Có chị nào giảm cân mà không cần nhịn cơm không ạ?

Có chị nào giảm cân mà không cần nhịn cơm không ạ?

Chia sẻ trang này

1. hangmiu8

hangmiu8 New Member

• 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 5,445 Lượt xem

• 9 Lượt trả lời

Có chị nào ăn nhiều cơm mà dáng vẫn xinh thiệt xinh không? E dạo này tăng cân, bụng ngấn mỡ ah. Chưa ck chưa con mà chả khác nào mẹ chửa?!hix. E vừa thực hiện ăn kiêng dc 2 ngày với rau thôi mà đói kinh khủng, thèm cơm lắm. Các chị có cách nào chỉ em với!

2. kimnganvo3287

kimnganvo3287 Member

• 52 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cũng thế nhiều lúc thèm cơm lắm mà chả dám ăn, ấy thế mà cũng có giảm dc mấy đâu

3. thuthuha

thuthuha New Member

• 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị ơi thử pp Keto không đường không tinh bột nhé, kiên trì thì mới thành công dc
    Lúc đầu đói, cúm keto nhưng cố chịu đựng qua tuần đầu tiên rồi mọi thứ sẽ ổn thôi
    nên kiêng đc chuẩn thỉ giảm cân nhanh lắm :D:D

4. HelenBùi

HelenBùi Member

• 98 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Ôi giống mình quá nè...nhịn cơm 2 ngày ăn rau xanh mà tụt huyết áp luôn... bố mẹ mắng quá trời
    sau phải chỉnh đốn lại giảm đường và tinh bột từ từ thôi, vừa tốt sức khỏe, lại vừa giảm dc cân
    Ngoài tập luyện thì mik vẫn ăn cơm nhé, nhưng ăn cơm từ nồi cơm điện tách đường nagakawa mik mới mua. Ngày mình ăn 1-2 bát cơm, ko đói mà thấy khỏe ra, cân nặng cũng nhẹ nhàng bớt, bạn thử tham khảo xem sao nhé!

5. hangmiu8

hangmiu8 New Member

• 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thì mình có áp dụng mà đói quá, còn hao mắt chóng mặt nên thôi đó
    Nồi cơm điện tách đường Nagakawa? lần đâu e nghe đấy? mà nó tách đường thế nào dc? cơm tách đường rồi có khó ăn lắm ko? Nghe hấp dẫn quá

6. quangminh205

quangminh205 New Member

• 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thật sự với những ai đang có nhu cầu ăn kiêng, giảm cân hoặc mắc 1 số bệnh như tiểu đường, huyết áp, béo phì thì chiếc nồi cơm điện tách đường Nagakawa này là 1 sản phẩm vô cùng hữu dụng đấy b
    Công nghệ tách đường của nồi là gia nhiệt mạnh trong thời gian ngắn, phân tách đường, tinh bột và carbohydrate. Giúp tách đường hiệu quả mà cơm vẫn dẻo, thơm...mà ko hề bị nát duy chỉ có cơm mất đi độ ngọt vốn có, mà giờ đây ăn sẽ rất nhạt cơm

7. con nhà nghèo9x

con nhà nghèo9x Member

• 51 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Ăn uống khoa học và tốt cho sức khỏe đang dc nhiều người áp dụng quá

8. HelenBùi

HelenBùi Member

• 98 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Nồi cơm tách đường Nagakawa làm cơm chín đều, thơm ngon, không có hiện tượng trên chín dưới nhão như một số nồi trên thị trường.
    Đặc biệt: Nếu bỏ khay tách đường và chọn chế độ nấu cơm thường thì sản phẩm này giống như một nồi cơm thông thường.
    Ăn cơm có nhạt hơn cơm bình thường b nhé, nhưng ko khó ăn lắm đâu..vẫn rất ngon

9. BumBeo

BumBeo Member

• 63 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Ăn ít hơn so với trc
    tối ko ăn cơm hoặc bất kì đồ ăn nào sau 7h
    sáng có thể ăn no, trưa ăn ít, tối ít
    uống nhiều nước lọc
    và hơn hết nên luyện tập TDTD thì chắc hẳn bạn sẽ giảm cân nhanh thôi
    chúc bạn khỏe đẹp

10. yen vy 95

yen vy 95 New Member

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Không nên nha chị. Vẫn ăn uống bình thường với kết hợp gym hay chạy bộ nha chị. Chứ không lại đau bao tử này nọ đó chị