Có địa chỉ nào niềng răng uy tín ở Hải Phòng không?

Có địa chỉ nào niềng răng uy tín ở Hải Phòng không?

Chia sẻ trang này

1. linhphuongle

linhphuongle New Member

• 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 2,272 Lượt xem

• 10 Lượt trả lời

Chào các mẹ! Tình hình là răng em khấp khểnh quá, cái thò cái thụt. E tính đi niềng lâu rồi mà chưa có thời gian, nhưng ko niềng thì ế quá, ko lấy đc chồng mất :))) nên giờ e quyết tâm niềng.

E đang băn khoăn không biết liệu có địa chỉ nào niềng răng uy tín ở Hải Phòng ko. Cô bạn em thì khuyên nên lên Hà Nội niềng cho đảm bảo, tha hồ chọn nha khoa chất lượng mà bác sĩ giỏi, nhưng e đi làm suốt ngày, đc nghỉ mỗi cuối tuần, nếu lặn lội lên đấy thăm khám các thứ thì hơi ngại, dù ko xa lắm nhưng cũng mất thời gian ý ạ.

Vậy mẹ nào biết chỗ nào niềng răng uy tín, chất lượng ở HP thì giới thiệu giúp em với. Em cảm ơn ạ!

tuntrannay thích bài này.

2. hienchu

hienchu New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trc e niềng ở HP bị hỏng, phải lên HN khắc phục vs niềng lại đây :< Nên có j c cứ lên HN cho chắc ăn

3. khanhlinhnguyen

khanhlinhnguyen New Member

• 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

ui nàng niềng ở đâu đấy, để t biết mà tránh :O

hienchu thích bài này.

4. hienchu

hienchu New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thôi nói ra lại ko hay chị ạ, chị muốn biết thì ib em nhé. Tại hồi đấy e tham rẻ nên niềng chỗ phòng khám bé ấy ạ, nên nếu có điều kiện thì c lên HN mà làm, ko thì tìm chỗ nào thương hiệu lớn, uy tín 1 tí, chế độ bảo hành các thứ rõ ràng vào ạ.

5. khanhlinhnguyen

khanhlinhnguyen New Member

• 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

oki, mình cũng nghĩ thế nên đang băn khoăn khoản địa chỉ niềng răng uy tín ở Hải Phòng lắm.

6. tuntrannay

tuntrannay New Member

• 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ui lên HN làm gì cho vất vả ra chị. Niềng răng này còn phải điều chỉnh lực kéo thường xuyên, 1-2 tuần/lần cơ, vừa mất thời gian tiền bạc mà bác sĩ cũng không theo dõi được sát sao tình trạng của mình ấy. Nếu có bung tuột mắc cài hay biến chứng gì thì bác sĩ cũng không xử lý ngay đc. E thấy tốt hơn hết là c tìm địa chỉ nào uy tín 1 tí ở HP làm cho tiện :D

tuongvi thích bài này.

7. dieuhuonghn

dieuhuonghn Member

• 112 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

vậy mẹ nó có biết địa chỉ nào uy tín 1 tí ở Hải Phòng ko gthieu giúp e vs ạ

8. tuntrannay

tuntrannay New Member

• 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

em thì ko niềng răng nhưng trc có bọc răng sứ ở chỗ nk Paris đường Tô Hiệu, Hải Phòng, thấy phòng khám cũng khang trang, sạch đẹp mà bác sĩ cũng giỏi, chuyên môn cao lắm. giá rổ hơi chát so với mặt bằng chung ở đây nhưng chất lượng dịch vụ với chăm sóc khách hàng tốt lắm. c tham khảo nhé.

9. tuongvi

tuongvi Active Member

• 300 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

e vừa search gg thấy cái nha khoa này là chuỗi hệ thống tiêu chuẩn pháp, có cả cơ sở ở Hà Nội vs HCM c ạ, kbiet mình muốn bs trên HN về Hải Phòng niềng răng cho có đc ko nhỉ, em ko lo chi phí lắm, chỉ cần đảm bảo an toàn vs kqua đẹp là oki rồi ấy.

10. tuntrannay

tuntrannay New Member

• 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình thấy mấy e nhân viên tư vấn niền răng ở Hải Phòng bảo là thỉnh thoảng có bs trên HN về làm, nhưng đợt đấy mình làm BSi tại cơ sở, thấy cũng giỏi vs chuyên môn cao phết nên mẹ n yên tâm nhé.

11. tuntrannay

tuntrannay New Member

• 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn