Cùng tìm hiểu cách làm sao để ngực săn chắc hấp dẫn hơn

Cùng tìm hiểu cách làm sao để ngực săn chắc, to lên

Chia sẻ trang này

1. Ngocanh

Ngocanh Active Member

• 644 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

• 71,633 Lượt xem

• 42 Lượt trả lời

Chị em nào cũng muốn có một bộ ngực săn chắc, gợi cảm. Hôm nay chúng ta cùng tìm hiểu cách làm sao để ngực săn chắc to lên các bạn nhé. Không phức tạp đâu.

Làm ngực to lên là mơ ước của chị em

1. Uống sinh tố là 1 trong những cách làm ngực săn chắc đơn giản

Nếu cung cấp đủ chất dinh dưỡng thì vùng ngực của chị em sẽ được cải thiện về số đo như sinh tố đu đủ. Chất dinh dưỡng và vitamin có trong sinh tố đu đủ sẽ giúp bầu ngực no tròn, hấp dẫn, căng mẩy hơn nếu bạn sử dụng kiên nhẫn mỗi ngày trong một thời gian dài.

Đu đủ vốn được coi là một trong những loại hoa quả có công dụng giúp nở ngực hiệu quả. Canh đu đủ xanh là bài thuốc dân gian giúp "bơm ngực" tự nhiên của phụ nữ Việt.

2. Tập tạ tay thường xuyên giúp ngực săn chắc hơn

Tập tạ tay được các chuyên gia thể hình đánh giá là cách làm cho ngực săn chắc nhanh chóng và hiệu quả, đồng thời giúp làm săn chắc cơ bắp. Bạn chỉ cần chuẩn bị 2 tạ tay loại nhỏ (tầm từ 0,5 – 1,5 kg) là có thể bắt đầu bài tập này rồi.

Bài tập tạ tay là câu trả lời cho câu hỏi làm sao để ngực săn chắc, to lên

Trước hết, bạn đứng thẳng, hai chân mở rộng bằng vai, nắm chắc tạ theo chiều ngang ở hai bên tay, buông song song theo thân người.

Đầu và mắt nhìn thẳng phía trước, đưa tạ ra thẳng phía trước, nắm tạ theo chiều thẳng. Sau đó mở rộng tay kéo hết cỡ sang ngang, đồng thời ưỡn ngực, cong mông. Bạn duy trì nhịp thở đều đặn theo nhịp nâng tạ và kéo sang bên.

Thực hiện với cường độ nhanh khoảng 20 lần và thực hiện hàng ngày sẽ rất có hiệu quả đấy.

3. Massage đúng cách làm ngực săn chắc và gợi cảm hơn

Bạn nên thực hiện hàng ngày để tăng hiệu quả của việc Massage, có thể kết hợp với một số loại tinh dầu để thư giãn cơ thể, hoặc một số loại kem giúp làm săn chắc bầu ngực…

Đầu tiên bạn cần làm nóng bàn tay. Cách đơn giản nhất là xoa mạnh hai bàn tay với nhau. Sau đó áp lên bầu ngực và bắt đầu Massage. Bạn nhẹ nhàng xoa hai bàn tay lên ngực theo đường xoáy tròn, trong khi tay phải xoay theo chiều kim đồng hồ thì tay trái xoay ngược lại.

heomap91 thích bài này.

2. tuongvi

tuongvi Active Member

• 291 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Masage ngực có vẻ hiệu quả thật từ khi lấy chồng được ông chồng phục vụ tận tình thấy ngực cũng nở ra nhiều ấy :p

buitrami thích bài này.

3. buitrami

buitrami Active Member

• 245 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Mẹ nó sướng nhé :p em thấy tập tạ không hay cho lắm , tập xong chân tay cơ như đàn ông đến lúc đấy ngực có săn chắc cũng không mê nữa

4. minhtamnd

minhtamnd Active Member

• 208 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

gì mà đến mức chân tay cơ bắp cuồn cuộn như đàn ông chứ không bạn thử masage ngực vs bơ xem cũng giúp ngực săn chắc to lên đấy :) cách làm cho ngực săn chắc đó mình thấy hay hơn

5. Thu Hoa

Thu Hoa Active Member

• 467 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Mình thấy chị em nên năng đi bơi, đi bơi là cách làm ngực săn chắc lắm đấu, con gái tập tạ trông mất hết nữ tính đi

6. Họa My

Họa My New Member

• 17 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bơi dẫn đến tay chân trông to và cơ bắp lắm bạn Thu Hoa ơi, xấu lắm. Mình chả ham.

7. jinjin

jinjin Member

• 292 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Uầy, chị em mà tập tạ tay thì người cơ bắp trông xấu lắm, mình thấy đó ko phải là cách làm ngực săn chắc nên ứng dụng đâu. :(

8. Nunu

Nunu Member

• 94 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tập chút thôi bạn, ko tập thường xuyên đâu. :D Muốn làm ngực to lên thì phải Kết hợp với các phương pháp khác nữa mà. Có nhiều cách làm săn chắc ngực lắm mà

9. thanhhang91

thanhhang91 Active Member

• 181 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

và đừng quên thoa kem chống nắng cho cả bầu ngực nhé vì đây cũng là 1 cách làm săn chắc ngực đơn giản đó

10. nguyennguyentam

nguyennguyentam New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Theo em cần có chế độ ăn hợp lý và thương massage thường xuyên. Vì massage tác động trực tiếp vào ngực (Vì mấy ông chồng cũng z. hjhj) và kết hợp ăn uống đúng các chất bồ sung hơp lý. Hoặc dùng kem nở ngực các bạn ạ

11. Tuni

Tuni Active Member

• 812 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Để ngực săn chắc thì các chị em chăm chỉ chơi thể thao lên là được đấy. :D Chịu khó 1 thời gian là có hiệu quả

12. Thu Hoa

Thu Hoa Active Member

• 467 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Thấy nhiều người dùng máy massage ngực để làm cho ngực săn chắc và to lên đó các bạn. :D Có bạn nào thử cái này chưa?

13. quynhanh1

quynhanh1 New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

phẫu thuật ngực có an toàn không vậy?

14. Wind

Wind Member

• 356 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Nhìn chung là an toàn bạn ơi, chỉ có đẹp hay ko thôi. :D Chứ giờ nâng ngực ít khi rủi ro lắm, nếu sợ thì bạn tự áp dụng các cách làm cho ngực săn chắc đi. :D

15. Lina

Lina Active Member

• 666 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Mình thấy có mấy bạn chỉ cách làm ngực săn chắc to lên mà chỉ cần ăn thôi đấy. :v Nghe cũng hay hay.

16. lethibe

lethibe Member

• 82 Bài viết

• 76 Được cảm ơn

Masa là cách làm săn chắc ngực hiệu quả nhất,he.

17. Red Demon

Red Demon Member

• 273 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Nếu ứng dụng tại nhà thì nhờ chồng massage là cách làm cho ngực săn chắc hiệu quả nhất đó các chị em ạ. :D massage hàng ngày thì càng tốt

18. Hoài Phương

Hoài Phương Member

• 504 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Mấy ông chồng chỉ massage lúc hưng phấn thôi, sau đó thì chả còn tác dụng gì cả. :(

19. ZinZin

ZinZin Active Member

• 744 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Mình vừa đọc được bài báo nói là chịu khó thổi bóng bay cũng là cách làm ngực to lên đấy bạn. :p Bạn nào thử cách này chưa?

20. shangrila15189

shangrila15189 Member

• 165 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

An toàn hay k là còn tuỳ thuộc vào tay nghề của bác sĩ và chất lượng của túi độn nữa bạn ơi ^^

Ý tưởng hay đó bạn :)))))))))))))))))))))))))))))))) để