Có nên cạo lông vùng kín hay không? | Page 2

Có nên cạo lông vùng kín không các mẹ ơi

Chia sẻ trang này

1. nhomaingayay

nhomaingayay Member

• 119 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Có nên cạo lông vùng kín không?
    Cái này chắc tùy vào quan niệm và thời đại đó bạn. Bây giờ có nhiều chị/em muốn tẩy lông vùng kín mà. May là đa số chị/em chỉ muốn tẩy bớt đi thôi chứ chưa đến mức cạo sạch như phụ nữ nước ngoài đó.hehe

2. matmun

matmun Member

• 111 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình thấy nên tẩy lông vùng kín vì không chỉ đảm bảo vệ sinh mà còn giúp chị em quyến rũ hơn ^^ Chẳng qua mình lười nên mới không tẩy lông vùng kín thui.hjjj

3. banggia

banggia Member

• 119 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Nếu bạn lười cạo, wax hay dùng kem tẩy lông vùng kín thì có thể đến tmv họ làm cho.hehe. Giờ cũng có nhiều chị đi tmv triệt lông vĩnh viễn vùng kín đó:-<

4. kimngan124

kimngan124 Member

• 113 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn thử gọi hỏi thăm xem : 04.37 47 8828 - 0912 225 130, 04.37 83 5266 - 0947 16 17 18

5. bopvamebop

bopvamebop Member

• 36 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Việc có ảnh hưởng tới sk hay ko thì chủ thớt yên tâm nhé. Công nghệ tlvv dù là cn nào thì cũng chỉ can thiệp đến vài mm vùng gốc lông thôi. Hoàn toàn yên tâm ợ.
    Tớ mới triệt hai nách ở một spa trong khu đô thị Định Công giá rất hợp lý. 990n vnd thôi. Ông xã thấy sạch sẽ và hiệu quả thì đang yêu cầu triệt cả vùng bikini. Xã còn bảo hỏi spa xem có triệt cho nam giới ko để xã cũng triệt. Hihi Đang suy nghĩ.
    Spa dùng công nghệ ánh sáng SHR ổn lắm, không đau nhốt nhốt như elight đâu. Chủ thớt tìm trên mạng vama spa nhé, SHR và diode laser là hai cn mới nhất hiện nay đấy

6. Linh tinh lắm

Linh tinh lắm Active Member

• 536 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Theo mình thì nếu chồng bạn chấp nhận và bạn thích thì nên cạo chứ sao. :D Nhưng mình thấy phụ nữ Châu Á chả mấy ai cạo cả. Có nhiều cách làm sạch lông vùng kín hay lắm đó

7. vietanhhy

vietanhhy Member

• 73 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

đúng là khi chồng bạn chấp nhận và cảm thấy kích thích hơn thì có nên cạo lông vùng kín còn không thì thôi. mình thấy vùng kín trơ trọi nhìn khiếp khiếp ý

8. ThuyChi

ThuyChi New Member

• 29 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Chào bạn
    hôm trước mình có đọc tại đây một số bài viết khá chi tiết về tác dụng và tác hại của việc cạo lông vk
    bạn xem có nên cạo lông vùng kín không tại đường dẫn này nhé

9. Mèo vằn

Mèo vằn Member

• 348 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Tẩy lông vùng kín xong ngứa ngáy lắm. Thà ko tẩy còn hơn. Mình thử 1 lần rồi sợ đến già

10. Pipi12

Pipi12 Member

• 145 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nếu đã tẩy thì phải tẩy thường xuyên bạn ơi, cho sạch sẽ luôn. Như vậy sẽ hết ngứa

11. Haphuong88

Haphuong88 New Member

• 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhưng mà nhiều lông em sợ có mùi, là nơi rất lý tưởng để vi khuẩn cư ngụ :(( em sọ chồng chê vì mùi lắm nên cũng hay wax mà nó cứ cứng cứng khi mọc lại.

12. Võ Thị Huyền Anh

Võ Thị Huyền Anh Member

• 30 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

BJ là gì hả chị? Em thấy nhiều anh cũng lạ, người thì thích, nguời thì không thích lông vùng kín :( nhưng em thấy lông vùng kín cũng vướng víu lắm.

13. Voi Còi 199

Voi Còi 199 Member

• 92 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Mình nghĩ là nên, còn tẩy cách nào thì nên lựa chọn kỹ vì cách nào mình cũng thấy có các ưu điểm và nhược điểm riêng. Cạo thì đơn giản nhưng lông mọc lại rất ngứa, wax thì khá đau

14. Võ Thị Linh

Võ Thị Linh New Member

• 18 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Như mình có gia đình thì nó bình thường bạn ạ, còn bạn chưa lập gia đình mình khuyên lên thôi hihi :D

15. Lê Kiều Trang

Lê Kiều Trang New Member

• 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng nhiều quá lắm lúc quan hệ vợ chồng cũng ngại, muốn tẩy lông vùng kín như nào thì mới hiệu quả có bạn nào biết không chỉ mình với.

16. Oanh Oanh

Oanh Oanh Member

• 252 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Bạn có thể tỉa bớt đi cho đỡ rậm rạp. :D Việc này cũng đơn giản í mà.

17. Zune

Zune Active Member

• 563 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Mình sợ cạo lông vùng kín lắm, đau rát mà sau đó lông mọc lại gây ngứa ngáy nữa

18. Aikio

Aikio Active Member

• 696 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Đúng rồi, nên nếu chồng ko nói gì thì cứ để cho tự nhiên bạn ạ. :D

19. lantrang551

lantrang551 Member

• 131 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

cạo sạch đi vệ sinh cho đỡ bẩn

20. aoluahadong

aoluahadong Member