng nói thì có vẻ đơn giản nhưng ko cẩn thận, làm chỗ ko uy tín là dễ bị sưng, 2 mí ko đều mà nặng hơn nữa là có thể bị nhiễm trùng đó.

xuanmai thích bài này.

4. KhaiThi

KhaiThi Member

• 42 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Cắt mí mắt kangnam có tốt không?
    C ơi, em vừa đi cắt mí ở kangnam xong ah, thấy bà chị cùng cty cũng độn cằm ở đó đẹp nên e đến đăng ký luôn.
    Lúc đầu đến tư vấn, bs cũng nhiệt tình lắm, mắt e thì sụp ghê lắm lại nhìu da thừa, nhăn nhúm cả lên. Tư vấn xong xuôi hẹn ngày đến tiến hành.
    Cũng nhanh gọn lắm các chị ah. Chừng 2 tiếng là xong, cả time nghỉ ở đó, vì e sợ nên e nghỉ ở đó một lúc.
    Sau 1 tuần thì e hết sưng sỉa, khám lại bs bảo da e cũng là thuộc da lành nên nhanh hết sưng, có ng tầm trên 10 ngày ý.
    Đợt e làm hết 7tr đó c ah

xuanmai thích bài này.

5. thuxinh

thuxinh New Member

• 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

c ơi, c cắt xong 2 bên nhìn có đều ko? cắt mí này đc lâu ko c nhỉ? hay chỉ đc 1 thời gian?
    e cũng đang chấm cứu vụ này...

6. hiennt1989

hiennt1989 Member

• 66 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

thấy bảo cắt mí thì đc lâu, chứ bấm mí thì chỉ đc 1 thời gian thôi em ah. mà những ai mà da vùng mắt nhiều thì mới cắt mí đc.

xuanmai thích bài này.

7. xuanmai

xuanmai New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cám ơn cả nhà ah, các chị ơi, cắt mắt 2 mí xong có bị lệch ko ah, vì có đứa bạn kêu ko may là bị lệch e cũng sợ

8. minhanhxv

minhanhxv New Member

• 17 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình mới đi tư vấn cắt mí về nên biết những trường hợp nào có thể cắt mí nhé:mắt một mí hoặc mí lót muốn chuyển sang mắt hai mí tự nhiên,sụp mí do bệnh lý hoặc bẩm sinh,còn đối vs trường hợp muốn cắt vùng da thừa chỉ áp dụng vs những nguwoif trên 30t thôi bạn nhé

9. nanand

nanand Active Member

• 269 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

cắt mí xong bị lệch là khách hàng lựa chọn những tmv nhỏ lẻ,tay nghề bác sỹ thấp thôi.Chứ em thấy nhiều chị đi cắt mí vẫn đều đẹp mà,quan trọng là mình lựa chọn tmv nào thôi, lệch này cũng do cấu thành mắt của của bạn cũng có cách khắc phục mắt to mắt nhỏ mà bạn

10. ThuongBui

ThuongBui New Member

• 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cắt mắt 2 mí kangnam có tốt không?
    mình bấm mí ở TMV Hà nội ( Lê Văn Hưu) cách đây 4 năm, nói chung là chả đẹp, bs làm lệch và giờ sau 4 năm thì 1 bên trở về 1 mí như cũ, 1 bên thì sụp. giờ đang tính đi cắt mí mà chưa biết thế nào, bạn nào làm thì cắt luôn, vào chỗ uy tín nhất mà làm, chứ bấm mí đc mấy năm rồi trở về như cũ, mà giá cả lại chả chênh lệch mấy

11. Chimennho

Chimennho Active Member

• 294 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

mình thấy nhìu c e cắt mí mắt ở kangnam rất ưng đó bạn

minhanhxv thích bài này.

12. minhanhxv

minhanhxv New Member

• 17 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thế hả bạn, mình mới sang bên đó tư vấn thôi. thấy cũng nhiệt tình nhưng ko biết cắt mí mắt có đẹp không nên mình vẫn chưa đặt lịch.

ThuongBui thích bài này.

13. maitrangnb

maitrangnb Active Member

• 286 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

C nên tham khảo 1 vài nơi, tham khảo ý kiến của chị em trên diễn đàn rồi hãy quyết định c ah.

14. ThuongBui

ThuongBui New Member

• 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình mới đi cắt mí ở kangnam, ngày hôm nay là ngày thứ 3, mình siêng chườm đá nên đỡ sưng hơn ngày đầu, nhưng hiện tại đang còn sưng nên chưa biết thế nào, hy vọng là được đẹp như mọi người

15. Chimennho

Chimennho Active Member

• 294 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Bạn làm bài review làm mắt 2 mí cho cả nhà cùng hóng nhé.

16. minhanhxv

minhanhxv New Member

• 17 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

hom nào khỏi đau và mắt đẹp trở lại cho mình xin hình đi xem mình vs bạn 2 cắt mí đẹp hơn nhá :)

17. ngocdiepntt

ngocdiepntt Active Member

• 261 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

2 bạn đều cắt mí đẹp rồi nhưng mà cho mình hỏi thêm là cắt mí bên đó hết bao nhiêu?có sợ để lại biến chứng gì không?

18. catnho

catnho Active Member

• 295 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

mình thấy cắt mí có cắt mí treen và cắt mí dưới đấy dao động từ 7tr đó không sợ để lại biến chứng đâu bạn nhé,mình thấy nhiều người đi cắt mí rồi mà

19. dungbeo

dungbeo Active Member

• 379 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

mình thấy 1 số bạn khuyên sang bên Kangnam cắt mí không biết làm bên đó có được không?cắt mí có được lâu không nhỉ?

20. Tuyết Linh

Tuyết Linh New Member

• 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mấy chị em cho mình hóng tí ngheng. Mình cũng sốt về cách tạo mắt 2 mí Hàn Quốc vì mắt mình 1 bên 2 mí còn bên kia thì mí ẩn, lúc ẩn lúc hiện nên không đều. Mình thấy nhiều người cắt mí và bấm mí mắt bên Kangnam. Mình thấy họ quảng cáo loại bấm mí vĩnh viễn (dove eyes). Thiệt ra mình cũng không biết mình có hội đủ điều kiện làm bấm mí vĩnh viễn không vì mình trên 35 rồi. Mình rất sợ cắt mí mắt vì sợ bị thẹo và trợn mắt. Không biết công nghệ mới thì sao. Các chị em đi làm bên Kangnam mà cắt mắt có bị thẹo không vậy? Cho bà con coi hình với được không? và bác sĩ nào cắt vậy vì thấy họ quảng cáo rầm rộ là đội ngũ tay nghề cao nhưng đâu biết được tới phiên mình xui gặp ngay bác sĩ kém nhất trong đám thì khổ. Các chị em cho mình hỏi bác sĩ nào tay giỏi trong đó vậy? Mình định làm ở Sài Gòn .

: tham my mat