Cùng ngắm 8 bộ cánh của sao đẹp nhất tuần

Cùng ngắm 8 bộ cánh của sao đẹp nhất tuần

Chia sẻ trang này

1. Em đẹp

Em đẹp New Member

• 25 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 508 Lượt xem

• 6 Lượt trả lời

2. Em đẹp

Em đẹp New Member

• 25 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Đại hoa đán Phạm Băng Băng luôn biết cách khiến mình trở nên nổi bật tại tất cả các sự kiện lớn mà cô tham gia. Trên thảm đỏ Lễ trao giải Oscar năm nay, Băng Băng trông như một đóa hoa rực rỡ trong thiết kế lộng lẫy của Marchesa.

3. Em đẹp

Em đẹp New Member

• 25 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nữ diễn viên Những người khốn khổ Amanda Seyfried khéo léo chọn bộ váy dài ôm sát từ thương hiệu Alexander McQueen khiến cô trông cao hơn hẳn, đồng thời ghi điểm bởi vẻ duyên dáng, quyến rũ.

4. Em đẹp

Em đẹp New Member

• 25 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thiết kế hở lưng táo bạo từ Lanvin với phần chân váy lạ mắt cùng vòng cổ kim loại bản lớn và sandal ăn ý, tất cả đều hoàn hảo để giúp ngôi sao The Hunger Games Jennifer Lawrence trở thành tâm điểm chú ý tại 2013 Independent Spirit Awards.

5. Em đẹp

Em đẹp New Member

• 25 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình ko thích Selena Gomez mặc bộ này, quá già so với gương mặt baby kia, ko đẹp :))

Selena Gomez trông chững chạc và gợi cảm với bộ vest Atelier Versace khoét sâu cả trước cả sau khi tham dự buổi công chiếu phim Spring Breakers ở Berlin, Đức.

6. Em đẹp

Em đẹp New Member

• 25 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nữ diễn viên Marion Cotillard lôi cuốn tại 2013 Cesar Film Awards trong một thiết kế mềm mại của Christian Dior Haute Couture.

7. Em đẹp

Em đẹp New Member

• 25 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ngôi sao Những người khốn khổ Anne Hathaway chọn chiếc váy ánh kim Gucci cực kỳ nổi bật để ghi dấu ấn phong cách khi xuất hiện tại 2013 Costume Designers Guild Awards.