Có nên xăm mí mắt để cải thiện mí mắt xấu xí ạ? | Page 3

Có nên xăm mí mắt?

Chia sẻ trang này

1. jinjin

jinjin Member

• 334 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Mình thấy ai mí mắt mờ, ko rõ thì mới đi xăm thôi, chứ bình thường thì xăm làm gì. :)

2. lili doan

lili doan Active Member

• 144 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

xăm mí mắt có phải nhìn hàng lông mi sẽ dầy dặn hơn không nhỉ? tò mò quá đi

3. Linh tinh lắm

Linh tinh lắm Active Member

• 555 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Mình ko thích xăm mí mắt, có xăm thì xăm lông mày thôi. :D Còn ko thì đi nối mí

4. Phạm Thi Tú Anh

Phạm Thi Tú Anh New Member

• 16 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình thấy mí mắt có vẻ nhay cảm nên nếu chị nào có nhu cầu xăm mí mắt thì cân nhắc kỹ ạ. Mí mắt khá nhỏ và dễ kích ứng.

5. thuthaovtc

thuthaovtc Member

• 229 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

MÌnh xăm mí mắt rồi, ngoài việc mắt nét và sắc hơn, chả có vấn đề gì đáng lo hay phải nghi ngờ cả. Nếu chị em nào không có thời gian nhiều để kẻ mắt mỗi ngày, vote xăm mí mắt cho tiện.

6. Hoavouu

Hoavouu Member

• 70 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Nếu xăm chỉ xăm mí trên thôi bạn ạ. làm nơi không uy tín đến lức mực phai màu thành màu xanh lè ý,

7. Namnp

Namnp Active Member

• 151 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

hợp với từng người đó bạn ah

8. Nguyễn Kiều Anh

Nguyễn Kiều Anh New Member

• 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mí mắt mình cũng nhỏ, mình muốn xăm mí mắt liệu có cải thiện được mí mắt nhỏ không ạ

9. vietmy334

vietmy334 Member

• 387 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Mình nghĩ là được, bạn cứ đến nhờ các nhân viên ở tmv tư vấn ấy, họ sẽ có cách giúp bạn.

10. Pipi12

Pipi12 Member

• 183 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mình thấy xăm mí mắt xong trông cứ mất tự nhiên thế nào ấy, chả đẹp. Ai hay son phấn lòe loẹt thì mới xăm thôi. :(

11. leengoc26

leengoc26 New Member

• 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bạn nào da mỏng, nhìn lộ mạch máu xanh xanh thì đừng xăm mí. xăm mí nên lựa chọn kỹ thuật viên cẩn thận, vì nếu hỏng thì không sửa được như những vị trí khác đâu nhé

12. ngocbich

ngocbich Member

• 124 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

các mẹ cứ thử kẻ mắt xem mắt có to với đẹp hơn không? em có con em, nó bị cuồng kẻ mắt rồi, cứ mở mắt là kẻ, k kẻ nó không ra ngoài đường luôn :))) kẻ mắt xong tự tin hơn hẳn ấy nên giờ xăm mí mắt an toàn, k đau thì chả tội gì không làm ấy

13. maikieu

maikieu Member

• 229 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

e thấy xăm mí mắt là do gần mắt nhất nên sẽ nguy hiểm hơn so với mấy vị trí như môi với lông mày. nhưng mà nếu tay nghề chuyên viên tốt làm cẩn thận thì bình thường thôi mà

14. Ly Jane

Ly Jane Member

• 172 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

chỉ sợ là đụng đến dây thần kinh ở mắt thôi. nhưng e nghe mấy c chuyên viên tư vấn bảo là dây thần kinh nằm sâu dưới da nên chỉ cần chuyên viên tay nghề cứng thì sẽ k thể chạm đến nó được