Công nghệ triệt lông vĩnh viễn mới nhất hiện nay

Công nghệ triệt lông mới nhất hiện nay là gì các mẹ nhỉ?

Chia sẻ trang này

1. sonny

sonny New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 48,874 Lượt xem

• 42 Lượt trả lời

Có mẹ nào hay đi triệt lông không cho mình hỏi chút. Công nghệ triệt lông vĩnh viễn mới nhất hiện nay là gì nhỉ? Mình được quảng cáo mấy phương pháp triệt lông như New light gì đó nhưng ko biết có phải phương pháp tiên tiến nhất không để chọn lựa sử dụng.

Các mẹ tư vấn cho mình nhé! Mình cảm ơn

2. Pth941

Pth941 Active Member

• 631 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

công nghệ triệt lông vĩnh viễn mới nhất Là công nghệ E-New light đó bạn, bạn được tư vấn đúng rồi đó. Cứ đến chỗ đó rồi làm thôi. :D Chúc bạn triệt lông thành công nha

vietha89 thích bài này.

3. vietha89

vietha89 Member

• 41 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Elight thì lâu rồi mà bạn, mình thấy nhiều người làm cái này lắm rồi, không biết bây giờ có công nghệ gì mới và nổi trội hơn ấy ? ?

4. Alice

Alice Active Member

• 734 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Mình vẫn thấy các thẩm mỹ viện họ dùng phương pháp này thôi, chưa thấy chỗ nào dùng phương pháp quảng cáo là mới hơn, tốt hơn đâu bạn. Mà phương pháp này tốt mà

5. metun

metun Member

• 118 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Đúng rồi mình cũng thấy new elight đang hot nhất thui:
    Ánh sáng New E-light sẽ tác động ngay tại lớp mầm nhú của nang lông, hấp thụ tối đa melanin ở sợi lông, phần rễ của nang lông sẽ tách khỏi tế bào da, sợi lông được lấy đi từ gốc đến ngọn mà không gây hại đến cấu trúc của các cơ quan xung quanh nang lông.
    Báo họ viết thế này đấy

rainy_on thích bài này.

6. rainy_on

rainy_on Member

• 90 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Hình như New Elight mới có phiên bản năm 2013 là mới nhất đó bạn ơi. chứ New Elight thì lâu rồi nhưng mỗi năm một cải thiện đó

7. metrecon

metrecon Member

• 112 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Uhm new elight phiên bản năm 2013 là công nghệ triệt lông mới nhất hay sao ấy. Nó kết hợp giữa ánh sáng IPL và sóng RF. Nghe quảng cáo nói triệt lông tới 99% đấy.

8. PingPong

PingPong New Member

• 10 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Các tmv và spa ở VN đã áp dụng công nghệ năm 2013 này chưa bạn? Mình sợ công nghệ ở VN hay đi sau các nước khác thôi

9. Thỏ trắng

Thỏ trắng Member

• 107 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các tmv hay spa ở Việt Nam áp dụng new elight năm 2013 rồi mà bạn, đúng đây là công nghệ triệt lông vĩnh viễn mới nhất đấy. Bây giờ lĩnh vực thẩm mỹ toàn nhập khẩu công nghệ thẩm mỹ hiện đại nhất của nước ngoài thôi nên không đi sau các nước khác đâu

10. Zune

Zune Active Member

• 596 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

tmv nào có vốn lớn thì mới nhập về được thôi, vốn tầm trung thì chưa chắc đã mở được đâu bạn. Mình thấy nhiều tmv vẫn dùng công nghệ cũ mà

11. Thanh Huyền

Thanh Huyền Active Member

• 586 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Sao mình
    thấy mấy phương pháp New Elight này ở các nơi như nhau mà nhỉ, có chỗ nào khác chỗ nào đâu. :-/ Giá cả cũng tương tự như nhau mà

12. chuột mickey

chuột mickey Member

• 106 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chắc là các tmv nhỏ dùng công nghệ cũ bạn ah. Có khi họ mua công nghệ cũ từ các tmv lớn ấy. Công nghệ cũ triệt lông thì có hại cho da lắm :(

13. thocon

thocon Member

• 121 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Thì bây giờ đa số các tmv đều ứng dụng công nghệ new elight trong triệt lông rồi mà bạn. Chỉ có một số ít tmv dùng ipl hay laser thôi

14. Bé Khủng Long

Bé Khủng Long Member

• 117 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mình thấy có nhiều công nghệ triệt lông mới lắm đó bạn chủ thớt. Ngoài new elight phiên bản 2013 thì còn có Bio Light Plus, Diode laser, Nano IPL E,...

15. nangha

nangha Member

• 99 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Eo có nhiều công nghệ triệt lông mới thế cơ hả? Tốt nhất là công nghệ nào được ứng dụng nhiều nhất thì làm cho yên tâm hơn bạn ah. Ví dụ như new elight ấy

16. Lina

Lina Active Member

• 712 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Mình nghe nói có công nghệ YAG triệt lông khá hiệu quả, có bạn nào biết công nghệ này là như thế nào chưa?

17. Thu Hoa

Thu Hoa Active Member

• 505 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Thấy bảo công nghệ này khá đắt thì phải, tầm 10 triệu cho 1 tiến trình triệt lông đó chứ ko hề rẻ

18. hangnguyen

hangnguyen Member

• 455 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Theo mình biết thì còn hơn thế ấy chứ, thấy bảo hơn 5 triệu chỉ được 1 nửa chân thôi, cả 2 chân khéo đắt hơn nhiều lần

19. hongocha

hongocha Member

• 112 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Triệt lông nửa chân bằng new elight tầm 5tr còn triệt cả chân thì chưa đến 10tr hay sao ấy! Bình thường thì mình nghĩ chỉ cần triệt nửa chân là được roài -_-

20. bopvamebop

bopvamebop Member

• 36 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đến thời điểm này thì các công nghệ các bạn đề cập trên đều cũ cả rồi. Như đồ điện tử vậy. Mới nhất bi giờ là SHR các bạn nhé.