Có dịch vụ tẩy trắng răng tại nhà không mọi người ơi ?

Có dịch vụ tẩy trắng răng tại nhà không mọi người ơi?

Chia sẻ trang này

1. BoCongAnh

BoCongAnh New Member

• 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 5,063 Lượt xem

• 24 Lượt trả lời

2. Gigi

Gigi Active Member

• 535 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Nên đến nơi họ làm cho chứ bạn, tẩy tại nhà thì bác sĩ ko đủ dụng cụ làm sao mà làm tốt được???

3. Tình Nhi

Tình Nhi Member

• 104 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Tẩy trắng răng đồ nghề cũng ko có gì nhiều, bạn trả họ đủ tiền công thì họ đến nhà làm ngay thôi bạn ơi, nhưng mình nghĩ sẽ rất đắt đấy

4. HangNgaTran

HangNgaTran New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Họ còn việc của họ nữa, đi làm cho mình họ sẽ bỏ nhiều công việc ở phòng khám của họ nên phải trả giá rất cao thì họ mới làm, thế thì thà đến đó làm còn hơn

5. Jily

Jily Active Member

• 339 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Làm gì có dịch vụ tẩy trắng răng tại nhà, họ làm tại chỗ chứ đâu đi làm linh tinh, ko đảm bảo chất lượng nữa.

6. Lina

Lina Active Member

• 716 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Mình cũng chưa bao giờ nghe nói đến dịch vụ đó, nhưng có lẽ trả nhiều tiền thì họ sẽ đến thôi chứ có gì đâu

7. Thu Hoa

Thu Hoa Active Member

• 503 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Cái này là mình tự tẩy trắng tại nhà hoặc mua dụng cụ tẩy trắng tại các trung tâm nha khoa thôi bạn, chứ bác sĩ họ ko đến tận nhà tẩy trắng răng cho bạn đâu

8. WhiteRose

WhiteRose Member

• 111 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Tẩy trắng tại nhà là mình tự làm đó các bạn chứ ko phải bác sĩ đến nhà làm cho đâu. :p Mọi người hiểu lầm rồi

9. Thúy Nguyễn

Thúy Nguyễn Member

• 58 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình nghĩ có 1 số nơi họ có dịch vụ tẩy trắng răng tại nhà cho mình nhưng có khi không được đảm bảo đâu bạn, nếu muốn tẩy trắng răng thì mình nên ra các phòng khám nha khoa làm hơn. Ở đó họ có đầy đủ thiết bị làm cho mình chứ làm tại nhà làm sao họ mang hết đồ đi được.

10. APONA

APONA New Member

• 12 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Tẩy trắng răng tại nhà là gói tẩy trắng bao gồm các bước khách hàng đến phòng khám nha khoa lấy dấu làm máng tẩy, kèm theo các ổng thuốc tẩy, về nhà rồi tự bôi thuộc vào máng để ngậm cho trắng răng.

Tuy nhiên khuyến khích bạn nên dùng gói tẩy trắng tại Nha khoa kết hợp tẩy tại nhà (để duy trì).
    Các bước gồm:
    + Nha sĩ sẽ kiểm tra tình trạng răng miệng, lấy vôi răng nếu cần thiết
    + Dùng thuốc tẩy tại ghế kết hợp chiếu đèn. Ngay khi răng tẩy xong tại phòng khám, bạn sẽ nhận ra sự khác biệt trước và sau khi làm
    + Kèm theo lấy dấu làm máng tẩy và vài ống thuốc về nhà để bạn tẩy duy trì khi cần.

Thường tẩy trắng tại ghế kết hợp duy trì giá khoảng 2.000.000

P/S: nên hỏi các phòng khám dùng loại thuốc tẩy gì, search nguồn gốc , date rõ ràng trước khi quyết định nhé bạn

11. PhươngMaiChi

PhươngMaiChi Member

• 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tẩy trắng răng tại nhà bạn dùng mặt trong vỏ chuối chín hoặc dùng chanh, bột soda ý, mấy cách này cũng giúp làm trắng răng mà việc gì phải mời bác sĩ nha khoa về tận nhà làm cho tốn tiền lại chưa chắc đã đảm bảo bạn ak:p

12. LeHong

LeHong New Member

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mua thuốc tẩy trắng về nhà tối vừa năm ngủ vừa ngậm thuốc tẩy trắng đi :)

13. buihongthuan75

buihongthuan75 New Member

• 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tẩy trắng tại nhà là loại tẩy trắng ngậm máng tại nhà mn ạ. nhưng phải thường xuyên sử dụng đều đặn nếu không sẽ k đạt hiệu quả đâu

14. Đặng Thu Thảo

Đặng Thu Thảo Member

• 64 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Làm gì có bác sĩ nào chịu đến tận nhà tẩy trắng răng cho mình chứ, không có dịch vụ này đâu thớt ơi.Chỉ có cách là thớt ra nha khoa để họ làm cho thôi, không thì thớt thử mua bột baking soda về đánh xem thế nào. Mình đọc báo thấy họ nói bột này giúp tẩy trắng răng tốt lắm đấy.

15. tranbinhtrongst88

tranbinhtrongst88 New Member

• 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có bạn nhé, nhưng tốt nhất là bạn nên pk nha để làm sẽ tốt hơn cho bạn

16. troixanhmaytrang

troixanhmaytrang New Member

• 22 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

tẩy trắng răng tại nhà là bạn sẽ tự làm tại nhà chứ không phải BS đến nhà làm cho mình đâu bạn à. Đầu tiên bạn cũng cần đến nha khoa, BS sẽ lấy dấu theo hình dáng răng của bạn trước, sau đó bạn sẽ có một cặp khay trong theo hình dáng và kích thước răng của mình. Bs giao khay và hướng dẫn bạn sử dụng gel tẩy trắng tại nhà. Thông thường bạn sẽ thấy răng mình trắng lên trong khoảng 5-7 ngày sử dụng. Bạn đến trung tâm nha khoa Dr. Hùng đường Cống Quỳnh Q1 để tư vấn thử nhé. Mình cũng đã tẩy trắng ở đây rồi.

17. Thúy Nguyễn

Thúy Nguyễn Member

• 58 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình hỏi qua rồi, chẳng có nha khoa nào có dịch vụ tẩy trắng răng tại nhà đâu, chỉ có cách ra nha khoa làm thôi bạn. Mà giờ có nhiều cách tẩy trắng răng bằng thiên nhiên đấy, sao thớt không thử áp dụng xem thế nào.

18. ThuyVu

ThuyVu Member

• 60 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Tốt nhất là mua bột baking soda về đánh cho trắng thớt ạ. làm dịch vụ tẩy trắng răng tại nhà có khi còn đắt hơn là mình ra nha khoa ý.

19. Angel Love

Angel Love New Member

• 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng nghĩ chẳng có phòng nha nào có dịch vụ tẩy trắng răng tại nhà, dụng cụ máy móc phức tạp họ mang đi sao được. Nếu có thì chắc giá phải gấp đôi, gấp 3 so với ra tận phòng nha làm mất.

20. HiềnNguyễn

HiềnNguyễn Member

• 37 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Có dịch vụ tẩy trắng răng tại nhà đó thớt, trước mình đi làm răng bên nha khoa hoàn mỹ thấy dịch vụ của họ có tẩy trắng răng tại nhà 1tr5, mình mua khay về ngậm tẩy trắng thì 500k. Thớt thử tìm hiểu xem thế nào.