Đã ai triệt lông nách vĩnh viễn chưa, triệt lông nách giá bao nhiêu ạ?

Đã ai triệt lông nách vĩnh viễn chưa, cho mình hỏi triệt lông nách giá bao nhiêu ạ?

Chia sẻ trang này

1. Kibo

Kibo New Member

• 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

• 42,079 Lượt xem

• 129 Lượt trả lời

Mọi người đã ai triệt lông nách vĩnh viễn chưa, cho mình hỏi triệt lông nách vĩnh viễn giá bao nhiêu tiên với.

mình vẫn hay nhổ nhưng đau lắm mà sau 1 thời gian nó vẫn mọc lại. mình muốn đi triệt vĩnh viễn luôn.

Mọi người có biết dịch vụ triệt lông nách vĩnh viễn giá bao nhiêu ko nhỉ? Nếu rẻ thì mình tiến hành luôn.

2. Ngocanh

Ngocanh Active Member

• 644 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Triệt lông nách vĩnh viễn bao nhiêu tiền?
    Theo mình được biết thì chi phí tẩy lông nách tầm 5 triệu đó bạn ạ, phải ra thẩm mỹ viện họ làm cho mới được.

3. con gái lớn

con gái lớn Member

• 107 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Triệt lông nách vĩnh viễn giá bao nhiêu?
    Uh Công nghệ new elight trịệt lông nách thì giá đúng là chỉ tầm 5tr thôi bạn ah. Mình thấy phương pháp này có vẻ rẻ nhất rồi đó. Mà nó cũng an toàn và hiệu quả. Chứ áp dụng mấy phương pháp khác có khi hơn chục triệu cơ

4. lovelove

lovelove Active Member

• 539 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

5 triệu mình thấy không rẻ lắm, giá mà tầm 2-3 triệu thì tốt.

5. hoxuanhuong

hoxuanhuong Member

• 118 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mình nghĩ phải mất tầm 5-6tr để triệt lông nách vĩnh viễn với new elight hay laser. Chứ 2-3tr thì mình chưa biết phương pháp nào cả. Mà mình cũng sợ những phương pháp rẻ tiền sẽ gây tổn thương da như sưng, đỏ, thậm chí là cháy da đấy

6. Hoài Phương

Hoài Phương Member

• 492 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Mình thấy nhiều người nhắc đến công nghệ IPL triệt lông nách vĩnh viễn chỉ có 500k/lần hay sao ấy bạn ơi. Rẻ thế thôi mà

7. metrecon

metrecon Member

• 112 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Hình như chi phí tẩy lông nách vĩnh viễn bằng công nghệ IPL trọn gói mất khoảng 3-4tr bạn ah. Như vậy thì rẻ hơn một chút so với new elight rồi. Chỉ là không biết IPL có an toàn và hiệu quả bằng new elight không thôi

8. Kìu non

Kìu non Active Member

• 665 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

trị lông nách Rẻ thế thôi hả bạn? Mà tmv nào cũng ứng dụng 2 công nghệ này cho mình lựa chọn hay gì nhỉ?

9. Độc thân

Độc thân Member

• 113 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bạn triệt lông nách vĩnh viễn bằng công nghệ nào cũng được mà. New elight đắt hơn IPl vì New E-Light là sự kết hợp giữa công nghệ IPL và sóng RF. Tức là new elight có công dụng như ipl nhưng hơn ở chỗ có sóng RF kích thích sản sinh collagen giúp da săn chắc, mịn màng và trắng sáng hơn.

10. Bà Tưng

Bà Tưng Member

• 85 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Mình thấy giá cũng tùy thuộc vào phương pháp bạn làm nữa mà. có voucher triệt lông chỉ có giá 3 triệu thui ấy, bạn nên săn voucher mà làm cho rẻ nha

11. Thanh Huyền

Thanh Huyền Active Member

• 557 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

dùng voucher ko được ưu tiên đâu, mà khéo họ còn cho các chất sắp hết hạn vào nữa đó. Mình ko thích dùng voucher cho mấy loại làm đẹp lắm

12. rainy_on

rainy_on Member

• 90 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Tẩy lông nách vĩnh viễn bao nhiêu tiền?
    giá thì mỗi lần tầm 1 triệu đấy bạn, Mà tùy vào lông của bạn, nếu nhiều thì phải điều trị nhiều lần lắm đó. Tóm lại là khá tốn kém, trị lông nách kiểu này ít cũng tầm 5 triệu rồi
    Bạn thử vào trang web của thẩm mỹ viện Đông Á xem nhé. thấy bên này khá nổi tiếng với dịch vụ triệt lỗng vĩnh viễn đó bạn ah.

13. thocon

thocon Member

• 121 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mình thấy triệt lông nách vĩnh viễn thì 5tr không phải ít đâu mà là giá cao nhất rồi bạn ah. Lông nách có nhiều như lông chân đâu

14. Nắng sớm mai

Nắng sớm mai Member

• 119 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Uhm triệt lông nách vĩnh viễn giá 5tr là cao rồi đó. Bởi vì sau một thời gian thì lông vẫn mọc lại mà. Có người chỉ sau 1 hoặc 2 năm là lông đã mọc trở lại rồi

15. mẹ Kitty

mẹ Kitty Active Member

• 541 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Mình thấy có chỗ ghi giá phải 10 triệu cơ bạn ơi, 5 triệu là rẻ đó chứ. Sau vài tháng lông mọc lại nhưng ngắn lắm, ko đáng kể đâu

16. Aikio

Aikio Active Member

• 698 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Mọc lại nhưng nìn ko rõ đúng ko? Chắc vẫn mặc váy và quần sooc thoải mái nhỉ? Chứ ko thì 10 triệu được vài tháng thì ai người ta làm

17. nhomaingayay

nhomaingayay Member

• 119 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Triệt lông nách vĩnh viễn bằng phương pháp gì mà đến 10tr hả bạn? Mình tưởng dùng new elight thì 5tr là cao nhất rồi chứ! 10tr bằng với giá triệt lông chân vĩnh viễn rồi đấy

18. banggia

banggia Member

• 119 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình đọc thấy chi phí tẩy lông nách vĩnh viễn bằng new elight từ 800-1 triệu/1 lần mọi người ah. Bình thường thì cần phải trải qua từ 4-6 liệu trình nên mức giá cả có thể dao động tùy thuộc vào tình trạng lông của bạn. Nói chung thì giá đắt nhất cũng chỉ tầm 6tr thôi chứ chưa đến 10tr đâu

19. gai1con

gai1con Member

• 104 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Có khi mức giá chung là như vậy nhưng nếu người ta sử dụng công nghệ cao hơn để trị lông nách, chế độ chăm sóc tốt hơn thì giá cao là bình thường mà. Cái này phải đến tmv triệt lông thì mới biết được đấy mọi người

20. Vì con

Vì con Member

• 106 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Uhm mình thấy có những khoản phát sinh ngoài bảng giá dịch vụ mà. Ví dụ như sản phẩm dưỡng ấy. Với 5tr thì bạn chủ thớt cũng có thể triệt lông nách vĩnh viễn bằng new elight rồi.