Có nên tẩy nốt ruồi không? | Page 2

Có nên tẩy nốt ruồi không?

Chia sẻ trang này

1. thuykt509

thuykt509 New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Theo mình biện pháp an toàn là bạn đi tẩy ở viện da liễu hay 108, ở đó bác sĩ sẽ kiểm tra và tư vấn cho bạn chắc chắn là nốt ruồi của bạn có nên tẩy hay không, tẩy nốt ruồi tưởng chứng đơn gian nhưng nếu không làm đúng cách thì cũng rất nguy hiểm đấy nhé

2. nhân nguyễn

nhân nguyễn New Member

• 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Đi tẩy ở viện da liễu hay 108 thì tốn khoảng bao nhiêu ấy nhỉ? mình có phải mang theo giấy tờ gì ko?
    Không biết là đi tẩy nốt ruồi thì bảo hiểm có tác dụng không nhỉ, mình mà mang thẻ bảo hiểm ra thì có được giảm tý nào không, hay vẫn phải đóng tất cả tiền?

3. vuongngocquy

vuongngocquy New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cái này thấy bạn hỏi cũng thắc mắc nha. Nhưng theo mình thấy nó là dịch vụ thẩm mỹ thì việc bảo hiểm là không có hiệu lực trong trường hợp này đâu. Mà cứ đến làm thủ tục thôi chứ đâu phải mang theo giấy tờ gì, có mang theo tiền thôi :D. Còn tẩy nốt ruồi giá cả hình như tính theo nốt đấy bạn, khoảng 50-100k thì phải

4. Chia xa

Chia xa Member

• 59 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Có chỗ nào mà thực hiện dịch vụ thẩm mỹ có bảo hiểm ko hả bạn?
    Mình thấy toàn bác sỹ làm, bệnh nhân chịu thôi, kêu ai được chứ.
    Với lại mấy cái nốt ruồi thôi, so đo lắm cũng chẳng được, nếu muốn đẹp thì cũng phải dám chịu hậu quả nếu chẳng may thất bại thôi

5. tuyetnhan

tuyetnhan New Member

• 27 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Dịch vụ thẩm mỹ thì lấy đâu ra mà đòi có bảo hiểm hả bạn!
    Làm đẹp tin thì làm thôi, còn ko tin thì đừng làm, ko ai đảm bảo được 100% là làm đẹp được đâu, thấy các bạn bảo là nếu mà kiên trì với một cách tự nhiên nào đó thì cũng tẩy đc nốt ruồi, mình thì chẳng biết chọn cách nào vì nhiều cách quá

6. tuyettrang

tuyettrang Member

• 95 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Chả có chỗ nào mà thẩm mỹ có dùng bảo hiểm cả đâu, nhưng nếu làm ở bệnh viện thi chắc cácbacs sĩ cũng tay nghề và cẩn thận hơn chứ, làm ở ngoài mới sợ người ta làm ăn vớ vẩn rồi vo trách nhiệm ko nhận

7. fantasy123

fantasy123 New Member

• 25 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình thấy có nhiều người khen là tẩy nốt ruồi bằng laser là phương pháp hiện đại và hiệu quả nhất nhưng chỉ cho trị nám thôi. Như bác sỹ Loan mà bạn nói chỉ là ở trung tâm da liễu thôi, chưa làm ở viện lớn chắc kinh nghiệm cũng ko nhiều đâu :p Còn tẩy nốt ruồi thì cắt bỏ đi dễ bị sẹo lắm:(

8. daxau

daxau Member

• 189 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Tẩy nốt ruồi thì mất tầm 100k một nốt thôi, tẩy nốt ruồi là làm đẹp, chẳng có bảo hiểm hay ai chi tiền cho mình để thỏa mãn nhu cầu làm đjep đâu. Mình có tiền thì làm thôi.
    'Tính ra cái giá 100k cũng có đắt lắm đâu, lại an toàn hơn làm ở ngoài thì có gì mà phải suy nghĩ nhỉ?

9. hoatrang8901

hoatrang8901 Active Member

• 233 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Mình thấy nếu đi tẩy thì cũng tốt

10. hoahoa07

hoahoa07 Member

• 48 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em nghĩ nốt ruồi có tướng số liên quan đến phong thủy, hậu vận. nên thận trọng nhé chủ top! ;)

11. loanph

loanph New Member

• 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ em ko cho làm, có cái nốt rùi bé bé thấy vô duyên muốn tẩy mà mẹ ko cho.

12. nguyenlinh

nguyenlinh Member

• 66 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

chắc là liên quan tới tướng số nữa à hay sao mà mẹ e ko cho vậy? mà công nhận, nhiều nốt ruồi có tướng số tốt thì ko nên tẩy đi đâu. m khuyên thật lòng đấy

13. Hiếu_Xuân

Hiếu_Xuân New Member

• 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Lúc nhỏ em ko có nốt ruồi trên mặt, lớn lên thì xuất hiện ngay dưới đuôi mắt. Không phải mê tín chứ từ ngày nó xuất hiện, tình duyên của em lận đận lắm. Em có nên tẩy không ạ?

14. xuananh270198

xuananh270198 New Member

• 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào chị! Em là Xuân Anh chuyên viên của trung tâm điều trị da chuyên sâu Cosmedical của Mỹ. Nếu chị đang quan tâm những vấn đề về da em có thể tư vấn cho chị một chút được không ạ ! Số điện thoại của em 0906384741 Nám da, tàn nhang, nâng cơ, xoá nhăn bên em làm rất hiệu quả chị nhé. 111 Điện Biên Phủ P.Đakao Q1