Đà Nẵng có ai chụp hình Hoa Mai Luxury wedding chưa ạ?

Đà Nẵng có ai chụp hình Hoa Mai Luxury wedding chưa ạ?

Chia sẻ trang này

1. nguyendiep

nguyendiep New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 2,496 Lượt xem

• 7 Lượt trả lời

Chào cả nhà, em đang ở TpHCM. Vợ chồng em chuẩn bị cưới vào tháng 11 Âm sắp đến. Chúng em mới xin cơ quan nghỉ được 05 ngày, tranh thủ ra Đà Nẵng du lịch trước khi hai đứa chính thức tuyên án "chung thân" với nhau. Hihi. Chúng em tính tranh thủ chụp luôn Album cưới tại thiên đường hình cưới Đà Nẵng luôn ạ. Đà Nẵng quá đẹp, lại gần Huế, BaNa, Hội An, Đồi chè nữa nên em quyết định cùng chồng chụp hình tại Đà Nẵng để có được đủ cảnh núi, biển.
    Em có tham khảo sơ giữa các wedding có tiếng, uy tín tại Tp biển này, em có biết Mai wedding, HongKong wedding, Rin wedding, Hoa Mai Luxury wedding, Elana wedding... Nhưng em phân vân không biết tiệm nào chụp đẹp nhất. Đối với em tiền bạc chi phí không quá quan trọng, chúng em chỉ muốn có 01 bộ Album đẹp để sau này lưu giữ những khoảnh khắc hạnh phúc nhất cuộc đời thôi ạ.
    Bạn nào/ anh chị nào đã có kinh nghiệm chụp hình cưới, hoặc có bạn bè biết nhiều ở lĩnh vực này thì tư vấn góp ý giúp em để có được một bộ Album như mong muốn ạ. Em cảm ơn cả nhà nhiều nhiều!!!

2. manhtiennguyen

manhtiennguyen New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ban ơi, nếu ban chụp tại ĐN thì nên đến các tiêm áo cưới lớn nha. Hiện nay ĐN có 200 tiệm áo cưới lớn nhỏ, đủ loại giá nhưng chất lượng cũng đủ loại xấu đẹp. Bạn bè mình giới thiệu tiệm Mai là giá cao nhất, chất lượng và uy tín rất cao. Tiệm HonKong thì giá mềm, chất lượng cũng ok. Tiệm Rin thì chụp đẹp, nhưng giá không mềm chút nào. Gần đây cũng có Tu Art ở HN vào ĐN làm nữa, TuArt HN chụp thì rất đẹp, photoshop rất đỉnh nha bạn, nói chung là mê ly. Bạn có thể tham khảo các tiệm trên trước www.tuart.net

3. duynguyenweddingdn

duynguyenweddingdn New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Muon chup hinh cuoi dep, hay den voi Nam Doo nguoi chup hinh cuoi dau tien tai DaNang nha ban: namdoowedding.com

4. quynhhoa

quynhhoa Member

• 64 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

M thấy càng tham khảo nhiều càng loạn đấy bạn ah
    tốt nhất nên chọn chỗ nào phù hợp với túi tiền + style của mình thì chụp thôi

5. thosixlinto

thosixlinto New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị tớ làm Make-up tại Hoa Mai Luxury Wedding Store. Photo và makeup, dịch vụ bên này ok lắm nha bạn. Bạn vào thử Fanpage của họ xem: www.facebook.com/hoamaiwedding

6. nguyenthihanhdung

nguyenthihanhdung New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

7. gaidep770

gaidep770 Member

• 210 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Chưa chụp ở studio này bao gờ nhưng mà nghe nói ĐN có nhiều địa điểm chụp ảnh đẹp lắm đúng ko??

8. Ngattrann

Ngattrann Active Member

• 181 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Chị mà ở Đà Nẵng thì tham khảo địa chỉ 295 Phan Châu Chinh, Hải Châu ấy. o_Oo_O
    Chị gái em chụp ảnh cưới ở đây nhìn đẹp lắm. Hôm cưới mấy bà bạn chị ấy cứ khen suốt. Mà phải công nhận nước ảnh bên này chụp nhìn đẹp lắm. Không bị ảo như mấy bên khác đâu..