Có nên cắt mí không, cắt mí ở đâu đẹp | Page 2

Có nên cắt mí mắt ko cả nhà ơi? Cắt mí mắt ở đâu đẹp?

Chia sẻ trang này

1. Chimennho

Chimennho Active Member

• 295 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Chuẩn đấy bạn, ko làm đẹp dai nó thèm zô mà ngó vào

2. trunghieu87

trunghieu87 Member

• 49 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

có khi mình phải đầu tư 1 chuyến cho mụ ta di cắt mí không lại nhịn ăn nhịn tiêu để đi cắt mí đến khổ

3. An Hoa

An Hoa New Member

• 15 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Sao minh k thay ai noi ve Kangnam HCM vay? K le minh phai bay ra HN bam mi?

4. yennhi

yennhi New Member

• 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn e mới bấm mí ở KN, cũng ở HCM này c, nhìn đẹp, bấm đc gần 1 tháng rồi mà tự nhiên lắm. c ở hcm thì làm ở hcm, mắc gì phải bay ra HN làm chi cho phiền phức. e thấy bảo cơ sở trỏng này cũng đc lắm đó c.

5. An Hoa

An Hoa New Member

• 15 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Bs Việt Nam làm phải không em? Em show hình cho chị xem với để lấy can đảm đi làm;).

6. Lam Chiều

Lam Chiều Well-Known Member

• 247 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Nếu mí ko rõ hay mí lận, mí làm cho mắt bé thì nên cắt giờ nhiều bs làm mí đẹp lắm. Nhưng mà thắc mắc lắm cắt mí mắt ở đâu đẹp vậy? Mấy dụng cụ làm ở nhà nó cứ nguy hiểm thế nào ấy mọi người ạ lại còn không được lâu dài nữa

7. An Hoa

An Hoa New Member

• 15 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Minh la mi lot, nhung neu lam to qua thi so nhin k ra minh nua, minh da thu dan mi , nhin kinh lam nen chi muon lam ro 1 chut thoi. Minh co may nguoi cat mi to dung nhin gia qua nen van con lo lang, chua biet gui "mat" cho bs nao :(

8. yennhi

yennhi New Member

• 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bsi Việt làm chị ah, mà bạn e làm chứ e cũng ko làm. nhưng e thấy đẹp, nhìn cũng tự nhiên chị a.

9. ngocdiepntt

ngocdiepntt Active Member

• 262 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

thế là có cả bác sỹ nước ngoài làm nữa à,cho chị em xin cái giá đi mẹ nó,e cũng ham hố vụ này

10. An Hoa

An Hoa New Member

• 15 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Bs Han quoc day ban, minh thay gia dang tu 3000 -4000 usd , bam mi thoi da 1500, minh ngat roi:eek:. De minh tham khao ben mimi Clinique, cung toan bao gia usd va bs nuoc ngoai roi se thong bao cho ca nha.

11. xukho

xukho Member

• 56 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Bấm gì mà đắt đỏ vậy tận 1500USD cơ à có nhầm k đấy mình thấy nhiều tmv báo giá có chưa đến 10tr mà đây gần gấp đôi rồi :(

12. Bichngoc021

Bichngoc021 New Member

• 28 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Thời buổi này cắt mắt là chuyện bình thường mà mẹ , mẹ cứ cắt đi sẽ đẹp hơn nhiều cũng ko đau đớn gì nhiều vì nó là tiểu phẩu mà.Theo mình biết thì làm đẹp có bên Bệnh Viện Thanh Vân đó bạn , bạn bè mình làm bên đó nhiều nhìn về đẹp lắm..chúc mẹ có sự lựa chọn ưng ý

13. xukho

xukho Member

• 56 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

May quá mà đọc được thông tin của nàng không mình không biết cắt mí ở đâu đẹp nữa. Mình sẽ đặt lịch làm luôn rồi báo kết quả cho cả nhà nha

14. bongxinh

bongxinh Member

• 71 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Em thấy bấm mí mắt hàn quốc có vẻ đẹp và được ưa chuộng hơn. Em tính đầu tư 1 chuyến đi bấm mí mắt mà không biết có nên bấm mí mắt hàn quốc không nữa :(

15. trangtran91

trangtran91 Active Member

• 275 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

có nên cắt mí mắt không cả nhà nhỉ? em nghe đâu cắt mí cũng chỉ được 1 thời gian ngắn thôi :( cả nhà cho em ý kiến nhé

16. Buồn ơi chào mi

Buồn ơi chào mi Active Member

• 524 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Trường hợp như của bạn thì nên cắt mí mắt rồi, 1 bên bị sụp nhìn lệch và xấu lắm.

17. Aikio

Aikio Active Member

• 711 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

Nếu mắt như bạn chủ thớt thì đi cắt mí là đc đó, cắt cũng nhanh và đơn giản mà. Một loáng là xong, qua mấy tmv như Đông Á cắt mí mắt đi bạn

18. hongthomtb

hongthomtb New Member

• 24 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tớ thấy tmv này cũng được chị em nhắc đến nhiều, hic có nên cắt mí mắt ở Đông Á không các chị em?

19. hoaithu

hoaithu Active Member

• 128 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

tmv này thì có tên tuổi rồi còn chuyện có nên cắt mí mắt không ý thì còn phụ thuộc vào bạn, nếu bạn có đủ kinh tế và thấy cắt mí giúp bạn tự tin thì ngay và luôn thôi. Còn bạn phân vân cắt mí mà có ảnh hưởng không thì nó thật sự là khó vì đã cắt thì chắc chắn nó sẽ bị sưng từ 4~5 ngày.

20. cubin18

cubin18 Active Member

• 227 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Theo tớ thì bạn có nên bấm mí hàn quốc vì tớ thấy con bạn ngồi cùng bàn đại học mớ đi bấm mí về nhìn mắt đẹp hơn bao nhiêu ý