Có nên đi nâng mũi, sửa mũi hay không

Có nên sửa mũi, nâng mũi không mọi người nhỉ?

Chia sẻ trang này

1. Oanh Oanh

Oanh Oanh Member

• 251 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

• 42,691 Lượt xem

• 138 Lượt trả lời

Có nên nâng mũi, sửa mũi không cả nhà? Em đọc báo thây nhiều biến chứng liên quan đến nâng mũi cũng sợ ạ.

Mũi mình hơi to 1 tí, mọi người toàn trêu là mũi Quang Thắng. :( Mình muốn sửa mũi, nâng mũi 1 chút cho thon gọn lại. Không biết có nên nâng mũi không, nâng mũi có an toàn không? mọi người nhỉ? :) Trong diễn đàn này đã ai đi nâng mũi chưa ạ? Tư vấn cho em chút đi.

Và nếu đi làm thì giá cả như nào mọi người ơi. Địa chỉ nâng mũi nào đẹp mà các chị thấy ưng ý cũng chia sẻ cho em biết với nhé.

aloha thích bài này.

2. hainguyenda

hainguyenda Active Member

• 249 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

3. dungtran

dungtran Active Member

• 346 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

nếu trông xấu quá + có điều kiện thì nên đi chỉnh sửa nâng mũi bọc sụn b nhé. giờ nhiều ng đi chỉnh sửa mũi lắm. cứ chọn chỗ uy tín mà làm thôi.

4. Thẩm mỹ Hàn Quốc Shimmian

Thẩm mỹ Hàn Quốc Shimmian Member

• 40 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Nếu chiếc mũi của bạn thực sự xấu, khiến cho bạn thiếu tự tin, và làm ảnh hưởng nhiều đến vẻ đẹp gương mặt của bạn, và nếu bạn đủ khả năng kinh tế thì bạn mới nên sửa. Còn nếu mũi chỉ hơi thấp một chút, hơi to một chút (như tiêu chuẩn chung về mũi của người Việt Nam) thì bạn không nên phẫu thuật bạn ạ.

diepvnh thích bài này.

5. diepvnh

diepvnh Active Member

• 254 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Đúng đấy, nếu không đến mức ma chê quỷ hờn thì cứ để tự nhiên cho nó đẹp àm lại đỡ tốn tiền

6. Mai Thu Phương

Mai Thu Phương New Member

• 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thấy bảo ở HN có nhiều tmv uy tín hợp tác với HQ lắm, có thi đến các tmv này sửa mũi đẹp đẹp í là ổn đó bạn Oanh Oanh ạ.

7. buitrami

buitrami Active Member

• 245 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Đúng là anh em nhà bác Quang Thắng :p sửa mũi cũng không ít đâu nhé cũng phải tầm 15tr trở lên đấy

8. aloha

aloha New Member

• 19 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Có nên nâng mũi không, nâng mũi có an toàn không?
    mình cũng cùng sở khổ với bạn chủ top. sống mũi cao nhưng đầu mũi bị to nhìn mất mỹ quan lắm ạ.
    Muốn tìm địa chỉ sửa thu nhỏ cái đầu mũi này ở hà nội chứ ko định nâng.
    Cả nhà ai biết về cái này thì chia sẻ giúp mình nhé! mình cảm ơn

9. minhngoc

minhngoc Active Member

• 287 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

ở Hn có nhiều chỗ người ta làm mũi mà bạn. bạn thử tìm hiểu mấy bên kangnam, xuân hương, green tara coi sao nhé.. thấy mấy bên này mọi ng bảo cũng ổn.

10. aloha

aloha New Member

• 19 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

ừm cảm ơn bạn. cả nhà ai có kinh nghiệm chia sẻ giup mình nhé

11. giolanh.vtc

giolanh.vtc Member

• 180 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

thế thì bạn đi sửa mũi đi cho mũi nó đẹp từ a-z luôn chứ, ngoài hn nhiều tmv lắm bạn à mà bệnh viện cũng có mấy dịch vụ này hay sao ấy. Chị bạn mình làm bên kangnam, chị ý sửa mũi vì sống mũi cao rồi, cánh mũi to bè nên đi thon gọn cánh mũi, làm xong khắc hẳn trc b ah

aloha thích bài này.

12. huongtra

huongtra Member

• 73 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Tớ nghe nói bây giờ có pp nâng mũi s line 3 d đẹp lắm các nàng à, nghe có vẻ như nâng mũi cao cấp ấy :)

13. myuyen

myuyen New Member

• 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nâng mũi s line 3 d sẽ chỉnh hình dáng mũi và nâng mũi toàn diện từ đầu mũi, sống mũi đến trụ mũi để tạo dáng mũi đẹp tự nhiên hoàn hảo vs sự hỗ trợ của thiết bị chụp 3d hiện đại

14. thuhien

thuhien Member

• 38 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Có phải cái pp nâng mũi kangnam được xem trước được kết quả không nhỉ?

15. maithanh

maithanh Member

• 92 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Tình hình là em bị xoang mũi máy năm nay rồi, muốn đi nâng mũi lắm nhưng sợ ảnh hưởng gì thì chết. theo cả nhà thì có nên nâng mũi không, nâng mũi có an toàn không?

16. trangle

trangle Active Member

• 170 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

có nên nâng mũi bạn ạ, theo mình tìm hiểu thì xoang mũi không ảnh hưởng gì đến việc naag mũi hết

17. ThaiPhuong

ThaiPhuong Active Member

• 507 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Nhưng bị xoang thì thường xuyên hắt xì, rồi phải xì mũi, như vậy khéo mũi nhân tạo dễ bị vẹo lắm

18. dungbeo

dungbeo Active Member

• 379 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

có nên nâng mũi không khi mà tmv rồi spa nào cũng quảng cáo nâng mũi đẹp an toàn, vào web của họ đọc xong chẳng biết chọn nơi nào luôn

19. Pipi12

Pipi12 Member

• 183 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Tất nhiên vào web của họ thì sẽ đẹp và an toàn rồi, bạn nên xem cơ sở thật sự của họ như thế nào, có hoành tráng ko và quan trọng nhất là tham khảo kinh nghiệm người đã từng làm ở đó rồi là hay nhất

20. KIMHIEN

KIMHIEN Member

• 61 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

nếu mũi bạn bị xoang mà bạn lại muốn biết có nên nâng mũi không thì nên đến trực tiếp tmv ạ chỉ có những bác sỹ ở đó mới trả lời giúp bạn được thôi

: sua mui