Các mẹ ơi có nên đến thẩm mỹ viện làm đẹp vùng kín không?

Có nên đến thẩm mỹ viện làm đẹp vùng kín không các mẹ?

Chia sẻ trang này

1. thanhtamxv

thanhtamxv New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 2,117 Lượt xem

• 8 Lượt trả lời

Có nên đến thẩm mỹ viện làm đẹp vùng kín không các mẹ? Tình hình là ... :( sinh con mới được 1 năm thôi mà vùng kín của em bị giãn khiến em chẳng thấy không được tự tin khi gần gũi chồng. Nhiều lúc thấy chồng như kiểu trả bài cũng chán, nhiều lần nằm ôm con khóc :'( . Bọn mình còn trẻ, mới có 1 đứa con thôi mà cứ '' trả bài'' kiểu này chắc ... mất
    Cả nhà ơi em có nên đi thẩm mỹ vùng kín không nhỉ? mấy chị bạn bảo đi mà tân trang lại không có ngày mất chồng như chơi.... Help me!

2. maitrangnb

maitrangnb Active Member

• 286 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

chị nên đến thâm mỹ viện làm đẹp vùng kín đi bạn, chứ cứ để tình trạng '' cơm chẳng lành canh chẳng ngọt'' như bây giờ thì k ổn đâu nhé

3. Xuxu91

Xuxu91 Member

• 340 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Nên đi gấp bạn ơi. Đừng chần chừ nữa, sớm ngày nào thì vợ chồng bạn viễn mãn khi gần nhau ngày đó

4. muasaobangbuon123

muasaobangbuon123 New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Làm đẹp vùng kín mình thấy có nhiều cách mà. Các mẹ đừng quá lo lắng. Đê mình bày cho.
    1. Xông hơi vùng kín bằng lá ngải cứu, gừng, tía tô, xả. Vừa thơm vừa sạch lại giúp vùng kín hồng hào, đỡ thâm.
    2. Tập thể dục thu nhỏ vùng kín. Nghe có vẻ lạ đúng không? Cái này mình làm thử nhiều rồi, không khó nhé. Có điều là hiệu quả không cao lắm. Cứ hít vào thật lâu rồi thở ra là đươc.
    3. Phẫu thuật thu nhỏ vùng kín.
    4. Chiếu tia laser làm hồng và trẻ hóa vùng kín.
    Có 5, 7 cách như trên các mẹ cứ làm dần, chả lo chồng chê mà bản thân lại tự tin hơn.

5. vuthaoha

vuthaoha New Member

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị mưa sao băng ơi! Em đã thử tập bài Kegel gì đó như trên mạng dạy rồi mà chẳng ăn thua. Tự em cảm thấy chả có tác dụng gì luôn ấy chị ạ! Có phải em chưa tập đúng động tác và hít thở không đúng chuẩn không nhỉ?

Em cũng định tới tmv nào đó để phẫu thuật thẩm mỹ mà em sợ chồng giận với lại nhiễm trùng nên lại thôi :(

Còn cách nào không chị chỉ giúp em với!

6. Meocon_korea

Meocon_korea New Member

• 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hiện nay ở một số thẩm mỹ viện có các phương thức làm trẻ hóa âm đạo bằng tia Laser không gây đau mà cũng không để lại sẹo rất an toàn và có thể quan hệ lại bình thường trong thời gian nhanh chóng.
    Có các loại phậu thuật như : thẩm mỹ nâng cao khoái cảm tình dục, làm săn chắc âm đạo bằng tia laser, thẩm mỹ thu nhỏ làm hồng môi bé, môi lớn bằng tia laser, v.v.
    Thẩm mỹ trẻ hóa âm đạo không chỉ nâng cao khoái cảm trong quan hệ chồng mà còn có thể ngừa được chứng tiểu són, chứng ra huyết trắng nhiều và triệu chứng khô âm đạo,... chính vì thế bạn nên đến tmv nhận tư vấn cùng các chuyên môn để có thể nhận được sự chẩn đoán chính xác hơn nhé.

7. lynnguyen

lynnguyen Member

• 84 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị tham khảo bệnh viện thẩm mỹ Thanh Vân thử ạ

8. phuong hoa bui dang

phuong hoa bui dang New Member

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có quá ý chứ? đẹp cho mình :))

9. minhtuyet22

minhtuyet22 New Member