Danh sách thẩm mỹ viện nổi tiếng ở Hà Nội

Danh sách thẩm mỹ viện nổi tiếng ở Hà Nội

Chia sẻ trang này

1. Hữu Minh

Hữu Minh New Member

• 24 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

• 9,550 Lượt xem

• 18 Lượt trả lời

Sống và làm việc tại Hà Nội, nhưng không phải ai cũng biết đích xác những địa chỉ thẩm mỹ viện nổi tiếng để chọn mặt gửi vàng khi có nhu cầu thẩm mỹ. Thế nên hôm nay mình mở top này nhằm cung cấp thông tin đầy đủ về các thẩm mỹ viện nổi tiếng ở Hà Nội cho mọi người cùng tham khảo nhé.

Thông tin dưới đây chỉ mang tính cá nhân mình tìm hiểu và theo hiểu biết của bản thân mình nên còn điều gì thiếu sót thì mọi người bổ sung tiếp nhé.

1. Thẩm mỹ viện Hoài Anh

Hoài Anh là thẩm mỹ viện có bề dày lịch sử khá lâu và rất nổi tiếng ở Hà Nội. Tuy nhiên dịch vụ có đôi chút hạn chế. Đó là chỉ chuyên về spa, phun xăm thẩm mỹ, phun xăm theo nhân tướng học và một vài dịch vụ về da. Còn những dịch vụ phẫu thuật thẩm mỹ thì không nổi cho lắm.

2. Thẩm mỹ viện Thu Cúc
    Quen gọi là thẩm mỹ viện Thu Cúc thôi chứ, giờ họ đã chuyển thành bệnh viện đa khoa Thu Cúc rồi và có khoa phẫu thuật thẩm mỹ riêng. Tuy nhiên cũng giống Hoài Anh, Thu Cúc từ trước vẫn nổi tiếng về spa và làm đẹp da hơn là phẫu thuật thẩm mỹ. Mình cũng chưa thấy nhiều người rủ nhau đi phẫu thuật thẩm mỹ tại Thu Cúc cho lắm.

3. Thẩm mỹ viện Thu Lâm

Thấy thẩm mỹ viện này quảng cáo trên TV nhiều, và được nhiều người biết, cũng khá đông khách nên cũng xếp vào danh sách các thẩm mỹ viện nổi tiếng.

4. Thẩm mỹ viện Kangnam

Thẩm mỹ viện này thì mới, nhưng có một tiếng vang là thẩm mỹ viện đầu tiên ở miền bắc kí kết hợp tác và chuyển giao công nghệ với thẩm mỹ viện tại Hàn Quốc, có cả bác sĩ Hàn Quốc thực hiện (nhưng chắc chi phí sẽ đắt hơn, nhưng không sao bù tiền máy bay, ăn ở nếu sang Hàn có khi rẻ hơn). Mà thông qua website: http://thammyvien.org thì thấy khá là hoành tráng và chuyên nghiệp.

^^. Thôi mình dừng top ở đây nhé, phải làm việc tiếp đã. có gì mọi người bổ sung tiếp để cả nhà cùng tham khảo nhé.

Nhớ là chỉ những địa chỉ thẩm mỹ viện nổi tiếng ở Hà Nội thôi nha mọi người :cool:

pol, quynhlaocai, Zorba and 2 others like this.

2. Hữu Minh

Hữu Minh New Member

• 24 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Chưa ai có ý kiến đóng góp cho mình phấn khởi tí nhỉ thôi mình lại tiếp tục âm thầm và lặng lẽ làm vậy, hi vọng giúp được mọi người

5. Thẩm mỹ viện quốc tế bally
    Thấy xuất hiện nhiều trên quảng cáo, và cũng được khá nhiều chị em ở công ty biết tới. Nhưng ở đây cũng nổi về da hơn hay sao ấy. Nếu có vấn đề về da cần điều trị thì bạn cứ thử lên đấy, họ nói được soi da và tư vấn miễn phí.

Nhưng thông thường, hầu hết các thẩm mỹ viện đều tính tư vấn miễn phí hết.

quynhlaocai and Hà Thu like this.

3. Hà Thu

Hà Thu New Member

• 66 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình thấy topic này rất có ý nghĩa, giờ nhiều người có nhu cầu đi thẩm mỹ lắm nhưng chẳng biết đâu là địa chỉ thẩm mỹ viện nổi tiếng hay được nhiều khách hàng đánh giá là có uy tín cả. Tập hợp hết lại như thế này có phải tốt không.
    mình sẽ bắt trước bạn làm một top về những địa chỉ thẩm mỹ viện uy tín ở thành phố hồ chí minh vậy ^^ thanks về ý tưởng nhé.

Hữu Minh thích bài này.

4. Minh VVy_82

Minh VVy_82 New Member

• 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Top thẩm mỹ viện Hữu Minh chia sẻ đều là những thẩm mỹ viện nổi tiếng ở Hà Nội cả.
    À có thẩm mỹ viện Kangnam có địa chỉ ở cả Tp.hcm nữa
    đánh giá của bạn này khá chuẩn. Mình hơi ngạc nhiên vì bạn là con trai mà. nhưng đúng là con trai có óc quan sát, phân tích nhạy bén

quynhlaocai and Hữu Minh like this.

5. Hữu Minh

Hữu Minh New Member

• 24 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Bạn khen làm mình nở mũi quá
    nhưng mà nó theo bệnh nghề nghiệp rồi, tìm hiểu cái gì là phải take note lại xem điểm mạnh yếu như nào, độ đáng tin ra sao nữa

6. Luna25

Luna25 Member

• 36 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Không có địa chỉ cụ thể của các TMV này à bạn?

7. Bà mẹ trẻ

Bà mẹ trẻ Active Member

• 662 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

đánh dấu để hôm nào có time tìn hiểu. :D

8. lotus

lotus New Member

• 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thái độ phục vụ, giá cả thế nào bạn ơi? Mình đang cần tìm hiểu để chọn làm.

Thu Lâm, Thu Cúc nghe cứ vần vần như hai chị em Kiều, Vân ấy nhỉ?

9. Ký danh

Ký danh Member

• 240 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Cái nào tốt nhất nhỉ?

10. hoangmanh

hoangmanh Member

• 89 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Đến đấy được tư vấn rất cụ thể, bác sĩ ở đấy cũng vui tính, nhiệt tình lắm nhé. Ấn tượng nhất là mấy em ở đấy, em nào cũng xinh tươi, niềm nở ý. he he :D
    Giá cả thì tùy từng dịch vụ mình làm. Như mình đến trị hôi nách thì hết 8 triệu (như thế là đắt hay rẻ ??).

11. chiakia

chiakia Member

• 70 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

mình ngĩ khó mà đánh giá được cái nào tốt nhất vì ko pải ai cũng từng đi hết các tmv để so sánh mà đánh giá được

12. Hoabantrang

Hoabantrang Active Member

• 226 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Khọm oánh dấu khi nào có nhu cầu ko cần mất công tìm kiếm

13. quynhlaocai

quynhlaocai New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình bị tàn nhang và đang muốn tìm địa chỉ tin cậy tại HN. Mình vào trang TMV An Thái ở Thanh Xuân, HN thấy giá rẻ hơn các TMV khác nhưng không bết tn?

14. Nhu Quynh

Nhu Quynh New Member

• 66 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

giá bao nhiêu mà rẻ bạn? mình ngĩ quan trọng nhất là điều trị hiệu quả, an toàn rồi mới đến giá cả. nên tìm tmv nào uy tín thì mới yên tâm được bạn ah

quynhlaocai thích bài này.

15. quynhlaocai

quynhlaocai New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các TMV khác giá từ 6 đến 12tr nhưng ở TMV An Thái chỉ 5 đến 10tr, còn TMV Cát Tường thì 4 đến 8tr, xem qua thì thấy có vẻ khả quan nhưng mình thấy hình như TMV kangnam vẫn là uy tín nhất thì phải

16. khixuatabe

khixuatabe Member

• 129 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Ở Hà Nội có nhiều TMV lắm, dọc xã đàn đã có mấy cái rồi nà

17. Bà mẹ trẻ

Bà mẹ trẻ Active Member

• 662 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Đây là danh sách những tmv nổi tiếng mà bạn. :D

18. beauty

beauty Member

• 98 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Hà Nội có cả đống TMV mà có bấy nhiêu nổi tiếng thôi á

19. Zin No

Zin No New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mọi người quan tâm đến các dịch vụ làm đẹp pm mình nhé: 0979 83 2001.Mình làm ở TMV BB Beute ở 74 Tô Hiến Thành