Quần độn mông và hông triumph,mình dùg rồi thấy thíh lắm

Có mẹ nào đã dùng thử quần độn mông Triumph chưa? Thích lắm nhé

Chia sẻ trang này

1. Tuni

Tuni Active Member

• 812 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

• 179,600 Lượt xem

• 30 Lượt trả lời

Cách đây 2 tháng mình có mua 1 chiếc quần độn mông của Triumph để mặc trong đám cưới đứa em, trước đó mình cũng có dùng vài lần mấy loại quần độn mông rồi nhưng mặc vào trông không ra sao nên bỏ đi. Hôm đó vì đám cưới em mình nên quyết đầu tư hẳn hàng xịn, dùng của Triumph thấy khác hẳn các mẹ ạ. ^_^

Lần đó mình diện chân váy kiểu bút chì, ôm sát mông và chân mà, có chiếc quần độn mông Triumph bên trong trông vòng 3 của mình đẹp hơn hẳn í. :"> Ông xã mình hôm đó còn mắt tròn mắt dẹt nhìn vợ kiểu không hiểu vì sao cơ. :v Tại mình mua mình diện có nói gì cho ông ấy biết đâu.

Mặc thích thật, nhưng mặc được có vài lần là không dùng được nữa các mẹ ạ, giặt xong là bị biến dạng luôn. Giờ mà mặc chắc nhìn khó coi lắm. Sau đó mình mới biết loại quần này chỉ nên diện trong những dịp đặc biệt thôi, mặc liên tục gây bí bách, khó chịu lắm.

Hôm qua mình mới đi mua 1 cái nữa để hôm tới đi ăn cưới cô bạn thân, rút kinh nghiệm lần này chỉ mặc trong những dịp cần thiết thôi. :D Mình đang dùng loại quần độn mông Thiumph bằng silicon, hôm đi mua thấy mấy em bán hàng giới thiệu cả mấy loại quần bằng chất liệu khác nữa nhưng lần trước mua quần bằng silicon thấy ổn nên mình không dám mạo hiểm, vẫn chọn silicon. Không biết quần độn mông bằng chất liệu khác thì như thế nào các mẹ nhỉ?

À, còn một điều nữa là mình mua mấy cái quần độn mông nữ của Triumph này với giá chỉ tầm 100k thôi, không biết đó có phải là hàng thật không nhỉ? Dùng cũng thấy thích nhưng được có vài lần. Thấy có người mua hẳn loại quần 4-500k, không biết có được lâu hơn không nữa.

2. Hoa hồng trắng

Hoa hồng trắng Active Member

• 597 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Của Triumph mà có 100k thôi à? Sao rẻ thế hả bạn? bạn mua ở đâu thế chỉ mình với. :D

3. Mỹ Vân

Mỹ Vân Member

• 71 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Mình hơi nghi ngờ về giá cả, liệu bạn có bị mua quần độn mông hàng fake ko?

4. lovelove

lovelove Active Member

• 567 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Mình dùng của Triumph rồi, nói chung rất thích. :D Mặc thấy thoải mái dễ chịu hơn mấy loại lởm lởm nhiều bạn ạ

5. Zing87

Zing87 Member

• 246 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Có bạn nào thử quần độn mông của Elize chưa? mình thấy hãng này cũng tốt lắm. :D Mình có 1 cái đấy

6. Nhớ anh

Nhớ anh Member

• 35 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Giá hãng này còn đắt hơn Triumph thì phải, vào siêu thị ngó nghiêng mấy lần rùi mà

7. Pth941

Pth941 Active Member

• 633 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Hàng đồ lót của Triump là chuẩn nhất rồi. Các bạn cứ yên tâm dùng đi. :D Thương hiệu nổi tiếng toàn thế giới rồi mà. Mà có vẻ phụ nữ mông to thì đc nhiều cái hay sao mà nhiều bạn thích dùng quần độn mông thế nhỉ?

8. ngocdiepntt

ngocdiepntt Active Member

• 261 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

nổi tiếng toàn thế giới thì chắc là mắc rồi nhỉ? Bạn có biết giá chuẩn của nó là bao nhiêu không? ở Hà Nội chỗ nào có thương hiệu này nhỉ?

9. Hoa hồng trắng

Hoa hồng trắng Active Member

• 597 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Bạn ra các dãy phố chuyên bán quần áo như Cầu Giấy, Chùa Bộc là có, 1 phố có khi vài đại lý. Giá cả quần lót độn mông của Triumph cũng ko đắt lắm, loại rẻ chỉ tầm hơn 100k thôi

10. kieumax

kieumax New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có cảm giác bất tiện không mẹ nó ơi?

11. HoaiXuan

HoaiXuan Member

• 153 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Mình mặc quần độn mông 1 lần rồi, bí bách khó chịu kinh, lại là mùa hè nữa nên nóng lắm. :( Lần sau chả bao giờ mình mặc nữa, thà để mông lép còn hơn

12. bongxinh

bongxinh Member

• 70 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Muốn mua quần độn mông, ở Hà Nội có chỗ nào phân phối hàng triump k? Tiền nong k thành vấn đề quan trọng là mua được hàng chuẩn thôi :D

13. Nam Phương

Nam Phương Member

• 216 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Bạn ra BigC hoặc Parkson nhé, các trung tâm thương mại lớn đều có đại lý của Triumph ở đấy

14. maikhanh89

maikhanh89 New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hình như mẹ mua phải hàng fake thật rồi đấy ạ, lúc trước em cũng bị như thế vào có hỏi admin của fanpage Triumph và nhận được câu trả lời thế này nè:

“Để xác định hàng thật hay giả cần phải xem xét cụ thể sản phẩm về tình trạng hàng hóa, nơi mua, và cụ thể đó là loại sản phẩm gì…. Khi mua hàng Triumph, bạn cần kiểm tra sản phẩm phải có đầy đủ các loại nhãn sau:

Nhãn giấy (Paper tag): Được đính vào sản phẩm, hiển thị nhãn hàng của sản phẩm đó. Trên nhãn giấy có:

- Ghi mã hàng, kích cỡ, mã màu của sản phẩm và mã vạch (bar code).

- Phía sau nhãn giấy ghi rõ địa chỉ của công ty Triumph , và địa chỉ nơi sản xuất ra sản phẩm.

- Tất cả thông tin trên nhãn phải được in bằng ngôn ngữ tiếng Việt chứ không bằng ngôn ngữ khác như tiếng Anh, tiếng Nhật, tiếng Trung quốc, hoặc tiếng Thái Lan ………

- Chữ in trên cả nhãn giấy và nhãn giặt phải luôn sắc nét, rõ ràng, không mờ, không lem mực.

Nhãn giặt (Washing label)

Được may dính vào sản phẩm , nhãn phải còn nguyên vẹn, không bị cắt góc và không bị nhàu nát.

Trên nhãn giặt có:

- Có logo của nhãn hàng, ghi rõ loại sản phẩm (Áo lót nữ, hay quần lót nữ….)

- Mã hàng, tên, kích cỡ và mã màu của sản phẩm (trùng khớp với nhãn giấy)

- Thành phần nguyên liệu, ký hiệu hướng dẩn bảo quản sản phẩm

- Xuất xứ của sản phẩm

- Một số sản phẩm quần lót được đóng gói trong bao bì như hôp , túi Plastic… thì không có nhãn giấy, nhưng bắt buộc phải có nhãn giặt như nêu trên).

Hiện nay, áp dụng công nghệ may hiện đại (công nghệ bonding), nên một số sản phẩm mới sẽ không có nhãn giặt (washing label) mà tất cả thông tin trên sẽ được in trưc tiếp trên sản phẩm.”

Mẹ tham khảo qua ik

15. Mỹ Anh

Mỹ Anh Member

• 120 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Cái này chắc phải note lại, in ra để lúc đi mua thì đối chiếu mới biết đc mà mua hàng xịn. :D

16. Ngọc Hằng

Ngọc Hằng Member

• 139 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

ko đến nỗi thế. :p Bạn chú ý nhớ vài điểm quan trọng thôi, như thế là đc rồi mà. Thực ra kinh nghiệm là quan trọng nhất khi chọn lựa cái này đó

17. Thu Thu

Thu Thu Member

• 127 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Hãng này đắt lắm, ai mà mua đc. :p Thôi cứ Triumph mà xài thôi

18. Red Demon

Red Demon Member

• 284 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Có mỗi Triump có hàng chính hãng ở VN hay sao ấy còn mấy hãng kia toàn hàng xách tay thôi.

phuongchi90 thích bài này.

19. phuongchi90

phuongchi90 Active Member

• 139 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

dùng quần độn mông triumph thích lắm, ủng hộ các mẹ sắm em ấy về dùng

20. Hường.mèo

Hường.mèo New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ở bigc long bien co quan don hong k cac c?