Có loại kem triệt lông vĩnh viễn nào hiệu quả không ạ?

Có loại kem triệt lông vĩnh viễn nào hiệu quả không ạ?

Chia sẻ trang này

1. Ytimua

Ytimua New Member

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 129,833 Lượt xem

• 45 Lượt trả lời

2. Pth941

Pth941 Active Member

• 611 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Mình thấy mọi người hay dùng loại kem tẩy lông Veet này bạn này. Không biết dùng kem này triệt lông chân vĩnh viễn có hại không nhỉ?

3. lananhhoang

lananhhoang New Member

• 21 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

đến thẩm mỹ viện còn k có pp triệt lông vĩnh viễn nữa là bôi kem bạn ơi :D mình thấy không có loại nào triệt được vĩnh viễn đâu nhé !

4. lazycat

lazycat Member

• 48 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

mình thì thấy k có thuốc triệt lông vĩnh viễn đâu, may ra bạn mua miếng tẩy lông về dùng thì còn có khả thi hơn nhiều đấy. chứ triệt lông vĩnh viễn cũng không tốt mà

Meetee thích bài này.

5. Meetee

Meetee Member

• 54 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Các mẹ mà dư dả tài chính thì cứ đi wax, nhưng mà em thấy wax xong 2 ngày sau đã lên rồi thì hơi lạ đấy. Đợt đầu tiên em wax phải đến 2 tuần sau nó mới bắt đầu mọc lại cơ ạ, những lần sau thì nhanh hơn.
    Tuy nhiên, em xin khẳng định cái quảng cáo sau khi wax bao nhiêu lần thì số lượng lông nhạt màu và giảm đi 70% và hoàn toàn không tin tưởng được đâu ạ. EM đã mua cả một hộp wax về nhà hì hục từ làm lấy bao nhiêu lần liền, thế mà bi giờ vẫn đâu hoàn đấy, em ngại rồi, sợ đau nữa nên quay ra dùng kem tẩy lông, cũng lâu lâu cần hoành tráng thì mới dùng một lần thôi ạ.

Mai Mai thích bài này.

6. nhomaingayay

nhomaingayay Member

• 119 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình nghe nói kem triệt lông vĩnh viễn Kalo là loại kem triệt lông vĩnh viễn đấy bạn ah. Với hầu hết mọi người, sau khoảng 6 tháng, 50% lông sẽ biến mất và trong vòng 1 năm tất cả lông sẽ không còn xuất hiện nữa. Kalo cũng rất an tòan vì công thức của nó được chiết xuất hoàn toàn từ thiên nhiên đấy

7. Bà Tưng

Bà Tưng Member

• 85 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Kalo ấy hả? giá bao nhiêu bạn ơi? mình cũng thấy khá nhiều người nói vể thuốc này. định mua về dùng thử xem thế nào. cơ mà thuốc này của nước nào thế ? Liệu thuốc này triệt lông vĩnh viễn có tốt không?

8. Alice

Alice Active Member

• 722 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Mình chưa thấy loại kem triệt lông vĩnh viễn nào hiệu quả cả, hiệu quả nhất có lẽ là đến tmv, qua vài lần dùng công nghệ New Elight là khỏi, nếu ko thì tự làm các miếng wax lông tại nhà cũng tốt lắm

9. ngayaybaygio

ngayaybaygio Member

• 122 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Kem triệt lông vĩnh viễn Kalo này của nước Mỹ thì phải? Giá của nó đắt thì thôi rồi. Một lọ bình thường trên 1tr cơ. Nếu không thì mình thấy bạn dùng kem tẩy lông veet cũng được. Giá chỉ tầm 200-300 ngàn mà hiệu quả cũng được 2-3 tuần đấy

10. Lan Anh Phạm

Lan Anh Phạm Member

• 100 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Kem triệt lông vĩnh viễn kalo này có thành phần gì mà lại triệt lông vĩnh viễn được bạn nhỉ? Bình thường kem triệt lông làm lông tự rụng là mình đã thấy lo lắng về độ an toàn của nó rồi. Đằng này còn triệt lông vĩnh viễn nữa. Không biết kalo có thành phần gì mà khiến cho lông không mọc sau một năm nữa nhỉ?

11. Kìu non

Kìu non Active Member

• 665 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Bạn chủ thớt mơ mộng quá, làm gì có cái gì triệt vĩnh viễn được chứ. Kem triệt lông thì càng không, đến tmv họ còn ko triệt lông được vĩnh viễn nữa là

12. Hoa hồng trắng

Hoa hồng trắng Active Member

• 535 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Triệt lông chân vĩnh viễn có hại không? Mình thấy bảo kem tẩy lông làm lông tự rụng đấy, mình nghe thấy ghê ghê, chả biết có ảnh hưởng xấu gì đến làn da hay ko nữa

13. Boong12

Boong12 Member

• 75 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Không sao đâu bạn, kem triệt lông làm yếu sợi lông và rụng đi thôi, sau này sẽ mọc sợ khác như bình thường. :D Chỉ có tác dụng trong 1 thời gian thôi mà.

14. Mẹ Tôm

Mẹ Tôm Active Member

• 268 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Triệt lông rồi vẫn mọc lại bình thường ấy à. liệu nó có làm tổn hại đến lỗ chân lông ko nhỉ? mình sợ dùng nó lại làm hại lỗ chân lông. sau này..... :(

15. Bé Khủng Long

Bé Khủng Long Member

• 117 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Em chưa thấy ai nói gì về kem triệt lông chân vĩnh viễn làm hại lỗ chân lông chị ah. Chỉ có trường hợp dị ứng với kem tẩy lông thì ngứa và nổi mẩn đỏ thôi ah. Mà dị ứng khi dùng mỹ phẩm cũng là chuyện bình thường rồi

16. thocon

thocon Member

• 121 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Ui mua kem triệt lông về mà bị dị ứng là tèo téo teo rồi đấy bạn. Không dùng được thì phải bỏ đi mà. Bình thường mua veet hay cleo còn có mấy trăm ngàn chứ kalo cote ở trên thì đắt quá :(

17. toicodon

toicodon Member

• 118 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Kem tẩy lông Fem thì sao hả mọi người? Nghe nói nó chiết xuất từ trái bơ nên cũng an toàn mà giá cả cũng rẻ lắm ^.^ Không biết có hiệu quả bằng veet hay cleo không nhỉ? mà theo em thấy thì Cách làm rụng lông chân tự nhiên vừa tốn ít tiền lại cũng đem lại sự hiệu quả mà không phải lo hàng thật hay hàng giả.

18. Linh tinh lắm

Linh tinh lắm Active Member

• 534 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Kem triệt lông thì ko vĩnh viễn được đâu mọi người nhé, sau 1 thời gian lông sẽ mọc lại đó.

19. giotnangbenthem

giotnangbenthem Active Member

• 435 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Dùng cái gì thì sau 1 thời gian lông cũng sẽ mọc lại thôi bạn ơi. Dùng kem triệt lông thì không đau như wax nên là cái ưu điểm lớn nhất rồi.

20. Nguyễn Thị Thu Hà

Nguyễn Thị Thu Hà Member

• 96 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình cũng thấy mọi người dùng kem tẩy lông chủ yếu vì nó không đau. Mà dùng các loại kem tẩy lông thông thường mình đã thấy tốn kém rồi chứ chưa nói đến dùng loại kem tẩy lông vĩnh viễn đâu -_-