Có nên thu gọn âm đạo ở Dr Hải Lê không?

Có nên thu gọn âm đạo ở Dr Hải Lê không?

Chia sẻ trang này

1. Mẹ Bìn Yêu

Mẹ Bìn Yêu New Member

• 27 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

• 15,725 Lượt xem

• 38 Lượt trả lời

Các chị ơi, có chị nào đang giống em không, vùng kín của em cứ bị thâm xì ra ý rồi mỗi khi 2 vợ chồng gần gũi chả thấy có hứng gì? Chồng em nói là không ôm, cứ rộng thênh thang ra. Nghe mà buồn lắm, em chỉ sợ chồng tòm tem bên ngoài thôi. Em có tìm hiểu trên mạng thì thấy có nhiều thông tin về cách thu gọn âm đạo bằng chỉ vagina plus ở Viện Thẩm Mỹ Dr Hải Lê, mà không biết thông tin thực hư thế nào, có mẹ nào làm rồi thì chia sẻ một chút đi ạ có nên đi thu gọn âm đạo ở Dr Hải Lê không ạ.

zubii thích bài này.

2. myhanhxv

myhanhxv Member

• 186 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Thường thì sinh xong mới bị giãn rộng chứ nhỉ? mà ông chồng để ý ghê, lại còn vk ôm với chả ôm nữa.
    e thì chưa chồng con nên ko biết thế là ôm hay ko ôm, là rộng hay ko rộng.

3. Mẹ Bìn Yêu

Mẹ Bìn Yêu New Member

• 27 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Tớ mới sinh được 1 đứa thôi, mà không hiểu sao lại bị như thế. lão ý kêu là không hứng, chưa thỏa mãn. Đây mới sinh 1 mà thế, sinh đữa 2, đứa 3 thì không biết như thế nào

4. đinh thị vân

đinh thị vân New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em chỉ mới làm nâng mũi ở Hải Lê thôi (36 đỗ quang), bác sĩ làm hiệu quả và đẹp lắm chị ạ. Chị cứ gọi điện hay qua đó bác sĩ tư vấn cho, họ nhiệt tình lắm, mình thích thì mình làm, không thì thôi không sao đâu chị.

5. Diệu Thư Vũ

Diệu Thư Vũ Member

• 43 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Vùng kín nhạy cảm nên tốt nhất mẹ nên tìm hiểu kĩ và đi tư vấn những mẹ khác chứ chỉ xem trên mạng không được đâu mẹ. Trước kia em phải đi tìm hiểu hơn nửa năm mới giám đi làm cái dịch vụ này đấy, chỉ sợ không may làm sao thì hết hy vọng giữ chồng.

6. Mẹ Bìn Yêu

Mẹ Bìn Yêu New Member

• 27 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Vậy ạ mẹ nó em cũng hơi băn khoăn đang suy nghĩ, đang tính nói với chồng mà chưa dám nói

7. yeuem5s

yeuem5s New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các chị nói làm em sợ quá, chẳng dám lấy chồng nữa ý :(

8. Keocon

Keocon New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Lão chồng em thấy các mẹ chia sẻ thế này, cũng bắt em vào hóng. Chắc lão ý thấy không thỏa mãn rồi, mẹ 2 cho em nick face hay sđt đi cho em hỏi thêm một tí.

9. Mẹ Bìn Yêu

Mẹ Bìn Yêu New Member

• 27 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Nếu lấy chồng mà mình biết giữ gìn với được chồng tâm lý thì không sao em ạ, cái này người phụ nữ nào chả phải chịu, hơn nhau ở cái tấm chồng thôi.

10. Thúy Vân

Thúy Vân New Member

• 16 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chị làm bên Hải Lê rồi này, nhưng hồi đó chị chỉ sử dụng công nghệ Laser Action II thôi, bây giờ còn bằng chỉ nữa chắc là mới đó. Chị làm được hơn 2 năm rồi, chị và chồng ưng lắm, làm xong kiêng có 2 tuần thôi rồi làm phát thằng cu nữa, nghĩ cũng hài, sau 2 tuần kiêng rồi làm chồng hăng như kiểu lần đầu ý. Lão ý còn nói đùa vợ vẫn còn trinh à

Mẹ Bìn Yêu thích bài này.

11. Thúy Vân

Thúy Vân New Member

• 16 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

lấy chồng zui mà e, nhất là khi có con, hạnh phúc lắm e ơi, chị cũng muốn đẻ thêm đứa t3 nữa mà còn mải làm kinh tế nên từ từ

12. Mẹ Bìn Yêu

Mẹ Bìn Yêu New Member

• 27 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chị ơi chị làm bên Hải Lê ấy rồi ạ. Em cũng tâm sự với chồng rồi, chồng em bảo hôm nào dẫn em qua Hải Lê xem tư vấn ra sao? Em hồi hộp quá.

13. zubii

zubii New Member

• 11 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em cũng nghe danh Hải Lê làm uy tín lắm. Thấy bảo bên này làm mạnh về vùng kín, thì chắc là tốt hơn và hiệu quả hơn. Làm mấy cái chỗ nhạy cảm này thì lên tìm chỗ nào uy tín đảm bảo các mẹ ạ.

14. Trang đen

Trang đen New Member

• 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các mẹ cứ yên tâm đến chỗ đó làm đi, bà chị em làm rồi về cứ tấm tắc khen mãi. Mà từ ngày vợ đi thu gọn âm đạo ở Dr.Hải Lê về vợ chồng ông bà ấy cứ như được hồi xuân ý ;););)

15. Mẹ Bìn Yêu

Mẹ Bìn Yêu New Member

• 27 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Vậy à chị, thích thế làm cái này được cả sự đồng ý của chồng mới giám làm. Hôm 17 vừa rồi em có qua tham gia ngày hội filler của bên Hải Lê này, thấy nhiều chị làm đẹp bên này đến lắm, em có hỏi han mấy chị thì các chị ý khen dịch vụ bên này uy tín, nói chung là khen nhiều. Thấy tin tưởng phần nào rồi đấy các mẹ ạ.

16. Mẹ Bìn Yêu

Mẹ Bìn Yêu New Member

• 27 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Dạ vâng đúng rồi đó ạ. 36 đỗ quang gần cái đường trần duy hưng đó chị. Các chị ơi em đi làm rồi, làm được 2 ngày ngày rồi ạ. hehe

17. HoaPhan

HoaPhan New Member

• 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Đời phụ nữ mà, tránh thế nào được may mắn thì lấy được lão chồng yêu thương hiểu cho thôi. Các chị em có điều kiện thì cứ mạnh rạn đi mà làm, thấy đầy người làm họ làm được kết quả tốt thì mình cũng vậy, cứ ngồi nhà sợ này sợ kia thì chả bao giờ làm được đâu.

Mẹ Bìn Yêu thích bài này.

18. TrangNhung12

TrangNhung12 New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cũng thấy chị Hoa Phan nói đúng đấy, cái gì cũng có cái giá của nó, muốn đẹp thì phải chấp nhận tất cả. Cứ lương lự chồng nó lại chê lại chán thì lúc đó mới kêu than này kia. Ủng hộ Mẹ Bìn Yêu nhé, em sau này sinh đứa thứ 2 mà nó cũng thế thì em cũng đi làm, địa chỉ 36 Đỗ Quang hả chị, thích nhất là có chị làm rồi xong chia sẻ kết quả giúp mình quyết tâm hơn bao nhiêu.

19. Mẹ Bìn Yêu

Mẹ Bìn Yêu New Member

• 27 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chị HoaPhan ơi, em đi làm rồi, được mấy hôm rồi. Chồng em đưa đi hẳn hoi, hihi. Không sợ như mình vẫn nghĩ đâu, có mẹ tả là như đau đẻ nhưng mà không phải vậy, nói không đau thì lại bảo nói phét nhưng mà không đau thật, nó chỉ hơi nhoi nhói 1 tí thôi.

20. Mẹ Bìn Yêu

Mẹ Bìn Yêu New Member

• 27 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Ừ Nhung ạ, Tên ở đấy là Viện Thẩm Mỹ Y Khoa Dr.Hải Lê nhé, mình đang chờ mấy ngày nữa nó hồi phục hoàn toàn thì mình nói cho kết quả cuối cùng nhé. Giờ làm xong rồi thì chả sợ gì cả, chỉ hồi hộp chờ đợi kết quả thôi