Đà Nẵng - Nha khoa nào nhổ Răng khôn không đau các Chị ơi?

Đà Nẵng - Nha khoa nào nhổ Răng khôn không đau các Chị ơi?

Chia sẻ trang này

1. thuyphuongle

thuyphuongle Member

• 53 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

• 10,203 Lượt xem

• 22 Lượt trả lời

Chào các Chị, mình ở Đà Nẵng. Mấy hôm nay cái Răng của mình đau ghê qua, bs nói phải nhổ. Mình nghe nói là nhổ Răng khôn phải tìm đúng nha khoa và đúng bác sĩ thì mới không đau và ko gây biến chứng. Nha khoa làm thẩm mỹ thì mình biết nhiều nhưng Ai nhổ Răng khôn tốt nhất Đà Nẵng thì mình chưa biết. Mong các Mẹ vá các Chị chỉ giúp nhé. Cảm ơn !

vitbenho thích bài này.

2. Mẹ Bốp

Mẹ Bốp Member

• 60 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Nha khoa giờ mọc ra như nấm, biết được nơi nào nhổ răng khôn tốt mà làm hả chị. Tốt nhất chị đến bệnh viện làm cho an tâm, hơi lâu tí nhưng đảm bảo.

thuyphuongle thích bài này.

3. thuyphuongle

thuyphuongle Member

• 53 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Bệnh viện thì cũng các bs từ bên ngoài làm thôi Bạn. Vô bệnh viện xui xẻo gặp ngay bs mới ra trường thì mệt lắm. ko phải lúc nào cũng ay mắn gặp bs giỏi. Mình sợ vô bv lắm , vừa chờ, vừa vô trùng ko tốt nữa.

lanhuong.tp thích bài này.

4. vitbenho

vitbenho New Member

• 28 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Nha khoa Răng Sứ Miền Trung ! gặp bs Tân hay bs khoa đấy. Nhổ không đau gì hết, rất nhiều người đã nhổ tại đây. Nhưng giá nhổ hơi có thể cao hơn chỗ khác có lẽ vì họ nhổ giỏi hơn. khoảng từ 700k-1 triệu. Nhổ Răng khôn là vấn đề phức tạp không phải bs nào cũng làm được vì vậy nên cẩn thận nhé Mẹ nó. Hãy tìm hiểu và chọn cho đúng NK.

5. tonynguyen

tonynguyen Member

• 40 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Đến 77 Ông Ích Khiêm đi Bạn ơi. Nha Khoa này sạch sẽ vô trùng kỹ lắm. Nha Khoa Răng Sứ đấy.

Nguyenthitam86 thích bài này.

6. nguyenminhanh

nguyenminhanh New Member

• 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Răng mình thì chẳng đều tẹo nào, hồi bé không chịu nhổ răng sớm nên bị mọc lẩy, giờ muốn đi làm răng mà có tuổi rồi chắc không làm dc :(

7. anphuong2014

anphuong2014 Member

• 31 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Ở bệnh viện nhổ răng đau mà ko có chế độ bảo hiểm cho răng đâu. Nếu nhổ răng khôm ở bệnh viện thì từ 1.5-2tr luôn đó. Các bạn cứ chọn nha khoa lớn uy tín, có bác sĩ chuyên môn là được, bác sĩ ở đâu họ cũng làm tốt hết, ở bệnh viện cũng những bác sĩ đó thôi, nhưng nếu ko phải mấy ca phẫu thuật khó mà chỉ là nhổ răng thôi thì toàn đưa cho các anh mới ra trường làm, chứ ko ở bệnh viện bệnh nhân đông nghịt vậy bác sĩ nào làm nổi.

8. furinguyen

furinguyen Member

• 42 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Nhổ Răng khôn thì đến gặp bs Tân của nha khoa Đại Thế giới.

Nguyenthitam86 thích bài này.

9. Nguyenthitam86

Nguyenthitam86 New Member

• 23 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cứ kiếm địa chỉ nha khoa lớn uy tín đảm bảo quy trình vô trùng tốt và bác sĩ giỏi là ok hết. Chứ bệnh viện cũng phiêu lắm, ko khéo trúng thực tập viên thì khổ, bị đè ra nhổ banh hết cả mồm,còn rách cả nướu và má nữa,mình sợ bv lắm.

10. Nguyenthitam86

Nguyenthitam86 New Member

• 23 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Nk này với nk Thẩm Mỹ ĐN thì quá nổi tiếng rồi.
    Nhưng kk biết mẹ nào làm ở nk Đại Thế Giới chưa? Có biết địa chỉ ở đâu ko chứ mình thấy nk này trên diễn đàn các mẹ cũng hay nhắc đến lắm

11. phanbao123

phanbao123 Member

• 47 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

293 Hải Phòng, đối diện Ga Đà Nẵng. Nha khoa quy mô tiêu chuẩn Quốc tế, sạch sẽ lắm. Tuy nhiên chờ cũng khá lâu nên cũng thấy mệt.

12. dungtran92

dungtran92 Active Member

• 235 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

đúng thầy đúng thuốc mới khỏi được b :D bà c cùng cty mình tháng trước bị răng khôn nó hành cho vật vã :) may mà kịp thời sang paris bsy nhổ cho ko thì vỡ alo

13. lanhuong.tp

lanhuong.tp Active Member

• 231 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

thế thì b tham khảo mấy nha khoa tư xem :( book lịch vs bsy Hải bên nha khoa paris ấy, bsy Hải nhổ răng êm lắm chỉ hơi ê buốt 1 chút thôi nhưng về nhà vẫn pải dùng thêm thuốc giảm đau nếu ko chẳng ngủ được hôm đầu đâu

14. ngocdiem

ngocdiem Active Member

• 127 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

e đi khám ở RHM bsy kêu yêu cầu nhổ bỏ càng sớm càng tốt để loại bỏ nguy cơ biến chứng, e sợ nhổ răng lắm hic thực ra răng khôn nó chỉ khiến e hơi nhức vs buốt chút thôi

hoaithu thích bài này.

15. hoaithu

hoaithu Active Member

• 127 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

b có chụp x-quang ko? bsy kêu nhổ thì cứ nhổ đi :) rảnh thì thử đến nha khoa khác kiểm tra lại thử xem có trùng kết quả không?

16. tuongvi

tuongvi Active Member

• 300 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

cái quan trọng là mình làm ở chỗ uy tín, những vấn đề liên quan đến răng miệng mà làm ẩu là gay lắm ạ!!

17. buitrami

buitrami Active Member

• 245 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

bé bạn mình 25t cũng thấy kêu mọc răng khôn, ông nội mình 70t vẫn còn mọc răng khôn mà khổ lắm người già mọc răng muốn cho đi nhổ nhưng lại sợ đau

dungbeo thích bài này.

18. dungbeo

dungbeo Active Member

• 379 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

các cụ già rồi mà còn mọc răng khôn thì còn gì khổ hơn, mà các cụ già rồi chịu đau kém cho đi nhổ răng cũng tội mà ko nhổ cũng khổ cơ

thúy hà thích bài này.

19. thúy hà

thúy hà New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

như bố mình pải làm xét nghiệm máu này kia mới được nhổ răng khôn đấy chứ ko pải muốn nhổ là được đâu

20. thanhnguyen

thanhnguyen Active Member

• 169 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

E ước mình đừng có mọc răng khôn, răng khôn mà xưng đau như thế thì thà không khôn còn tốt hơn. Khổ nỗi ai cũng pải mọc răng khôn ko sớm thì muộn

dungbeo thích bài này.