CỨU!!! TMV Đông Á gói 21 lần/63 lần MỤN + THÂM

CỨU!!! TMV Đông Á gói 21 lần/63 lần MỤN + THÂM

Chia sẻ trang này

1. An Mỹ

An Mỹ New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 550 Lượt xem

• 0 Lượt trả lời

Em 25t, sống chung vs mụn và thâm mụn nặng đã hơn 7 năm nay rồi, đã khám, đã uống thuốc, đã lăn kim rồi nặn chữa đủ kiểu nhưng càng ngày càng nặng hơn.
    Em là giáo viên, nửa ngày phải ở trường nên ko thể tự tin để cái mặt thâm nặng như bây giờ mà ko make up được :( cũng ko xin được nghỉ việc để tập trung chữa .
    Nghe nói TMV Đông Á đang hot quá, ngang ngửa Keangnam thậm chí mạnh hơn về việc trị mụn/sẹo.
    Mặt em giờ 80% khuôn mặt là vết thâm :( và 4,5 mụn bọc to gì đó. E đến Đông Á khám thì đc tư vấn dùng gói 63 lần mới "đẹp" được. Em vừa tới khám lúc 12h trưa nay (11.01.2018) thì ko có khuyến mãi gì cả, gói này tính ra suýt 40tr nhưg chị tư vấn cho e nói là xin được giảm thành tính giá 42 lần tặng 21 lần (còn 25tr200)
    Các chị cho e xin review về việc chữa mụn + sẹo ở đây đi :( Em đã từng Spa quá nhiều giờ ko biết nên đặt niềm tin vào đâu:(( )
    Có nên đầu tư ko các chị, huhu có thể đầu tư nhưng hoang mang kinh khủng ...
    (À chị ấy nói sẽ ko có bảo hành hay cam kết về việc có tái phát mụn hay ko, mà do cơ địa mỗi ng , muốn đẹp bền thì sau 63 lần này cứ mua tiếp gói 21l rồi đi làm đẹp cách dần ngày ra, như kiểu bỏ tiền ra để duy trì độ "đẹp" ấy...) T.T