Công nghệ trị sẹo rỗ Venus Viva BL15 có thực sự hiệu quả không?

Công nghệ trị sẹo rỗ Venus Viva BL15 có thực sự hiệu quả ko ah?

Chia sẻ trang này

1. dungkata

dungkata New Member

• 20 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

• 3,060 Lượt xem

• 4 Lượt trả lời

Trên dđ, đã có ai trị sẹo rỗ bằng công nghệ Venus Viva BL15 chưa, cho e hỏi trị sẹo rỗ Venus Viva BL15 có thực sự hiệu quả ko ah?

E tính đi trị sẹo rỗ, lang thang tìm hiểu thấy phương pháp trị sẹo này có vẻ mới, vừa có tác dụng trị sẹo, vừa làm trẻ hóa da. Mà thấy bảo kể cả sẹo nhiều hay ít, liệu trình cũng chỉ có 1-3 lần thôi. e đang tham khảo pp trị sẹo này để cải thiện da mặt. mà trên diễn đàn chưa thấy có ai nhắc đến công nghệ này cả, ko biết giá cả thế nào. lợi hại ra sao. Cho e xin review nhé.
    E thanks,

2. vân vân

vân vân Active Member

• 225 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

tên công nghệ trị sẹo gì mà nghe lạ quá. lần đầu nghe thấy bạn ah. :(:eek:

3. minhngoc

minhngoc Active Member

• 287 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

M vừa đọc trên báo, thấy bên belas spa có áp dụng công nghệ trị sẹo venus viva BL15 thì phải.

4. LinhMap

LinhMap Member

• 39 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Nay e lượn báo, đọc về công nghệ này, ko biết thế nào, có 2 vết sẹo rỗ do thủy đậu

5. duyanh15

duyanh15 New Member

• 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình vừa trị sẹo bằng Venus Viva Bl15 về đây. Vì đây là công nghệ trị sẹo mới nhất hiện nay nên không nhiều bạn biết. Mình thì có người quen là bác sĩ da liễu giới thiệu nên mình mới biết, đến làm thì hiệu quả lắm. trước đây mình thử điều trị bằng nhiều công nghệ nhưng không hiệu quả. Bạn nào muốn làm sẹo bằng Venus Viva BL15 thì đến Belas Spa, spa này là nơi đầu tiên tại VN có công nghệ trị sẹo này.