Đặc trị nám tại Spa Linh Chi bao nhiêu tiền

Đặc trị nám tại Spa Linh Chi bao nhiêu tiền

Chia sẻ trang này

1. khanhthuy

khanhthuy New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 8,078 Lượt xem

• 11 Lượt trả lời

Các chị ới ! hai gò má của em bị " Nám" có ai bị như em ko? và có thưốc nào chữa trị ko bảo cho em với ? Nếu em đi đặc trị nám tại Spa Linh Chi thì tốn bao nhiêu tiền nhỉ?
    Nó xuất hiện trên mặt em đc khoảng 2 năm nay rồi, cứ đậm dần theo thời gian ấy hic. Các chị giúp em với nhé. Em cảm ơn và hậu ta nha

2. thuongnguyen

thuongnguyen Active Member

• 101 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Dùng nước ép chanh vừa đủ trộn đều với nửa quả dưa chuột cỡ trung bình bằng máy xay sinh tố, thêm một ít bột đậu xanh vừa đủ thành hỗn hợp sánh đặc. Sau đó đắp hỗn hợp lên vùng da bị nám, để hỗn hợp này khô rồi rửa sạch với nước. Thực hiện 2 -3 lần một tuần bạn sẽ thấy hiệu quả đấy nha! :)

3. vankute

vankute Member

• 31 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

nám cps rất nhiều nguyên nhân: do di truyền, do nội tiết tố, do tác động của ánh nắng mặt trời, do căng thẳng thần kinh...... muốn trị nám hiệu quả bạn phải biết nguyên nhân gây ra nám.bạn nên điều trị từ bên trong kết hợp với bên ngoài để có hiệu quả tốt nhất

4. thuongnguyen

thuongnguyen Active Member

• 101 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Tốt nhất bạn đến bác sĩ điều trị nha

5. acer

acer New Member

• 28 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Quy râu, ngưu tất, thục địa, ích mẫu: làm tăng cường lưu thông khí huyết, tăng lượng máu đến nuôi dưỡng da, làm da luôn đẹp, hồng hào và sẽ giảm đi sự lão hóa da.

6. thu thủy cute

thu thủy cute New Member

• 8 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Dùng nước ép chanh vừa đủ trộn đều với nửa quả dưa chuột cỡ trung bình bằng máy xay sinh tố, thêm một ít bột đậu xanh vừa đủ thành hỗn hợp sánh đặc. Sau đó đắp hỗn hợp lên vùng da bị nám, để hỗn hợp này khô rồi rửa sạch với nước. Thực hiện 2 -3 lần một tuần bạn sẽ thấy hiệu quả thật tuyệt vời.

7. thudangthi

thudangthi Member

• 82 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Trị bằng cái pp này thì tốt khỏi phải nói rồi :D
    Nhưng mà đợi hiệu quả chắc phải lâu dài, mình muốn uống thuốc gì trị nám dứt điểm cơ :v
    Có chị nào biết hem ?

8. Kìu non

Kìu non Active Member

• 702 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Mình thấy Linh Chi ko có uy tín lắm. ko biết họ trị nám có ổn ko nữa. Thường các tmv khác trị nám tầm 3-4 triệu bạn à

9. LinhChi

LinhChi Active Member

• 278 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

thường thì chi phí trị nám theo từng liệu trình, mỗi liệu trình tầm 800k đến 1tr gì đó.
    Nhưng e lại dị ứng với mấy pp trị nám ở các tmv vì e thấy bảo trị tận gốc nhưng rất nh c e kêu ca phàn nàn

bimhoang thích bài này.

10. Vi Thị Đông

Vi Thị Đông New Member

• 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

nguyên nhân gây ra nám này biết để phòng chánh nhé
    Tác động của môi trường như ánh nắng mặt trời, nhiệt độ cao, các yếu tố stress, mất ngủ,... Trong đó, ánh nắng được coi là thủ phạm lớn nhất. Bởi melanin hấp thụ các tia năng lượng của mặt trời để bảo vệ da và kết quả là các vùng da sậm màu – biểu hiện của nám da.
    Sự thay đổi nội tiết trong thời kì mang thai, mãn kinh, tiền mãn kinh, sử dụng thuốc tránh thai, thực phẩm chức năng có chứa hàm lượng cao Estrogen cũng góp phần hình thành và tiến triển tình trạng nám da.
    Hệ lụy từ việc sử dụng mỹ phẩm không rõ nguồn gốc như sử dụng các mỹ phẩm có tính chất lột tẩy chứa thành phần chủ yếu là các acid hoặc corticoid, Hydroquinon. Khi sử dụng các phương pháp này da mặt sẽ bị bào mòn, mỏng thậm chí lộ cả mao mạch, khi đó sẽ dẫn tới việc tăng tiết Melanin gây sạm da.

11. Nguyễn Mai Đức

Nguyễn Mai Đức New Member

• 12 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Không chỉ riêng cho da nám, dưa chuột được xem là thần dược cho mọi loại da. Với làn da bị nám, bạn hãy xay nhuyễn một quả dưa chuột cùng 1 quả mướp đắng non rồi vắt lấy nước để trong tủ lạnh. Một ngày thoa 2-3 lần lên mặt, 30 phút sau rửa sạch với nước lạnh, sẽ rất tốt trong điều trị sạm da. Chú ý hỗn hợp này chỉ dùng trong ngày, không để lâu.

bimhoang thích bài này.

12. bimhoang

bimhoang Active Member

• 186 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

nghe nói có pp Laser Toning hiệu quả đó bạn à !
    BẠn thử xem nhé, mình thấy nhiều ng khen lắm đó :D hihi