Có chỗ nào cho niềng răng trả góp không mọi người ơi?

Có chỗ nào cho niềng răng trả góp không mọi người ơi?

Chia sẻ trang này

1. Kim Dung

Kim Dung New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 13,175 Lượt xem

• 22 Lượt trả lời

Chi phí niềng răng mình biết là rất đắt, phải tầm 30tr, mình ko có đủ khoản tiền đó ngay để đóng cho các nha khoa nếu làm. Có bạn nào biết chỗ nào cho niềng răng trả góp ko chỉ cho mình với, mình muốn niềng răng cho bé nhà mình, răng bé mọc lung tung quá mà kinh tế lại khó khăn. :(

Mình ở HN.

2. Hoài Phương

Hoài Phương Member

• 522 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Hix, có 30tr thôi mình nghĩ họ ko cho trả góp đâu. :( Đành cố gom đủ thôi bạn ạ

3. dungtran

dungtran Active Member

• 346 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

làm gì có chỗ nào có dịch vụ niềng răng trả góp chứ nhỉ?
    mình chỉ nge thấy có mua xe máy, máy tính trả góp thôi ý o_O

4. Zune

Zune Active Member

• 596 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Niềng răng trong 2 năm cơ mà, bạn thử thương lượng với nha khoa cho trả góp xem, tất nhiên trả góp thì bạn sẽ mất nhiều chi phí hơn.

5. hiennt1989

hiennt1989 Member

• 66 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

có đấy bạn ah.
    nếu bạn chủ thớt ở HN thì đến niềng răng ở nha khoa happy smilesland xem. thấy bảo ban đầu chỉ phải trả 1/2 chi phí
    còn lại 1/2 thì có thể chia ra, trả dần làm 4 lần.
    kể ra cái dịch vụ này cũng hay nhỉ.

6. Rinni

Rinni New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chỗ này thấy bảo rất uy tín thì phải, cơ sở của họ trông hoành tráng lắm đúng ko bạn?

7. doanhdoanh

doanhdoanh Member

• 311 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Bạn thử đến nha khoa Hoàn Mỹ xem. mình thấy chỗ này cũng cho niềng răng trả góp đó, lãi xuất cũng thấp nữa

8. Hoa hồng trắng

Hoa hồng trắng Active Member

• 594 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Liệu họ có cho lãi xuất 0% ko nhỉ? :p Được thế thì tốt quá.

9. Lina

Lina Active Member

• 712 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Không có chuyện lãi suất 0% đâu bạn, họ có dịch vụ trả góp là đc lắm rồi. nếu lãi suất như thế thì họ ăn bằng gì chứ.

10. MySun

MySun New Member

• 17 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em nghĩ chẳng có nơi nào cho mình niềng răng trả góp đâu mẹ nó ạ, mà có thì họ cũng lấy lãi giống như mình đi mua những loại trả góp khác tính ra còn đắt hơn nhiều ý. Theo em nghĩ mẹ nên vay tiền người thân để đi làm cho bé rồi trả từ từ cho họ cũng được.

11. Mẹ Ori

Mẹ Ori Member

• 68 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

nha khoa niềng răng trả góp đó mẹ, hình như trả trước 5tr còn lại mỗi tháng trả 1,2tr gì đó. Em đọc được quảng cáo này lâu lâu rồi nên cũng không nhớ tên nha khoa nữa:D. Nhưng hình như hiếm có nơi cho mình niềng trả góp lắm.

12. Huong Pham Minh

Huong Pham Minh New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nha Khoa Thái Dương ở Q1 đối diện Nhà Thờ Tân Định có Trả góp trong 6 tháng đó em. Chỉ trả 50% khi bác sẽ gắn xong khí cụ niềng răng và 50% còn lại trả trong 6 tháng. Chị niềng răng con chị năm ngoái thấy kết quả tốt lắm và BS Nga làm tốt lắm. Giá lại rẻ nữa có 23.9 Triệu niềng niễng 2 hàm. Còn 1 hàm giá 1/2 hoặc ít răng thì chỉ 5-7 Triệu thôi. Nghe nói có giảm thêm cho học sinh, sinh viên và Giáo viên.

Em thử vào website tham khảo thêm nhé để liên lạc tư vấn nếu cần ở http://thaiduongnhakhoa.com

13. troixanhmaytrang

troixanhmaytrang New Member

• 22 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Hiện nay, các nha khoa tại Tp HCM đều có chế độ thanh toán rất linh hoạt, chia làm nhiều lần và không hề tính thêm lãi suất gì đâu. Bạn cứ yên tâm mà đến tư vấn nhé!

14. ngochan993

ngochan993 Active Member

• 253 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

mình thấy bây giờ nhiều nơi trả góp mà

15. hongdung028

hongdung028 Member

• 180 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

mình cũng đang tìm đây

16. Nguyenmaiphuong

Nguyenmaiphuong Member

• 58 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

giá niềng răng ko hề rẻ tý nào nên qdinh niềng răng thì kiểu gì cũng cần gom đủ lúa

17. trangneo

trangneo New Member

• 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình vừa niềng ở Nha Khoa Lạc Việt, chỗ 74 tây sơn, chỗ đó có cho trả góp, mình chỉ phải trả trước 50%, còn lại 50% thì thanh toàn dần từng tháng 1, với cả giá cũng rẻ hơn nhiều nơi khác.

18. Mẫu Đơn

Mẫu Đơn Active Member

• 160 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

có mà bạn. Đợt trước con bạn e cũng đi làm trả góp đây... mỗi lần đến chỉnh rang là lại thanh toán vài triệu gì đó

19. Angela

Angela Active Member

• 135 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

có nhé. Đa số các phòng khám hiện nay đều cho mình trả góp nếu làm các dịch vụ nhiều tiền bên họ nhé

20. Patchim

Patchim Member

• 46 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hihi. giờ các dịch vụ năng động quá nhỉ, ngay cả niềng răng cũng có trả góp nữa