Contractubex trị sẹo có tốt không cả nhà? | Page 3

Contractubex trị sẹo có tốt không cả nhà?

Chia sẻ trang này

1. thuhuongxt

thuhuongxt Member

• 113 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Thế thì đến tmv có được k nhỉ? em nghe nói đến tmv trị sẹo nhanh lắm mỗi tội hơi tốn 1 chút thôi :(

2. Hằng Nấm

Hằng Nấm New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đã từng dùng Contracbutex và thấy hiệu quả lắm. Hồi đó mình bị tai nạn giao thông, mặt xước xát hết cả, thậm chí chỗ cằm và đuôi mắt phải còn bị nặng, lõm cả vào. Nhưng khi vết thương vừa bong vảy mình bôi thì nhạy lắm, mùi kem còn như mùi hoa hồng thấy dễ chịu. Một thời gian ngắn sau sẹo mờ đi và dần mất hẳn. Giờ thì mặt mình nhẵn thín rồi. May. Cũng có thể mình dùng ngay khi bị sẹo hoặc do cơ địa mình da lành các bạn ạ. Sẹo lâu rồi thì mình không rõ nữa. Các bạn cứ tham khảo nhé ^^

3. diepxv

diepxv Member

• 155 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

nhưng chỉ với sẹo mới, mới có hiệu quả. chứ sẹo tầm > 1 năm thì có ăn thua ko bạn?

4. Đinh thị Nhàn

Đinh thị Nhàn New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tuy nguoi dung co hop kg thoi. Minh bi seo bog ong xa, lah vet thuog dung het 2 tuyp ma kg an thua gi,chag cai thien dc ti nao.Nản.

5. diepxv

diepxv Member

• 155 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

sẹo của bạn lâu chưa? haizz. nge bảo sẹo mà trên 1 năm rồi dùng cái này cũng ko ăn thua ấy. :( mà giá thì cũng đắt.

6. thuhuynh

thuhuynh New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình sử dụng được mười ngày rồi thấy cũng hiệu quả lắm. Minh mổ bướu cổ được hơn hai tháng rưỡi rồi. Lúc sau mổ bs kê đơn cho thuốc khác nhưng thấy sẹo lâu xuống nên moi người bảo sao ko mua thuốc tốt cho hết sẹo nên mình đi mua ở tiệm thuốc này . Ống 10g giá 160 ngàn ko biết mắc rẻ tại đâu trả giá đc

7. Thanh xuân

Thanh xuân New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em mới đi tiểu phẫu đc 1 tháng .10 hôm cắt chỉ là e dùng contractubex luôn thấy vết thương vẫn lồi lên nhưng k sẫm màu mà ngày càng nhạt màu giống màu da.nhưng k biết liệu caid sẹo lồi của e nó có hết được k cả nhà.huhu

8. thuydo2211

thuydo2211 Member

• 51 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

sẹo lồi của bạn to lắm ko? mình nghĩ sẹo mới, nếu kiên trì dùng thì chắc là vẫn hết đc đấy b ah.

9. Thanh xuân

Thanh xuân New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sẹo của mình cũng nhỏ k to lắm.k bít dùng khoảng bao lâu thì thấy hiệu quả nhỉ.m dùng đc gần tháng rồi.chỗ m 180k 1 tuýp

10. quyetchien22

quyetchien22 Member

• 35 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng có 1 tuýp tên nhưu này nhưng bao bì khác, k lẽ thuốc mình là fake

11. huyenpham664

huyenpham664 Active Member

• 207 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

mình chưa dùng lần nào không biết có tốt không

12. lyvan12

lyvan12 Active Member

• 109 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

có hiệu quả đó bạn, vài năm cũng được í

13. bichslan

bichslan New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

10 năm trước mình bị một cái mụn ung to như quả trứng ở má, phải đi mổ để hút ra. Nhưng vào viện đang nằm chờ các kết quả xét nghiệm thì bị vỡ huhu. Sau đó bs kê cho mình thuốc bôi contractubex, mình bôi phải hơn chục hộp. Hiệu quả tạm ổn. Nhìn thoáng qua thì không thấy. Và dù chăm chỉ bôi nhưng vùng da đó vẫn yếu lắm chứ không được như ban đầu.
    Ngày đó giá 75k tuýp. Mà giờ hơn gấp đôi. 170k lận

14. Red Demon

Red Demon Member

• 280 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Thuốc này cũng tốt, nhưng để lâu rồi thì phải đến tmv thôi mọi người ạ.

: kem tri seo