Có nên thu gọn âm đạo ở Dr Hải Lê không? | Page 2

Có nên thu gọn âm đạo ở Dr Hải Lê không?

Chia sẻ trang này

1. Tu tin

Tu tin New Member

• 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mẹ Bìn đã đi làm rồi à, em cũng đang hóng hớt vấn đề này của mẹ nó, mấy hôm không vào mà đã đi làm rồi, hơi bị máu đấy nhé.

Mẹ Bìn Yêu thích bài này.

2. Tuệ Minh 11

Tuệ Minh 11 New Member

• 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thu gọn chỗ này thì bác sĩ nữ làm hay bác sĩ nam làm đấy Mẹ Bìn. Dù thế nào thì bác sĩ nam làm vẫn cứ thấy ngài ngại.

3. Mẹ Bìn Yêu

Mẹ Bìn Yêu New Member

• 27 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chồng chê thì phải làm luôn chị ạ, không nó lại bỏ theo gái thì khổ. Mẹ nó cũng đang muốn làm à, nhắn tin riêng cho em em kể cho.

4. Mẹ Bìn Yêu

Mẹ Bìn Yêu New Member

• 27 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chính bác sĩ Hải làm cho em chị ạ, bác sĩ Hải là chủ của bên Hải Lê đấy, mà sao mà phải ngại chứ chồng con rồi. Được bác sĩ giỏi làm chả tốt hơn ư, bên đó cũng có mấy chị kỹ thuật viên phụ nhưng bác sĩ Hải bảo đích thân sẽ làm cho em để cho em yên tâm.

5. Bông cute

Bông cute New Member

• 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chị Bìn ơi tình hình của chị thế nào rồi, chia sẻ đi chị.

6. Mẹ Bìn Yêu

Mẹ Bìn Yêu New Member

• 27 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bình tĩnh nào các chị em, mới làm được có mấy ngày thôi, chờ tớ hồi phục hoàn toàn thì tớ nói cho. giờ đã dám cho chồng mon men gì đâu

7. Bé Bống Đáng Yêu

Bé Bống Đáng Yêu New Member

• 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Làm ở bác sĩ Hải có yên tâm không các mẹ, làm cái này không cẩn thận là hỏng luôn đấy. em lo lắm

8. Trang Hàn

Trang Hàn New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bác sĩ Hải này vẫn còn trẻ lắm, nói chuyện cũng tâm lý thỉnh thoảng cũng hài hài, vì hôm em qua làm trắng da miễn phí, híc làm xong giờ về tích tiền để đi làm tiếp này. Đã không động vào thì thôi mà động vào quan tâm rồi thì máu lắm, không dừng lại được

9. Mẹ Bìn Yêu

Mẹ Bìn Yêu New Member

• 27 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mới đâu em cũng lo giống mẹ nó, nhưng mà nghe nhiều chị bảo bác sĩ Hải làm được nên em mới theo. Với cả sang bên đó nhìn cơ sở vật chất trông hoành tráng lắm lên cũng yên tâm phần nào.

10. Mẹ Bìn Yêu

Mẹ Bìn Yêu New Member

• 27 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Vâng em cũng thấy thế, mới đầu biết bác sĩ nam làm cho thì cũng e dè, nhưng mà nói chuyện với bác Hải bác ý nói cứ như đi guốc trong bụng mình ý, không những tư vấn tinh thần mà còn giúp mình ổn định tâm lý nữa

11. Oanh Thi

Oanh Thi New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em mới sinh một đứa mà đã bị rộng rồi thì có nên làm không các mẹ

12. Mẹ Bìn Yêu

Mẹ Bìn Yêu New Member

• 27 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thế thì phải xem tình trạng rộng như thế nào, nếu rộng quá thì cũng phải đi làm như mình này, hôm bác sĩ Hải tư vấn cho nếu để bị rộng mà cứ để lâu thì dễ bị bệnh viêm nhiễm hơn, với cả còn nguy cơ bị sa tử cung nữa đó. À nếu mà ngại đi khám ý thì gọi điện số này này 1900.55.55.55 bác sĩ tư vấn cho

13. BaoNgoc304

BaoNgoc304 New Member

• 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chị Bìn Yêu ơi, làm có đau không ạ, có rạch mổ gì không chị?

14. Mẹ Bìn Yêu

Mẹ Bìn Yêu New Member

• 27 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em đã trở lại và lợi hại hơn xưa các mẹ ạ, sau một thời gian kiêng cữ tối hôm qua sinh nhật chồng, em đã tự thưởng cho chồng 1 đêm. Trời ơi ông ý khen quá trời quá đất. Vui quá các mẹ ạ

15. Mẹ Bìn Yêu

Mẹ Bìn Yêu New Member

• 27 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Không đau nhiều như các chị trên mạng nói đâu, trong lúc làm thì không đau chỉ lúc làm xong nó hơi nhói 1 chút thôi. ok lắm, không sợ đâu nhé mẹ nó

16. Bé Bống Đáng Yêu

Bé Bống Đáng Yêu New Member

• 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chị hồi phục rồi ạ, thế nào chị. Sau khi làm lần đầu của 2 vợ chồng thế nào, có đau hay thấy khó chịu gì không chị? Em kể cho chồng em nghe mà chồng em cũng quan tâm lắm cứ bảo em vào hỏi chị suốt

17. Mẹ Bìn Yêu

Mẹ Bìn Yêu New Member

• 27 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Phê khỏi bàn bạn nhé. haha chồng ưng lắm còn yêu vợ nhiều hơn lúc mới cưới ý. Nếu bạn cũng bị rộng thì 2 vợ chồng bàn xem đi làm sớm đi, làm bằng công nghệ không đau đâu.

18. MaiTiên

MaiTiên New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cũng đánh giá cao tay nghề của bác sĩ Hải Lê, tuy em không làm dịch vụ thu gọn âm đạo, nhưng em làm nâng mũi bên này, thấy rất ưng ý

19. Mẹ Bìn Yêu

Mẹ Bìn Yêu New Member

• 27 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình cũng ưng bác sĩ Hải mẹ MaiTien ạ, thấy bác sĩ nhiệt tình và thân thiện mà