Đang tính đi hút mỡ bụng ở chỗ bs Cương mà lo lắng quá các chế ơi

Đang tính đi hút mỡ bụng ở chỗ bs Cương mà lo lắng quá các chế ơi

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.

Chia sẻ trang này

1. gaubeo

gaubeo New Member

• 19 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 5,862 Lượt xem

• 9 Lượt trả lời

Em giờ có cả đống mỡ thừa ko phải chỉ riêng chỗ bụng mà đùi rồi mông nữa, nhìn chứ như cái lu di động ấy ạ, chán quá cm ơi, em đang tính đi hút mỡ mà thấy nhìu ng khen bs Cương làm tốt lắm ko bít thực tế thế nào. Hút mỡ liệu có ảnh hưởng gì tới sức khỏe ko? Chế nào có kinh nghiệm thì cho e ý kiến với ah.

2. myhanhxv

myhanhxv Member

• 185 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

bs này mở làm tư hay sao vậy bạn?
    theo mình biết thì hút mỡ phải đc thực hiện ở bệnh viện để đảm bảo an toàn nhé

3. haheoxinhdep

haheoxinhdep New Member

• 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bác sĩ Cương làm bên bệnh viện thẩm mỹ Sài Gòn nhé ko phải làm tư, ko biết hút mỡ bụng thì thế nào chứ chị dâu mình mới pttm đặt túi ngực ở BỆNH VIỆN CHUYÊN KHOA PHẪU THUẬT THẨM MỸ SÀI GÒN (97B Nguyễn Du, Q1), mặc dù chị mình ở HN nhưng tham khảo kinh nghiệm ở nhiều nơi rồi c vẫn quyết định đặt vé vào tận sg để làm, mình đi cùng chị từ khâu tư vấn đến khi làm xong xuôi. Họ làm cực kỳ chuyên nghiệp luôn ạ, cơ sở vật chất thì hoành tráng, đầy đủ, họ cũng có đủ giấy phép hoạt động, bác sĩ Cương trực tiếp mà tại bệnh viện thẩm mỹ SG luôn. Thực ra em thấy, chỗ làm đó có uy tín hay không chỉ cần khi đi tư vấn là có thể nắm chắc dc 90% rồi.

4. haheoxinhdep

haheoxinhdep New Member

• 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Còn mẹ gì ở trên nói phải lien kết với bệnh viện làm mới yên tâm là hoàn toàn sai lầm ạ. Em chỉ cần chỉ ra 1 vài lý do như thế này ạ:

+ có khi bác sỹ tư vấn cho bạn không mổ được, phải nhờ bác sỹ bệnh viện khác mổ giúp.

+ bệnh viện cho thuê phòng mổ là bệnh viện đa khoa ( chữa trị cho nhiều bệnh nhân nhiễm trùng: viêm ruột ) nên khả năng nhiễm trùng bệnh viện sau mổ rất cao.

+ phòng mạch tư vấn cho bạn đặt túi ngực có thể rất đẹp, nhưng bệnh viện cho thuê phòng mổ chỉ là nơi có thể mổ được chứ không phải là cơ sở 5 sao đạt tiêu chuẩn lý tưởng để đặt túi ngực.

+ các bác sỹ phải đem bệnh nhân vào bệnh viện khác để mổ vì chưa đạt chuẩn của ngành y tế để có giấy phép đặt túi ngực.

5. Linh tinh lắm

Linh tinh lắm Active Member

• 534 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Các tmv bây giờ họ có đủ cơ sở vật chất để làm tại chỗ rồi mà, với lại hút mỡ ko phẫu thuật cũng nhanh và ko nguy hiểm nữa

6. lovely

lovely Member

• 410 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Nhiều tmv mang tên bác sĩ nhỉ, mấy chỗ này chỉ có 1 bác sĩ thực hiện phẫu thuật chính thôi đúng ko bạn?

7. jinjin

jinjin Member

• 278 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Bác sĩ giờ ngày làm ở viện, tối về nhà mở phòng khám và tmv là chuyện rất bình thường mà

8. Gigi

Gigi Active Member

• 479 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Nếu có công nghệ hút mỡ ko phẫu thuật laser Lipo thì ko ảnh hưởng gì đâu bạn ạ

9. Ngọc Hoa

Ngọc Hoa Member

• 144 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Tớ thấy giờ các tmv toàn áp dụng công nghệ này cho an toàn và nhanh thôi mà, giá cũng ko quá đắt đỏ

10. LyThanh

LyThanh Member

• 56 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Công nghệ Laser Lipo hút mỡ hay lắm đó bạn ơi. :D Chị em giờ toàn dùng công nghệ này htooi, chỗ bác sĩ Cương kia mà có công nghệ này thì triển khai luôn, ko có thì phải xem lại nha

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.