Hỏi đáp về dịch vụ nâng ngực thẩm mỹ tại tmv Đông Á?

Có chị nào nâng ngực tại thẩm mỹ viện Đông Á chưa, có uy tín, có đẹp và an toàn ko ah?

Chia sẻ trang này

1. Trà Mi

Trà Mi New Member

• 27 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 119,154 Lượt xem

• 110 Lượt trả lời

Các chị ơi, cho e hỏi có chị nào làm dịch vụ nâng ngực tại thẩm mỹ viện Đông Á chưa, nâng ngực tại thẩm mỹ viện này có đẹp và an toàn ko ah?

E ấp ủ ý định đi nâng cấp vòng 1 của mình từ khá lâu rồi. Bây giờ mới đủ thời gian, tiền bạc cũng như quyết tâm để đi nâng ngực. Nói thực, e ngoại hình ưa nhìn, chiều cao cũng đủ để gọi là chân dài. Duy chỉ có vòng 1 là khiêm tốn đến nỗi nhiều người gọi là phẳng lỳ như sân bay, rồi trước sau như một. Nghĩ mà chán.
    tìm hiếu thấy có tmv Đông Á có vẻ hoành tráng, ko biết chất lượng dịch vụ nâng ngực thẩm mỹ ở đây thì thế nào. e đang nghiêng về tmv này nên muốn nhờ các chị e tư vấn thêm,
    Rất mong nhận được tư vấn của chị e trên diễn đàn.

Các file đính kèm:

2. dungtran

dungtran Active Member

• 346 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Nâng ngực bằng túi ngực an toàn ở thẩm mỹ viện đông á
    Mới nge chị e nhắc khá nhiều đến thẩm mỹ viện nâng ngực nội soi, chứ cũng chưa nge nâng ngực ở tmv này thế nào. Chẹp chẹp. nâng ngực thì chắc là đắt lắm..

3. Lam Chiều

Lam Chiều Well-Known Member

• 247 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Có ai nâng ngực nội soi chưa

Mình nghe nói bên Đông Á nâng ngực bừng túi ngực microthane - loại này ko bị cơ cứng bao xơ với khuôn ngực mềm đẹp tự nhiên. Chưa sử dụng dv ở đây nhưng nghía site thấy chuyên nghiệp lắm, mà pp này từ hoa kỳ đó c ah.

rosinante thích bài này.

4. Giang Trần

Giang Trần New Member

• 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bữa trước đi hội thảo nâng ngực của thẩm mỹ viện Đông Á. thấy bsi giới thiệu pp này. hôm đấy có cả 2 bsi nước ngoài nữa. nge nói chuyển giao công ngệ nâng ngực đang hot ở Mỹ các chị ah.
    Nhưng giá cả thì ko biết thế nào.

5. Hoabantrang

Hoabantrang Active Member

• 226 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Thẩm mỹ viện nâng ngực uy tín

Cái này thì chuẩn, bạn mình vừa nâng ngực bên đông á, nâng ngực bằng túi ngực bề mặt xốp, cũng sau cái vụ dự hội thảo chuyển giao công nghệ đó về nó quyết định làm luôn, nghe xong ưng quá làm luôn.

6. Hoabantrang

Hoabantrang Active Member

• 226 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

nâng ngực bằng túi ngực an toàn tại tmv đông á
    PP này là nâng ngực an toàn bằng túi ngực bề mặt xốp Microthane, an toàn tuyệt đối, đẹp tự nhiên, ko bị co bao, xơ cứng, mềm mại . Quan trọng nhất là có thẻ bảo hành túi ngực trọn đời đó bạn.
    Túi ngực của hãng Polytech
    đc chuyển giap độc quyền cho Thẩm mỹ viện Đông Á

7. Trà Mi

Trà Mi New Member

• 27 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

nghe c nói về thẩm mỹ viện nâng ngực nội soi mà e cũng ham hố quá. nhưng mà chất liệu này liệu có ảnh hưởng gì đến khả năng sinh con hay cho con bú ko chị nhỉ?
    e chưa chồng con gì, nghĩ đến vấn đề này cũng thấy lo lo ý ah. :(

8. NganHa

NganHa Well-Known Member

• 132 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Thẩm mỹ viện đông á ở trên Kim Mã phải ko các chị, hôm nọ e có việc đi qua nhìn ngoài hoành tráng lắm ah, thẩm mỹ viện nâng ngực này chắc cũng đầu tư đấy ah

9. Mẹ Tôm

Mẹ Tôm Active Member

• 268 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Thấy bảo đây là do ngân hàng Đông Á đầu tư cơ mà, số vốn lớn nên trông hoành tráng là phải rồi. :D

10. Alice

Alice Active Member

• 722 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Chỗ này mình thấy cũng bình thường, chấp nhận được nhưng ko đc nổi bật. Nếu bạn nào yêu cầu cao khi thẩm mỹ viện nâng ngực chắc sẽ cảm thấy đôi chút ko hài lòng

kiukute thích bài này.

11. thanhhuyen208

thanhhuyen208 New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ko phải đâu chị ơi. tmv này do 1 bsi Việt kiều, ở Mỹ về đầu tư.
    thấy bảo cũng có mời cả các bsi làm ở Hoa Kỳ về nữa, bsi ở đây toàn người giỏi hay sao ấy các chị ah.
    nâng ngực ở tmv đông á cũng là đc chuyển giao từ Hoa kỳ đó ah

12. Bà mẹ trẻ

Bà mẹ trẻ Active Member

• 656 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Thế cơ à? Vậy chắc họ làm cũng tốt, nhưng mình sợ bác sĩ nước ngoài làm thì dịch vụ đắt thôi bạn ạ

13. namlun

namlun Member

• 91 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Không biết có bác sĩ nước ngoài hay ko nhưng mình thấy giá dịch vụ ở Đông Á ko phải dạng cao so với các tmv khác. :) Như dịch vụ hút mỡ của họ còn thấp hơn ấy

kiukute thích bài này.

14. HaiLua

HaiLua Active Member

• 188 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Nhiều c e có nhu cầu nâng cấp vòng 1 ghê nhỉ
    Mình muốn cho vơi bứt đi mà kod dc nè

15. ThaiPhuong

ThaiPhuong Active Member

• 498 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Đến tmv cũng vơi bớt đc mà bạn. :v CHo to ra thì khó chứ nhỏ lại dễ hơn nhìu

16. namlun

namlun Member

• 91 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Hix, nhiều người muốn to ra còn ko đc mà bạn lại muốn nhỏ đi là sao? :-ss Mình cũng đang lo lắng vì vòng 1 của mình nhỏ xíu nè. :( đang ko biết làm cách nào để ngực to đây

17. Minhhanh

Minhhanh Member

• 43 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

mấy chị này lại đoán bừa à? sao e ko thấy thông tin có bsi Việt kiều về đầu tư nhỉ?
    chỉ biết là mời bsi ở mỹ về làm thôi. nâng ngực ở đây thì e ko biết nhưng trc e cũng đến đây làm rồi. thấy cũng rất tin tưởng

18. duytran

duytran Member

• 30 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

sao mấy bạn nữ cứ thích nâng ngực thế nhỉ?Công nhận là nâng ngực nhìn sẹc xy nhưng đồ giả là không thích rồi.Thật còn chẳng ăn ai nói gì dến giả

19. dungtet

dungtet Member

• 28 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Re: Có ai nâng ngực nội soi chưa?

mình mới đi nâng ngực nội soi bạn ạ,sau thời gian chờ đợi bây giừongực đẹp tự nhiên, căng tròn, mềm mại mà hay nhất là các bác sỹ cam kết là không ảnh hưởng đến việc nuôi con, cho con búvà không làm mất cẩm giác vùng ngực. Mình bỏ cho Đông Á 1 phiếu

minhdo thích bài này.

20. minhdo

minhdo Active Member

• 321 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Thẩm mỹ viện nâng ngực nội soi

thank mẹ Dungtet nhiều nhé,thế mà e cứ lo nâng ngực sẽ ảnh hưởng đến việc cho con bú sau này, nên cũng lo với lăn tăn lắm.