Có nên tắm trắng tai nhà ko mấy mẹ?

Có nên tắm trắng tai nhà ko mấy mẹ?

Chia sẻ trang này

1. Mẹ Cún

Mẹ Cún Active Member

• 399 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

• 762 Lượt xem

• 7 Lượt trả lời

Giờ Cún cũng đc hơn 3 tuổi, thời gian chăm sóc Cún ngày một đỡ hơn, em tính chỉnh chu nhan sắc chút, dạo này thấy oxa thờ ơ với mình quá. Dù diện chiếc váy ngủ xẹch xi quá trời mà ổng ko mảy may, ngẫm lại thì thấy thân hình đen nhẻm chỗ trắng muốt như tường, chỗ đen như cột nhà nên ko đủ hấp dẫn "đối phương". Đi tắm trắng ở các xờ pa chắc ko có đk, tiếc xiền lắm vì còn mua sữa cho Cún và chuẩn bị tập 2. Cho nên e muốn nhờ các mẹ tư vấn thêm vụ có nên tắm trắng ở nhà hem :p. thanks các mẹ trc nha.

dungtran thích bài này.

2. dungtran

dungtran Active Member

• 346 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

E nghĩ nếu có thời gian và điều kiện thì tự mình tắm trắng ở nhà cũng được chị ơi. Vừa rẻ, mà lại tiết kiệm chi phí nữa. :D
    mà thấy nhiều chị e hay tắm bằng nước hoa hồng hoặc là nước gạo. ko gây hại gì cho da. da mịn mà nhìn trắng tự nhiên hơn. e cũng chưa thủ vì lười quá :p

Mẹ Cún thích bài này.

3. BeBong

BeBong Active Member

• 434 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

vậy mẹ đã thử tắm ở đâu chưa... e có bà bạn hok biết học ở đâu mua quá trời về nhà tắm khí thế xong dị ứng...làm e cũng thấy sợ lun...

4. LinhChi

LinhChi Active Member

• 278 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Tắm trắng ở nhà đỡ tốn kém mẹ nó ah, nhưng mẹ nó ngâm cứu xem loại nào tốt nhât nhé
    Ko lại ham của rẻ hại da lắm

5. Chimennho

Chimennho Active Member

• 292 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

da e cũng thuộc loiaj ngăm ngăm, mẹ nó mà tắm trắng xong thì xâu kết quả giúp e với nhé.

Mẹ Cún thích bài này.

6. linda

linda Active Member

• 118 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

ko nên mẹ cún ah, vì bj thuốc thang toàn ko rõ nguồn gốc, tắm trắng đau ko có lại như bạch tạng có phải xấu hơn ko, với lại ngăm ngăm nhìn duyên mà rắn rỏi, khỏe mạnh mà mẹ nó

Mẹ Cún thích bài này.

7. Pensilia

Pensilia New Member

• 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Không nên, hoàn toàn không nên, tại nhà sẽ có những phản ứng gây kích ứng da, nếu bạn mua mỹ phẩm hay thuốc tắm trắng tự chế, hoặc ngoài chợ thì thua luôn, đến các Viện chăm sóc da hoặc thẫm mỹ viện có bác sĩ giám sát và có chỉ định hẵn hoi nhé, đừng tự xử rồi tự tử nhé bạn ơi,

Mặc dù thuốc tắm trắng không gây chết người (theo thông tin hiện tại, không biết tương lai), nhưng cũng sẽ tàn phá kinh khủng nếu bạn không làm đúng cách và đúng quy trình, nếu cần xử lý thì đã có bác sĩ.

Cân nhắc và suy nghĩ bạn nhé

Mẹ Cún thích bài này.

8. Mẹ Cún

Mẹ Cún Active Member

• 399 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Cám ơn cả nhà nhé, nghe mọi người nói lợi hại của việc tắm trắng tại nhà mà e phân vân quá, giờ ko biết nên thế nào. Haizzz:cool: